Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

หาISO Officer 3 ตำแหน่งลง อมตะชล ระยอง บ้านโพธิ์

• Please log in to reply
41 replies to this topic

#21 Ying_ap

Ying_ap

Super Member

Posted 23 December 2013 - 09:27 PM

จริงๆ ก็สนใจมากนะค่ะ
แต่ติดว่าไม่อยากออกไปอยู่ปริมณฑลแล้ว

#22 Rty

Rty

Premium Member

• Power Members

Posted 24 December 2013 - 09:04 AM

ช่ายบริษัท วูเทคไทย อะป่าวคับ

#23 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 24 December 2013 - 10:10 AM

ช่ายบริษัท วูเทคไทย อะป่าวคับ

ใช่จ๊ะ ในจ๊อบไทย ชัดเจนจร้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#24 suremas

suremas

Posted 24 December 2013 - 10:26 AM

มีแต่ประสบการณ์ทำ ISO 9001 , 14001 , ISO/IEC 17025 และ GMP

อยากให้โอกาสตัวเองแต่ประสบการณ์ไม่ตรงเลย

เสียดายจัง

#25 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 December 2013 - 01:55 PM

มีแต่ประสบการณ์ทำ ISO 9001 , 14001 , ISO/IEC 17025 และ GMP

อยากให้โอกาสตัวเองแต่ประสบการณ์ไม่ตรงเลย

เสียดายจัง

ลองส่งใบสมัครและเงินเดือนมาก่อนก็ได้คะ

จากนั้นค่อยพิจารณากันไปเป็นตามลำดับค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#26 chada

chada

Supreme Member

Posted 24 December 2013 - 03:34 PM

โบนัสเท่ากันเลยอ่ะ 5 เดือน แต่เงื่อนไขบริษัทเค้า แบ่งจ่ายปีละครั้ง
และต้องมีอายุการทำงานครบ 5 ปีนะ หุ หุ >_<

** แวะมาช่วยดันคะ ขอให้หาทีมงานได้เร็ว ๆ นะคะ **

#27 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 December 2013 - 04:04 PM

โบนัสเท่ากันเลยอ่ะ 5 เดือน แต่เงื่อนไขบริษัทเค้า แบ่งจ่ายปีละครั้ง
และต้องมีอายุการทำงานครบ 5 ปีนะ หุ หุ >_<

** แวะมาช่วยดันคะ ขอให้หาทีมงานได้เร็ว ๆ นะคะ **

ของเอจะแบ่งค่ะว่า เริ่มนับที่เดือน ธันวาคม และแบ่งให้ตามการเข้างาน

0-3 เดือน ให้ 20%

มากกว่า 3 - 6 เดือน ให้ 40 %

มากกว่า 6 - 9 เดือน ให้ 60 %

มากกว่า 9 เดือน แต่ไม่เกิน 1 ปี ให้ 80 %

ครบปีทุกเดือน พย รับไปเต็ม 100 % ค่ะ

สำหรับเงินบวกแต่ละปีก็เฉลี่ยนตาม% โบนัสเช่นกัน

แต่ 5 เดือน ต้องรอ 5 ปี ตายก่อนแน่ๆเลย 55

ขอบคุณนะคะที่มาช่วยกันดัน

#28 jun1793

jun1793

Posted 24 December 2013 - 04:08 PM

พี่เอ ผมทำได้เปล่าอะคับ....สมัครด้วยคนซิคับ 55

#29 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 24 December 2013 - 04:36 PM

พี่เอ ผมทำได้เปล่าอะคับ....สมัครด้วยคนซิคับ 55

ลองส่งใบสมัครมาให้พี่ดูก็ได้ค่ะ หากได้ TS ด้วย รับพิจารณาเป็นพิเศษจร้า

woramon.j@vuteq-thai.com

#30 mamewwp

mamewwp

Posted 25 December 2013 - 09:32 AM

อัพเดท ณ 23/12/2013  ต้องการคนเข้าทำงานประมาณช่วงเดือน มค-กพ 2557

http://www.jobthai.c...b/0,413362.html

รายละเอียดตามลิงค์เลยนะคะ มาทำงานช่วยกับเอค่ะ

มีให้เลือกลง 3 ที่ค่ะ

อมตะนคร / ระยอง&แหลมฉบัง / บ้านโพธิ์ฉะเชิงเทรา

ขอน้องที่มีความรู้ด้าน ISO/TS 16949 เป็นอันดับแรกก่อนนะคะ

หลักๆจะดูงานด้านระบบ ISO/TS 16949 ค่ะ ดูเรื่องการควบคุมเอกสารและIQA และการตอบปัญหาจร้า

