Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

{ด่วน} ขอเชิญชวนสมาชิก ร่วมแลกของขวัญปีใหม่ 2556 ครับ

• Please log in to reply
64 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 19 December 2012 - 01:46 PM

เนื่องจากเว็บบอร์ด ก็ยังลูกผีลูกคนอยู่ ผมก็เลยไม่ได้หยิบเรื่องแลกของขวัญขึ้นมาเหมือนทุกปี สมาชิกส่วนใหญ่ก็ยังกลับเข้ามาไม่ได้ แต่ตอนนี้สถานการณ์น่าจะคลี่คลายแล้ว

เกรงใจคุณ KUSAKA ด้วย ทวงถามมาทุกปีเลย ขอบคุณที่ถามมานะครับ

ขอเชิญสมาชิก isothai.com ร่วมแลกของขวัญปีใหม่ 2556 เพื่อเป็นการเฉลิมฉลองปีใหม่ และสืบทอดประเพณีอันดี ที่เป็นการสร้างความสัมพันธ์ในหมู่สมาชิก

บรรยากาศของปีที่ผ่านๆ มา เข้าไปดุได้ที่นี่ครับ

ปีใหม่ 2553 http://www.isothai.c...?showtopic=4003
ปีใหม่ 2554 http://www.isothai.c...?showtopic=7876
ปีใหม่ 2555 http://www.isothai.c...showtopic=10934

ได้ของขวัญแล้ว ก็เอามาอวดกัน แบบนี้

ปีใหม่ 2553 http://www.isothai.c...?showtopic=4031
ปีใหม่ 2554 http://www.isothai.c...?showtopic=7906
ปีใหม่ 2555 http://www.isothai.c...showtopic=10934

ปีนี้กติกายังคงเหมือนเดิมนะครับ

จับสลาก วันศุกร์ที่ 28 ธันวาคม 2555 ครับ จะจับสดหรือแห้ง เดี๋ยวค่อยว่ากัน ส่วนของขวัญ ขอให้ทยอยส่งให้กันหลังปีใหม่นะครับ (ไม่เกิน 15 ม.ค.)

1. ผู้เข้าร่วมกิจกรรม ต้องเป็นสมาชิกของเว็บเท่านั้น

2. ของขวัญมีมูลค่า 300 บาทขึ้นไป (จะให้ 3,000 ก็ไม่ว่าครับ)

3. สมาชิกที่จะเข้าร่วมสนุกนี้ แค่ลงชื่อแจ้งความจำนงผ่านกระทู้นี้ พร้อมอีเมล (จะอัพรายชื่อเป็นระยะๆ) และกลับไปเตรียมของขวัญ ตามแต่จะสรรหา และเขียนข้อความอวยพร ผู้โชคดีที่จะได้รับ อันนี้แล้วแต่ท่านครับ

4. ทางเว็บ จะรวบรวมรายชื่อที่ลงไว้ในกระทู้นี้ และจับสลาก ว่าใครจะได้ของใคร ซึ่งบรรยากาศของการจับสลาก จะเอารูปมาลงครับ มั่นใจได้ ว่าไม่มีล็อคเลข

5. หลังจากจับสลากแล้ว จะประกาศรายชื่อผ่านเว็บนี้ ฉะนั้น ใครที่ต้องส่งให้ใคร ให้ติดต่อขอที่อยู่ทางอีแมวที่ได้แจ้งไว้

6. สมาชิกแต่ละท่าน รับผิดชอบส่งของขวัญของตนเอง ให้กับผู้โชคดีที่จับได้ของเรา ขอให้ส่งก่อนวันที่ 15 ม.ค. 56 เพราะช้าไป เดี๋ยวจะหมดความตื่นเต้นกับบรรบยากาศของเทศกาลครับ

7. รับของขวัญแล้ว ถ้าเป็นไปได้ ถ่ายรูปมาลงในเว็บนิดนึงครับ น่าจะสร้างบรรยากาศที่ครึกครื้น ของเทศกาลปีใหม่ได้เป็นอย่างดี

8. สมาชิก ต้องยอมรับความเสี่ยง หากมีสมาชิกบางท่านเบี้ยว ไม่ยอมส่ง แต่เว็บเรา ก็พอเชื่อได้ว่า สมาชิก ที่ทำงานในวงการนี้ มีเกียรติและศักดิ์ศรีพอ.. อย่าทำให้เสียความรู้สึกกันนะครับ

สมาชิกหากมีข้อเสนอแนะอื่นๆ เชิญแสดงความคิดเห็นได้ครับ

#2 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 19 December 2012 - 01:46 PM

ลงชื่อครับ

1. webmaster

#3 QMR_PAO

QMR_PAO

• Super Power Members

Posted 19 December 2012 - 02:09 PM

ลงชื่อครับ

2. QMR_PAO (อาเปา) ครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 19 December 2012 - 02:16 PM

ขำตรงที่อาจารย์เวป บอกว่าเกรงใจคุณ KUSAKA เพราะถามมาทุกปี ++5555555555555555555555555555555555

#5 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 December 2012 - 02:38 PM

