Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอเชิญสมาชิกเข้าร่วมสัมมนาพิเศษ ISO/CD 9001:2015

• Please log in to reply
242 replies to this topic

#41 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 04 October 2013 - 10:44 AM

:smiley-signs007:

คุณหมวยเล็ก พยักหน้าหงึกๆ นี่ หมายถึงไปด้วยใช่มั๊ยครับ  :lol2:

#42 (( เอ ))

(( เอ ))

• Super Power Members

Posted 04 October 2013 - 10:54 AM

โอนเงิน+ส่งใบสมัครเรียบร้อยแล้วนะคะ

ปล. สำหรับรูปเดี๋ยวน้องแจงจัดให้จร้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#43 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 04 October 2013 - 10:59 AM

รายชื่อสมาชิกที่ไปร่วมสัมมนา  สัมมนาพิเศษ ISO/CD 9001:2015

1. พี่โอ๋ Food Safety  _____ ส่งใบสมัครแล้ว ยังไม่ได้ส่งรูปถ่ายและชำระเงิน

2. จานเดียร์ DooK   _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

3. จานอ้อ DooK  _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

4. พี่ป๊อป iso_man   _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

5. พี่โจ้ Suppadej  _____ ส่งใบสมัคร รูปถ่ายและชำระเงินแล้ว

6. พี่เอ (( เอ ))  _____ ส่งใบสมัคร รูปถ่ายและชำระเงินแล้ว

7. พี่ภูพาน  _____ ส่งใบสมัครแล้ว ยังไม่ได้ส่งรูปถ่ายและชำระเงิน

8. พี่แคท _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

9. พี่กิตติ  _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

10. อ.กิตติพงศ์   _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

11. พี่หมวยเล็ก  _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

#44 muaylek

muaylek

Premium Member

• Power Members

Posted 04 October 2013 - 11:12 AM

คุณหมวยเล็ก พยักหน้าหงึกๆ นี่ หมายถึงไปด้วยใช่มั๊ยครับ  :lol2:

อูยยย... ไปสิคะอาจารย์ โอกาสที่กรูรูรวมตัวกันเยอะขนาดนี้หายาก ผู้น้อยอย่างนู๋ไม่พลาดแน่ๆ

:) 'Smile' ...It's a free therapy ^___^

(email)   muaylek_panisa@hotmail.com

(line ID)   n_muaylek  :wub: 

#45 sa-i

sa-i

Posted 04 October 2013 - 01:02 PM

ขอไปด้วยคนนะค้าาาา.........ทันมั๊ยเนี่ย

#46 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 October 2013 - 01:54 PM

ขอไปด้วยคนนะค้าาาา.........ทันมั๊ยเนี่ย

พี่ๆน้องๆ ท่านใดสนใจไปร่วมสัมนา สามารถลงชื่อได้เลยนะคะ อาจารย์เวปรับ 50 คน หากเต็มแล้วทางเวปจะแจ้งค่ะ

ทั้งนี้ อยากให้ลงชื่อไว้ด้วยนะคะ แล้วรีบส่งใบสมัครเพื่อยืนยันความตั้งใจจริงจร้า

น้องใหม่แห่งวงการเชิญได้นะคะ เข้าไปร่วมฟังและร่วมคุยกันได้ค่ะ เพื่อนๆพี่ๆที่นี่ใจดีค่ะ รับรองว่าสนุกมากมาย

ไม่ต้องอายไม่ต้องเขิน ทุกคนย่อมมีครั้งแรก แต่หากคิดว่าไม่รู้จักใครไม่กล้าไป ก็ทักทายเอก่อนก็ได้จร้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#47 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 04 October 2013 - 02:11 PM

รายชื่อสมาชิกที่ไปร่วมสัมมนา  สัมมนาพิเศษ ISO/CD 9001:2015

1. พี่โอ๋ Food Safety  _____ ส่งใบสมัครแล้ว ยังไม่ได้ส่งรูปถ่ายและชำระเงิน

2. จานเดียร์ DooK   _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

3. จานอ้อ DooK  _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

4. พี่ป๊อป iso_man   _____ ส่งใบสมัครและรูปถ่ายแล้ว ยังไม่ได้ชำระเงิน

5. พี่โจ้ Suppadej  _____ ส่งใบสมัคร รูปถ่ายและชำระเงินแล้ว

6. พี่เอ (( เอ ))  _____ ส่งใบสมัคร รูปถ่ายและชำระเงินแล้ว

7. พี่ภูพาน  _____ ส่งใบสมัคร รูปถ่ายและชำระเงินแล้ว

8. พี่แคท _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

9. พี่กิตติ  _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

10. อ.กิตติพงศ์   _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

11. พี่หมวยเล็ก  _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

12. พี่ Sa-i  _____ ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร + รูปถ่าย + ชำระเงิน

