Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ประกาศ : ระบบโหลดไฟล์สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

• Please log in to reply
9 replies to this topic

#1 metalmonster

metalmonster

Administrator

• Administrators

Posted 15 December 2012 - 03:48 PM

ประกาศ ระบบโหลดไฟล์สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ หากท่านไดเจอปัญหาไม่สามารถโหลดได้ หรือเจอปัญหาอย่างอื่น สามารถแจ้งปัญหามาทาง PM หรือโพสทางกระทู้นี้ได้ครับทางทีมงานจะรีบแก้ไขให้เป็นการด่วนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ทีมงาน ISOTHAI.COM

#2 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 15 December 2012 - 04:09 PM

ขอบคุณครับ
ทดลอง Download พบว่า Download ได้แล้วครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#3 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 17 December 2012 - 12:16 AM

ขอบคุณครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#4 *Khing*

*Khing*

Premium Member

• Power Members
  • Interests:ISO9001
    ISO14001
    OHSAS18001
    TS16949

Posted 17 December 2012 - 07:25 AM

ขอบคุณจากใจ

#5 nita_stat25

nita_stat25

Posted 19 December 2012 - 06:30 PM

ขอบคุณนะคะ

#6 Wachan

Wachan

Posted 20 December 2012 - 09:32 PM

ขอบคุณครับ

#7 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 21 December 2012 - 11:11 AM

ประกาศ ระบบโหลดไฟล์สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ หากท่านไดเจอปัญหาไม่สามารถโหลดได้ หรือเจอปัญหาอย่างอื่น สามารถแจ้งปัญหามาทาง PM หรือโพสทางกระทู้นี้ได้ครับทางทีมงานจะรีบแก้ไขให้เป็นการด่วนครับ

ยังโหลดในหน้า VIP ปล่อยของไม่ได้อ่ะจ้ะ ^^
"

#8 webmaster

webmaster

Posted 21 December 2012 - 01:42 PM

ครับ :sweat: เพิ่งกลับมาเป็นอีกรอบวันนี้

กำลังแก้ไขอยู่ครับ..รอนิดนะครับ

#9 ตัวเล็ก

ตัวเล็ก

Posted 21 December 2012 - 02:47 PM

ประกาศ จากการปรับปรุงเว็บไซด์ที่ผ่านมา เกิดปัญหาทำให้สมาชิกเก่าล็อกอินไม่ได้ ดังนั้นจึงขอให้ทำการแก้ password ด้วยตนเอง โดยสามารถใช้ชื่อเดิม และอีเมลเดิมได้ วิธีการคือ เข้าลงทะเบียนใช้งานตามปกติ แล้วกดลืมรหัส จากนั้นทำตามคำแนะนำ ระบบจะส่งรหัสไปให้ที่อีเมลที่ลงทะเบียนไว้ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ให้ดำเนินการนี้!

[#10171]
คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดูไฟล์แนบนี้

ลิงก์น่าอ่านLoad File ไม่ได้ครับ
prasong.lu@hotmail.com

#10 metalmonster

metalmonster

Administrator

Posted 21 December 2012 - 04:29 PM

ระบบโหลดไฟล์สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users