รายชื่อสมาชิกที่ร่วมจับสลากแลกของขวัญปีใหม่

3. ((เอ)) อีเมล์ dsh_a@hotmail.com

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#6 DooK

DooK

Posted 19 December 2012 - 03:13 PM

3. ((เอ)) อีเมล์ dsh_a@hotmail.com
4. DooK อีเมล์ bhumipat.m@gmail.com ครับ
ลายเซ็น

#7 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 December 2012 - 05:00 PM

พี่เก่า น้องใหม่ ร่วมจับด้วยกันได้นะคะ แลกของขวัญกันสนุกและลุ้นดี
อย่าลืมใส่ อีเมล์ ที่สามารถติดต่อได้นะจ๊ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#8 Suppadej

Suppadej

Posted 19 December 2012 - 05:03 PM

ร่วมลงชื่อด้วยครับ
Suppadej (suppadej@gmail.com)
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#9 ศิริวรรณ

ศิริวรรณ

Posted 19 December 2012 - 05:20 PM

ขอร่วมสนุกด้วยคนค่ะ
ศิริวรรณ
siriwan-j@fitel.co.th

#10 iso_man

iso_man

Posted 19 December 2012 - 05:34 PM

3. ((เอ)) อีเมล์ dsh_a@hotmail.com จร้า
4. DooK อีเมล์ bhumipat.m@gmail.com ครับ
5. Suppadej (suppadej@gmail.com)
6. ศิริวรรณ siriwan-j@fitel.co.th

7. ISO_MAN (chatriwat@hotmail.com) ครับผม
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#11 kusaka

kusaka

Supreme Member

• Power Members

Posted 19 December 2012 - 09:31 PM

8. kusaka kusakagen@hotmail.com
มาอีกหนึ่งคนครับ

จริง ๆ เกรงว่าท่านสมาชิกจะไม่ได้ร่วมสนุก เพราะเราทำทุกปี ไม่อยากให้ขาดครับ มากหรือน้อย ขึ้นอยู่กับสมาชิกครับ

#12 Sattahip

Sattahip

Posted 19 December 2012 - 09:43 PM

ร่วมด้วยครับ
9.Sattahip ; sattahip@windowslive.com

#13 *Khing*

*Khing*

Premium Member

• Interests:ISO9001
    ISO14001
    OHSAS18001
    TS16949

Posted 20 December 2012 - 07:41 AM

ด้วยคนคะ

10. *Khing* / Email nattakarn_pa@hotmail.co.th

:cocacolatin:

#14 iso_man

iso_man

Posted 20 December 2012 - 08:18 AM

ผู้เรียกร้องอยู่นี่เองว่าแต่ 13/1/56 เสียดายมากเลยนะถ้าไม่ได้ไปร่วม meeting กัน

8. kusaka kusakagen@hotmail.com
มาอีกหนึ่งคนครับ

จริง ๆ เกรงว่าท่านสมาชิกจะไม่ได้ร่วมสนุก เพราะเราทำทุกปี ไม่อยากให้ขาดครับ มากหรือน้อย ขึ้นอยู่กับสมาชิกครับ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#15 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 20 December 2012 - 09:14 AM

รายชื่อผู้ร่วมแลกรางวัลของขวัญปีใหม่
3. ((เอ)) อีเมล์ dsh_a@hotmail.com จร้า
5. Suppadej (suppadej@gmail.com)
6. ศิริวรรณ siriwan-j@fitel.co.th
7. ISO_MAN (chatriwat@hotmail.com) ครับผม
9.Sattahip ; sattahip@windowslive.com
10. *Khing* / Email nattakarn_pa@hotmail.co.th

ลงชื่อเพิ่มกันได้นะจ๊ะ ร่วมสนุกด้วยกัน

#16 Deeh

Deeh

Posted 20 December 2012 - 11:01 AM

รายชื่อผู้ร่วมแลกรางวัลของขวัญปีใหม่

ลงชื่อเพิ่มกันได้นะจ๊ะ ร่วมสนุกด้วยกัน

11.Deeh (Wikanjana_@hotmail.com.) ka'

#17 kusaka

kusaka

Posted 20 December 2012 - 11:16 AM

ผู้เรียกร้องอยู่นี่เองว่าแต่ 13/1/56 เสียดายมากเลยนะถ้าไม่ได้ไปร่วม meeting กัน

จริงก็อยากไปครับ แต่ว่ามีโปรแกรมต้องไปกระบี่่ 3 วัน 2 คืน

#18 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 20 December 2012 - 01:10 PM

ของขวัญปีใหม่ ผมซื้อ รอแล้วนะคับบ รอสมาชิกผู้โชคดี
สนุกการแจกของขวัญปีใหม่ใน ISOthai เราทุกคนครับบบบ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#19 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 20 December 2012 - 02:09 PM

Food Safety

anusorn@cmyk.co.th

#20 DCC_MIZUNO

DCC_MIZUNO

Posted 20 December 2012 - 04:16 PM

ลงชื่่อด้วยคนค่ะ DCC_MIZUNO / dcc@mizuno.co.th

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users