Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอคำแนะนำในการทำระบบ ISO 9001 ในโรงพยาบาลค่ะ

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 cinnamon.ammi

cinnamon.ammi

Posted 14 August 2014 - 11:25 AM

ขอคำแนะนำในการทำระบบ ISO 9001 ในโรงพยาบาลค่ะ

อยากทราบเงื่อนไขที่ต่างออกไปจากการทำ ISO 9001 ในระบบอุตสาหกรรมการผลิตค่ะ 

การตีความข้อกำหนดในระบบบริการทางการแพทย์ค่ะ 

ขอบคุณค่ะ

cinnamon

#2 fixfix

fixfix

Premium Member

• Power Members

Posted 14 August 2014 - 11:42 PM

ผมว่าหาที่ปรึกษาดีกว่าครับ เพราะแนะนไปมันตรงประเด็น โรงพยบาลมี   HA  เข้าใช้ร่วมครับ 

คงเข้มกว่านะครับ   ผมแนะนำที่ปรึกษาให้  คุณเอ  0896814286 ลองคุยกับเขาดู

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users