Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

พลาสเตอร์สี / พลาสเตอร์ที่สามารถตรวจจับโดยเครื่องตรวจโลหะได้ สำหรับโรงงานน้ำตาล

พลาสเตอร์

• Please log in to reply
13 replies to this topic

#1 tuataokk

tuataokk

Premium Member

• Power Members

Posted 22 October 2013 - 11:02 AM

พลาสเตอร์สี / พลาสเตอร์ที่สามารถตรวจจับโดยเครื่องตรวจโลหะได้ สำหรับโรงงานน้ำตาล อยากได้ๆๆ พลาสเตอร์ที่เป็นสีต่างๆ เช่น ชมพู ฟ้า เขียว ทำจากพลาสติก ขอสอบถามเรื่องที่ ขายอ่าครับ ขอหน่อยๆๆ แถวบ้านผมม่ะมีเลย T_T รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆคับ

#2 kusaka

kusaka

Supreme Member

Posted 22 October 2013 - 11:53 AM

ลองดู ตาม link เก่านะครับ

http://www.isothai.c...ที่ใช้ผ่านเครื/

#3 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 22 October 2013 - 11:10 PM

รายละเอียดตามคุณโจ้ครับ

#4 tuataokk

tuataokk

Posted 16 December 2013 - 06:55 PM

ขอบคุณมากๆครับ แต่มีเรื่องอยู่ว่า ถ้าเป็น พลาสเตอร์ธรรมดา แต่แยกเป็น สีๆๆ มีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ ขอคำแนะนำร้านที่จำหน่ายหน่อยครับ

#5 Food Safety

Food Safety

Posted 16 December 2013 - 07:07 PM

ขอบคุณมากๆครับ แต่มีเรื่องอยู่ว่า ถ้าเป็น พลาสเตอร์ธรรมดา แต่แยกเป็น สีๆๆ มีจำหน่ายที่ไหนบ้างครับ ขอคำแนะนำร้านที่จำหน่ายหน่อยครับ

Makro มีขายเยอะแยะ

ถามเดือนตุลาคม ดูคำตอบเดือนธันวาคม สงสัยงานจะยุ่งมากนะครับ

#6 tuataokk

tuataokk

Posted 16 December 2013 - 07:34 PM

ขอบคุณมากๆครับ ส่วนที่อ่านช้า ก็ด้วยว่างานอื่น ด่วนกว่า T_T และก็พึ่งเป็นมือใหม่ หัดทำระบบอ่าครับ ปีแรก เลย ขอบคุณมากๆๆครับ

#7 tuataokk

tuataokk

Posted 16 December 2013 - 07:36 PM

ถามเดือนตุลาคม ดูคำตอบเดือนธันวาคม สงสัยงานจะยุ่งมากนะครับ

ว่าแต่มี ขายเยอะแยะจริงๆๆ นะครับ จะได้ รีบไปหาซื้อครับ

ขอบคุณครับ

#8 Food Safety

Food Safety

Posted 16 December 2013 - 09:20 PM

ว่าแต่มี ขายเยอะแยะจริงๆๆ นะครับ จะได้ รีบไปหาซื้อครับ
ขอบคุณครับ

จะให้ตอบอะไรเพิ่มเติมอีกหรือเปล่า

#9 tuataokk

tuataokk

Posted 17 December 2013 - 06:47 PM

เปล่าครับ ขอบคุณครับ

#10 tuataokk

tuataokk

Posted 25 December 2013 - 02:58 PM

ไปสอบถามมาแล้วครับ ไม่มีขายเลยครับ T_T

#11 Food Safety

Food Safety

Posted 25 December 2013 - 07:39 PM

ไปสอบถามมาแล้วครับ ไม่มีขายเลยครับ T_T

ในประเทศไทยมีแหล่งจำหน่ายเยอะแยะได้ทดลองหาดูหรือยังเรื่องแค่นี้ไม่น่าจะเป็นอุปสรรคสำหรับคนเก่งอย่างคุณ

#12 tuataokk

tuataokk

Posted 27 December 2013 - 08:58 AM

ขอบคุณครับ สำหรับ คำแนะนำ แต่ ต้องเข้าใจนะครับ ผมเองไม่ใช่คนเก่งอะไร เพราะพึ่ง หัดทำ นี้เป็นครั้งแรกครับและเหตุ ที่ต้องขอคำแนะนำมากมาย จนพี่ๆ รำคาญ นี้ก็เป็นเพราะ ณ ที่ผมทำงาน มันหาไม่ได้ จริงๆ ครับ ให้จัดซื่้อเค้่า ติดต่อ คนขายไปอะไรไป ก็ไม่ได้รับการตอบรับแต่อย่างไร จะทำอะไรไปก็ไม่ค่อยได้ รับการสนับสนุน T_T  ต้องขอโทษนะครับ ที่ทำให้พี่ๆ รำคาญ

#13 Food Safety

Food Safety

Posted 27 December 2013 - 10:47 AM

ไม่มีอะไรทำไม่ได้ครับ ในโลกนี้

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น นอกจากจะไม่ยอมทำอะไร

#14 tuataokk

tuataokk

Posted 29 December 2013 - 03:30 PM

ไม่มีอะไรทำไม่ได้ครับ ในโลกนี้

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น นอกจากจะไม่ยอมทำอะไร

ขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users