Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ถามเรื่องการอนุมัติเอกสาร

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 noo2007

noo2007

Premium Member

• Power Members

Posted 20 December 2013 - 09:19 AM

ถ้าการข้อขึ้นทะเบียนเอกสาร procedure WI ให้ QMR อนุมัติ แล้วถ้าเป็น FM ต่างในการขึ้นทะเบียนให้ ผู้ช่วยQMR อนุมัติได้หรือเปล่าครับ

#2 *Khing*

*Khing*

• Interests:ISO9001
    ISO14001
    OHSAS18001
    TS16949

Posted 20 December 2013 - 10:51 AM

ในส่วนที่ขิงดูแลอยู่ เอกสารประเภท QM, Procedure, WI, Support ทาง QMR จะร่วมพิจารณาด้วยคะ

หากเป็นแบบฟอร์มก็ให้ผู้จัดการแผนกขึ้นไปเป็นผู้อนุมัติคะ

** ทั้งนี้ก็อยู่ที่อำนาจในการอนุมัตินะคะ แต่ละที่แตกต่างกัน **

#3 forth

forth

Posted 12 February 2014 - 03:30 PM

ที่บริษัท จะเป็น ผู้ช่วย QMR เป็นผู้อนุมัติ Form ค่ะ ส่วน QP จะเป็น QMR และ WI จะเป็นผู้จัดการฝ่ายค่ะ

#4 monrudeenimit

monrudeenimit

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 12 February 2014 - 04:25 PM

ทำงานมาหลายที่ ซึ่งทุกที่ให้ผู้จัดการฝ่ายเป็นผู้อนุมัติค่ะ
เมื่อเค้าส่งมาให้เรา ในฐานะที่เราผ่านงานมาเยอะ หรืออยู่ในส่วนของการดูแลระบบ
เราก็อาจจะช่วยพิจารณา หรือให้ข้อเสนอแนะ หากทำให้ระบบดีขึ้นก็ได้ค่ะ (ที่ทำอยู่)

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users