#48 jun1793

jun1793

Posted 04 October 2013 - 03:33 PM

ผมขอสมัครด้วยคนนะคับผม.......... จะได้ปิดกะลาออกไปดูโลกกว้างบ้างอะ

#49 PAIRIN_AA

PAIRIN_AA

• Interests:line : 0910107535

Posted 04 October 2013 - 03:49 PM

มาจากบางพลี วิ่่ิงออกมอเตอร์เวย์ ทางไปบางปะอิน ออกตรงทางออกไปพระราม9 (ผ่านทางลงอ่อนนุช และถึงก่อนด่านทับช้าง) วิ่งทางขนานมอเตอร์เวย์ตรงไปออกแยกพระราม 9-รัชดาภิเษก  เลี้ยวขวาไปทางรัชดาภิเษก (มองซ้ายมือทางแยกคือตึกฟอร์จูน) ขับตรงไปมองซ้ายมือจะเห็นห้างโรบินสัน เลยจากตรงนั้นไปประมาณ 1 Km. ซ้ายมือจะเห็นโรงแรมดิเมอร์รัล เลี้ยวซอยข้างโรงแรมเลยครับ ถ้าเลยไปจะเป็นแยกไฟแดงห้วยขวาง แสดงว่าเลยแล้วครับ

หลง หนักกว่าเดิม ...เออ่านร่ะ งง มากจ้ะ ^^ 

#50 catdyeye2_1234

catdyeye2_1234

Super Member

Posted 04 October 2013 - 03:53 PM

หลง หนักกว่าเดิม ...เออ่านร่ะ งง มากจ้ะ ^^ 

งง  เหมือนกัน อิอิ  สรุปแคท :) ไปจอดนอนตรงทางออกพระราม 9

#51 PAIRIN_AA

PAIRIN_AA

• Interests:line : 0910107535

Posted 04 October 2013 - 04:27 PM

เอ สมัครจ้า ...โอนตังค์ตอนเย็นจ้า

#52 lada1

lada1

• Interests:ระบบคุณภาพ่างๆ เกี่ยวกับอาหาร

Posted 04 October 2013 - 06:26 PM

อยากไปด้วยค่ะ  ขอ 1 ที่ค่ะ ไปคนเดียวแบบไม่รู้จักใตรเลยจะไปถูกไหมเนีย

#53 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 October 2013 - 09:01 PM

อยากไปด้วยค่ะ  ขอ 1 ที่ค่ะ ไปคนเดียวแบบไม่รู้จักใตรเลยจะไปถูกไหมเนีย

ยินดีต้อนรับคะ หากไม่รู้จักใครเลย โทรหาเอก็ได้นะคะ
รับรองเลยคะว่าทุกคนเป็นกันเองมากจริง
0817231623 นะ สำหรับน้องใหม่ที่ไม่รู้จักใคร คุยกันได้คะ
ไปด้วยกันคะ

#54 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 October 2013 - 09:07 PM

งง  เหมือนกัน อิอิ  สรุปแคท :) ไปจอดนอนตรงทางออกพระราม 9

คุณแคท ไปนอนรอไกลจัง เอนอนรอตั้งแตเซ็นทรัลบางนาแล้ว
แต่ไงใจรักต้องไปให้ได้ มีเวลาศึกษาเส้นทางอีกเดือนกว่า
หรือทางที่ดี พี่ป๊อบมารับน้องหน่อยนะ ขอบคุณนะคะ

#55 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 04 October 2013 - 09:43 PM

นั่งรถไฟฟ้าจากบางนา  แล้วไปต่อรถไฟฟ้าใต้ดินแถวสุขุมวิทครับ สะดวกสำหรับคนที่อยู่ย่านบางนา บางพลี โซนตะวันออก

#56 Food Safety

Food Safety

Posted 04 October 2013 - 09:44 PM

อยู่แถวไหนครับ  การเดินทางไม่ใช่อุปสรรคครับ

#57 Food Safety

Food Safety

Posted 04 October 2013 - 09:46 PM

ใครอยู่โซนพระรามสอง  แล้วจะไปงานนี้ แจ้งผมได้  ผมยินดี CAR POOL ไปได้ห้าคนครับ

สามารถรับขึ้นรถได้ที่ Central พระรามสอง

ยินดี Support ครับ

อนุสรณ์ 086-9906087    anusornppc@yahoo.co.th

อายุ 45 ปี ลูกสาวหนึ่งคน กำลังซน  ภรรยาหนึ่งคน ดุมาก

#58 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 05 October 2013 - 08:30 AM

ส่งใบสมัคร + ชำระเงิน ให้เรียบร้อยแล้วครับ

Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#59 iso_man

iso_man

Posted 05 October 2013 - 09:26 AM

ใครจะไปเจอกันตรงเมกะบางนาเลยครับเพราะจะพาออกไปทางมอเตอร์เวย์ไม่ต้องไปผ่านบางนาไปไม่ยากหรอกครับแต่อาจจะงงสำหรับสาวๆๆ ส่วนหนุ่มไม่ค่อยงงหรอกครับเพราะย่านนั้นชื่อเสียงดังมากเรื่องสถานบันเทิง เช่น โปรไซดอน คลีโอพัฒตราเดี๋ยวเขียนแผนที่ให้ครับ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#60 Food Safety

Food Safety

Posted 05 October 2013 - 09:37 AM

ใครจะไปเจอกันตรงเมกะบางนาเลยครับเพราะจะพาออกไปทางมอเตอร์เวย์ไม่ต้องไปผ่านบางนาไปไม่ยากหรอกครับแต่อาจจะงงสำหรับสาวๆๆ ส่วนหนุ่มไม่ค่อยงงหรอกครับเพราะย่านนั้นชื่อเสียงดังมากเรื่องสถานบันเทิง เช่น โปรไซดอน คลีโอพัฒตราเดี๋ยวเขียนแผนที่ให้ครับ

โอ้ท่านจอมยุทธอ่างทองคำ  ขอคารวะครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users