เรื่องภาษาอังกฤษ ไม่ต้องเทพนะจ๊ะ เพราะว่าเอก็ไม่เทพเหมือนกัน เอาพอเข้าใจบ้าง

ไม่อยากได้คนเก่ง แต่อยากได้คนที่เข้าใจในองค์กร แล้วค่อยปรับปรุงช่วยกันไป 

และรู้จักการเข้าสังคมการทำงานที่เหมาะที่ควร ไม่ลูกพ่อขุนจนเกินไปค่ะ

เงินเดือนโดยประมาณ 15-20 K แล้วแต่อายุประสพการณ์

สวัสดิการณ์ตามแนบรายละเอียดในจ๊อบไทย

โบนัสปี ล่าสุด 5 เดือน + 20,500 บาท

สำหรับตำแหน่งนี้ โบนัสออกปีละ 2 ครั้ง คือเดือน มิถุนายน ( 2 เดือน) และ ธันวาคม (3 เดือน + 20,500 ) คือส่วนที่เหลือของการประกาศในปีนั้นๆ พร้อมเงินบวก โดยหัก 2 เดือนออกจากที่ให้เมื่อกลางปี 

หากอยากรู้รายละเอียดอะไรเพิ่มเติมก็ถามได้นะจ๊ะ

081-7231623

เคยสมัครไปครั้งนึง ได้ไปสัมภาษณ์ แต่ปิ๊วค่ะ เพราะไม่ได้เตรียมตัว^^

#31 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 25 December 2013 - 10:58 AM

เคยสมัครไปครั้งนึง ได้ไปสัมภาษณ์ แต่ปิ๊วค่ะ เพราะไม่ได้เตรียมตัว^^

ลองส่งใบสมัครมาให้ดูใหม่อีกทีก็ได้จ้า

#32 niss

niss

Posted 25 December 2013 - 11:00 AM

น่าสนใจมากเลยค่ะแต่มีประสบการณ์เกี่ยวกับ ISO9001,BRC,ISO2200 สามารถสมัครได้มั้ยคะ

#33 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 25 December 2013 - 11:25 AM

น่าสนใจมากเลยค่ะแต่มีประสบการณ์เกี่ยวกับ ISO9001,BRC,ISO2200 สามารถสมัครได้มั้ยคะ

หาก 9001 ขอคู่กับ 14001 หน่อยแล้วกันค่ะ

#34 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 27 December 2013 - 11:09 AM

สำหรับท่านที่ส่งใบสมัครมา แล้วเขียนเงินเดือนมากกว่าที่เอแจ้งไว้ ขออนุญาติตัดออกนะคะจากการพิจารณานะคะ

#35 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Posted 28 January 2014 - 09:52 AM

เลือกลง ระยองได้ไหมค่ะ อิอิ

#36 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 28 January 2014 - 11:03 AM

เลือกลง ระยองได้ไหมค่ะ อิอิ

ตอนนี้ได้แล้ว 2 ท่าน ประจำ อมตะ และ บ้านโพธิ์ค่ะ

เหลืออีก 1 ท่าน คือ ลง ระยองตามต้องการค่ะ

#37 tai17

tai17

Posted 28 January 2014 - 05:45 PM

ได้คนหรือยังค่ะ

#38 yingperth

yingperth

Posted 26 February 2015 - 02:35 PM

จะลองส่ง Resume ไปพิจารณานะค่ะ

#39 supattrafon

supattrafon

Posted 26 February 2015 - 04:08 PM

ว๊าวววน่าสนใจ

#40 yueimi_sriracha

yueimi_sriracha

Posted 15 May 2015 - 03:34 PM

อัพเดท ณ 23/12/2013  ต้องการคนเข้าทำงานประมาณช่วงเดือน มค-กพ 2557

http://www.jobthai.c...b/0,413362.html

รายละเอียดตามลิงค์เลยนะคะ มาทำงานช่วยกับเอค่ะ

มีให้เลือกลง 3 ที่ค่ะ

อมตะนคร / ระยอง&แหลมฉบัง / บ้านโพธิ์ฉะเชิงเทรา

ขอน้องที่มีความรู้ด้าน ISO/TS 16949 เป็นอันดับแรกก่อนนะคะ

หลักๆจะดูงานด้านระบบ ISO/TS 16949 ค่ะ ดูเรื่องการควบคุมเอกสารและIQA และการตอบปัญหาจร้า

เรื่องภาษาอังกฤษ ไม่ต้องเทพนะจ๊ะ เพราะว่าเอก็ไม่เทพเหมือนกัน เอาพอเข้าใจบ้าง

ไม่อยากได้คนเก่ง แต่อยากได้คนที่เข้าใจในองค์กร แล้วค่อยปรับปรุงช่วยกันไป 

และรู้จักการเข้าสังคมการทำงานที่เหมาะที่ควร ไม่ลูกพ่อขุนจนเกินไปค่ะ

เงินเดือนโดยประมาณ 15-20 K แล้วแต่อายุประสพการณ์

สวัสดิการณ์ตามแนบรายละเอียดในจ๊อบไทย

โบนัสปี ล่าสุด 5 เดือน + 20,500 บาท

สำหรับตำแหน่งนี้ โบนัสออกปีละ 2 ครั้ง คือเดือน มิถุนายน ( 2 เดือน) และ ธันวาคม (3 เดือน + 20,500 ) คือส่วนที่เหลือของการประกาศในปีนั้นๆ พร้อมเงินบวก โดยหัก 2 เดือนออกจากที่ให้เมื่อกลางปี 

หากอยากรู้รายละเอียดอะไรเพิ่มเติมก็ถามได้นะจ๊ะ

081-7231623

สนใจคะ ตอนนี้ เต็มยังคะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users