Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแล้ว !!! ตัวอย่างสติกเกอร์

• This topic is locked This topic is locked
32 replies to this topic

#21 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 April 2009 - 01:48 PM

โอ้ว พระเจ้า จ๊อด มันยอดมากครับ Top
สวยๆอย่างนี้ น้องพลับขอ 3 ครับ จะติดประตูซ้าย ขวา และกระจกหลังครับ กะโฆษณาประชาสัมพันธ์ไปในตัวเลยครับ
พ่อบ้านหลายคนอาจได้โอกาสแกะสติ๊กเกอร์ Dream World กะสติ๊กเกอร์ FHM ออกซ่ะที

webmaster ครับ ถ้าจะมีค่าใช้จ่ายบ้าง ก็บอกได้น่ะครับ แบบว่า คนมันมีกะตังค์ครับ (ตังค์เหรียญ) เปล่าหรอก แค่อยากช่วยจ่ายบ้างครับ

ที่อยู่สำหรับการจัดส่ง ตามฐานข้อมูลตอนส่ง VCD เลยน่ะครับ

Top ผลงานชิ้นโบว์รักสีดำของ Top เลยน่ะเนี่ย ขอบคุณมากครับ

เสือพี เพราะป่าปก
ป่ารก เพราะเสือยัง
ดินเย็น เพราะหญ้าบัง
และหญ้ายัง เพราะดินดี...สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลและพึ่งพาอาศัยซึ่งกันและกัน มันถึงจะอยู่รอดครับ เหมือนครอบครัวนี้ บ้านหลังนี้ บ้านของเรา

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#22 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 20 April 2009 - 01:57 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Apr 20 2009, 01:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Idea คุณ Dook ไม่เลวนะครับผมเห็นด้วยครับ ผมขอ 2 ใบ

ไก่ทอดหาดใหญ่
ธีรุวฒิ ถนอมดี
188/8 หมู่ 1 ถนนเทพารักษ์ ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง สมุทรปราการ 10540

เอ้า...เราอยู่ใกล้กันเลยน่ะนี่
ติ๊กอยู่ 128/939 ง่ะ อิอิ

#23 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Interests:ISO, Productivity

Posted 20 April 2009 - 01:58 PM

QUOTE(tik815 @ Apr 20 2009, 01:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ้า...เราอยู่ใกล้กันเลยน่ะนี่
ติ๊กอยู่ 128/939 ง่ะ อิอิ

ครับผมคุณ Tik

Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#24 DC ตัวน้อย

DC ตัวน้อย

Premium Member

• Power Members

Posted 20 April 2009 - 02:00 PM

ขอด้วยคนค่ะ เอาแค่ 1 อันพอละขอบคุณล่วงหน้านะคะที่อยู่ตามฐานข้อมูลค่ะ

#25 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 20 April 2009 - 02:08 PM

เดี่ยวจะลองถามที่ร้านอีกทีนะครับ ว่าจะเอา ทวีปที่ติดประเทศไทยด้วย ไม่รู้จะมีป่าว

Webmaster ตกลง 200 ใบ ใช่ไหมครับ จะได้ไปสั่งเลย....+ กับแก้ไขด้วยรูปโลกด้วย.....

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#26 วารีทองคำ

วารีทองคำ

Posted 20 April 2009 - 02:54 PM

ผมกับพี่สาวขอ 4 อันครับ คนละ 2 rolleyes.gif

#27 วารีทองคำ

วารีทองคำ

Posted 20 April 2009 - 02:55 PM

ถ้ามีค่าใช้จ่ายอะไร บอกได้เลยนะครับ

#28 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 20 April 2009 - 03:04 PM

QUOTE(นุกูล @ Apr 20 2009, 01:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอ้ว พระเจ้า จ๊อด มันยอดมากครับ Top
สวยๆอย่างนี้ น้องพลับขอ 3 ครับ จะติดประตูซ้าย ขวา และกระจกหลังครับ กะโฆษณาประชาสัมพันธ์ไปในตัวเลยครับ
พ่อบ้านหลายคนอาจได้โอกาสแกะสติ๊กเกอร์ Dream World กะสติ๊กเกอร์ FHM ออกซ่ะที

webmaster ครับ ถ้าจะมีค่าใช้จ่ายบ้าง ก็บอกได้น่ะครับ แบบว่า คนมันมีกะตังค์ครับ (ตังค์เหรียญ) เปล่าหรอก แค่อยากช่วยจ่ายบ้างครับ

ที่อยู่สำหรับการจัดส่ง ตามฐานข้อมูลตอนส่ง VCD เลยน่ะครับ

Top ผลงานชิ้นโบว์รักสีดำของ Top เลยน่ะเนี่ย ขอบคุณมากครับ

เสือพี เพราะป่าปก
ป่ารก เพราะเสือยัง
ดินเย็น เพราะหญ้าบัง
และหญ้ายัง เพราะดินดี...สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลและพึ่งพาอาศัยซึ่งกันและกัน มันถึงจะอยู่รอดครับ เหมือนครอบครัวนี้ บ้านหลังนี้ บ้านของเรา

laugh.gif laugh.gif

#29 dee

dee

Supreme Member

• Power Members

Posted 20 April 2009 - 03:35 PM

ร่วมด้วยช่วยกันค่ะ thankyou.gif

#30 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 20 April 2009 - 04:14 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Apr 20 2009, 02:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี่ยวจะลองถามที่ร้านอีกทีนะครับ ว่าจะเอา ทวีปที่ติดประเทศไทยด้วย ไม่รู้จะมีป่าว

Webmaster ตกลง 200 ใบ ใช่ไหมครับ จะได้ไปสั่งเลย....+ กับแก้ไขด้วยรูปโลกด้วย.....

สั่งเลยครับ rolleyes.gif

แล้วท็อปช่วยอีเมลหมายเลขบัญชีให้ผมด้วยนะ เดี๋ยวจะโอนตังค์ไปให้

#31 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 20 April 2009 - 04:17 PM

QUOTE(นุกูล @ Apr 20 2009, 01:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไม่เป็นไร มิได้ครับ งานนี้ขอผมเป็นเจ้าภาพก่อน เนื่องจากผมมีส่วนได้ส่วนเสียครับ เศษตังค์ท่านเก็บไว้ก่อน งานหน้ายังมีอีกถมเถ

#32 nok.cb

nok.cb

Posted 20 April 2009 - 04:43 PM

จบงานนี้ ต้องพา webmaster กะ คุณทอป ไปเลี้ยง(ท็อปฟี่ คนละ 2 บาท)

ของ 1 อันนะจ๊ะ

สุพัตรา นาวาโยธิน
21/2 ม. 5 ต.หนองซ้ำซาก อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี 20170 laugh.gif laugh.gif laugh.gif

#33 ใบตั้งโอ๋

ใบตั้งโอ๋

Posted 21 April 2009 - 10:41 AM

อยากได้ๆๆๆ หนูจาเอาไปติด note book กะ ติดรถ >.<

ลงทะเบียนรอ อิอิ
The gravest mistake in one

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users