Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอให้ทุกท่านมีความสุขในวันสงกราต์นะครับ

• This topic is locked This topic is locked
21 replies to this topic

#1 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ISO, Productivity

Posted 10 April 2009 - 08:37 AM

วันนี้ทำงานกันเป็นวันสุดท้ายก่อนหยุดยาวแล้วนะครับพี่น้องชาว ISOTHAI

ขอให้พี่ที่จะเดินทางกลับหรือไปเที่ยวต่างจังหวัด เดินทางโดยปลอดภัยทุกท่านนะครับ

อย่าลืมพาคุณพ่อ-คุณแม่ไปทำบุญ แล้วจากนั้นก็ขอให้ท่านเราด้วยนะครับ เพราะไม่มีพรใดแรงเท่าพรจากคุณพ่อ-คุณแม่แล้วครับ

สุดท้ายขอให้ทกท่านมีความสุขมากๆ และเดินทางไป และกลับอย่างปลอดภัยทุกท่านนะครับ

ธีรวุฒิ

Attached Images

Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 10 April 2009 - 08:44 AM

Happy Songkran Day Festival...

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

Posted 10 April 2009 - 10:41 AM

มีความสุขกันมากๆนะคะ biggrin.gif
เดินทางปลอดภัยทุกท่านคะ wub.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 10 April 2009 - 10:49 AM

สุขสันต์วันสงกราต์ทุกท่านค่ะ

#5 นุกูล

นุกูล

Posted 10 April 2009 - 11:03 AM

เนื่องในวันปีใหม่ไทยนี้
ขออวยพรให้เพื่อนๆพี่และน้องๆ isothai.com ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุข ความเจริญ
มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง มีครอบครับที่อบอุ่น มีหน้าที่การงานที่มั่นคง
ท่านใดที่เดินทางกลับบ้านหรือไปเที่ยวต่างจังหวัด ก็ขอให้มีความสุข และเดินทางไปกลับอย่างปลอดภัย

ถ้าเป็นไปได้ หลีกเลี่ยงการแต่งกายด้วยเสื้อผ้าสี.....และสี..... น่ะครับ
อย่าลืม...เก็บภาพสวยๆมาฝากกันดูด้วยน่ะครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#6 วารีทองคำ

วารีทองคำ

Premium Member

Posted 10 April 2009 - 11:34 AM

พรุ่งนี้หยุดกันแล้วเหรอ ผมยังต้องมาทำเลย sad.gif

เนื่องในโอกาสวันปีใหม่ไทย
ขอให้ทุกๆ คน มีแต่ความสุข เอาชนะอุปสรรคในชีวิตได้นะครับ

#7 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

• Power Members

Posted 10 April 2009 - 11:40 AM

เที่ยวสงกรานต์ก็ระมัดระวังตัวเองและคนรอบข้างด้วยนะครับอย่าประมาทในการเดินทาง
อย่าดื่มจนลืมเลขไมล์ ขอให้พี่น้องชาว Iso thai สนุกสนานกับประเพณีที่ดีงามของไทยเราครับ

#8 ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 10 April 2009 - 11:48 AM

สร้างบรรยากาศกันหน่อย

Attached Images

Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#9 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 10 April 2009 - 12:48 PM

สวัสดีปีใหม่ไทย ทุกคนนะคะ ขอให้สนุกสนานกะวันปีใหม่

เดินทางปลอดภัย รักษาสุขภาพกันทุกคนด้วยนะคะ =happy.gif=
"

#10 ใบตั้งโอ๋

ใบตั้งโอ๋

Posted 10 April 2009 - 01:53 PM

มีความสุข ฉุ่มฉ่ำกันถ้วนหน้านะคะ
ชาว ISOTHAI ทุกท่าน

The gravest mistake in one

#11 nok.cb

nok.cb

Posted 10 April 2009 - 02:10 PM

น้ำสงกรานต์ พัดผ่าน ความโศกเศร้า
ทุกปัญหา เคยรุมเร้า จงเข้าที่
มีความรัก รับความสุข ทุกไมตรี
มีสุขี วันดี ปีใหม่เอย

เดินทางปลอดภัยทุกคนนะจ๊ะ
laugh.gif rolleyes.gif laugh.gif rolleyes.gif

#12 ทิ.

ทิ.

Posted 10 April 2009 - 02:48 PM

- คำกลอน ไพเราะดี ครับ!!!

" ʵ

#13 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 10 April 2009 - 03:13 PM

สวัสดีปีใหม่ไทย ขอให้รวยๆๆๆๆๆกันถ้วนหน้า

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#14 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 10 April 2009 - 03:38 PM

อย่าลืมเมาไม่กลับ เอ้ยไม่ขับ นะครับ
555.gif 555.gif
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#15 คนธรรมดา

คนธรรมดา

Super Member

Posted 10 April 2009 - 04:49 PM

สุขสันต์ สุขขี ตลอดปี และ ตลอดไปครับ ทุกๆท่าน
KEEP WALKING >> >>>

#16 iso_man

iso_man

Posted 11 April 2009 - 08:02 AM

เอ้าสงกรานต์แล้วทุกท่านเอาความทุกข์ทิ้งลงน้ำ กระจายความสุขให้เพื่อนๆ รดน้ำดำหัวผู้หลักผู้ใหญ่ในบ้าน เดินทางขอให้ปลอดภัยทุกท่าน หนุ่มๆๆก็อย่าทานสุราเกินกว่า 1 แก้วนะจะบอกให้ ตั้งสติก่อนสตาร์ท สวัสดีปีใหม่ไทย tongue.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#17 dee

dee

Supreme Member

Posted 11 April 2009 - 08:22 AM

สงกรานต์นี้ขอให้เพื่อนพี่ลุงป้าน้าอาจารย์หมูผอง ISO ทุกคนมีความสุข สนุกสนาน แจ่มใส เบิกบาน กันถ้วนๆ (ขับรถระวังกันสักนิด เพื่อชีวิตคงอยู่ต่อไป) laugh.gif

#18 wi-wi

wi-wi

Posted 11 April 2009 - 08:23 AM

สวัสดีปีใหม่ไทยกับชาว ISO Thai ด้วยค่ะ
วันนี้ยังต้องทำงานอยู่เลย ใครเดินทางกลับบ้านกันก่อน ก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะค่ะ โชคดี โชคดี biggrin.gif

#19 pp_itty

pp_itty

Posted 12 April 2009 - 05:17 PM

เดินทางปลอดภัยละกันครับ
ทุกๆท่าน
ผมเองว่าจะกลับซักวันไปทำบุญบังสุกุลให้ตา
ที่บางบ่อนี่เองครับ
นอกนั้นคงเข้าที่ทำงานทุกวัน ทำ PRESENT
เทรนการเขียน QP-WI ให้หน่วยงานคลังฯ
แต่ก็ดีนะครับ คนน้อยๆอย่างนี้ ทำงานมีสมาธิดี

#20 DooK

DooK

Posted 15 April 2009 - 02:44 AM

ขอให้ทุกท่านโชคดีนะครับ ร่ำรวยๆ เฮงๆ

ลายเซ็น

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users