Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแว๊วครับ.. รูปกิจกรรม Meet&Greet#7

• Please log in to reply
65 replies to this topic

#61 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 09 November 2012 - 07:40 PM

สำหรับคำพูดนี้ของ อ.เวป>>ขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับคุณเอ, พี่เปา มีอะไรที่กำลัง ความสามารถ และสติปัญญาของผมพอจะช่วยได้ บอกมาได้เลยครับ ให้ผมไปเทรนพนักงานที่บริษัทให้ก็ได้ ฟรีครับ ให้ใจมา ก็ ได้ใจผมกลับไปครับ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
อาจารย์ไม่ต้องให้อะไรแก่เอแล้ว ที่ผ่านมาตั้งแต่ปี 2546 จนถึงปัจจุบัน เอได้รับอะไรจากอาจารย์มามากแล้วค่ะ ทั้งเอกสารสารพัดที่เป็นต้นแบบที่อาจารย์ได้แจกจ่ายไว้ให้พวกเอได้โหลดศึกษา ทั้งที่ตอนนั้นค่าที่ปรึกษาแพงมากๆ แต่อาจารย์ก็ยังเป็นผู้ให้ เอเดินสายอาชีพนี้ได้ไม่ดีพอแน่ๆหากเอไม่ได้บ้านหลังนี้
สิ่งที่อาจารย์ให้เอ ทำให้เอได้เพื่อนได้พี่ ทำให้เอสามารถทำงานสายอาชีพได้อย่างมั่นใจว่าเวลาเอมีปัญหาบ้านหลังนี้มีคำตอบให้เอไ
ด้ หากเอไม่รู้จักบ้านหลังนี้ เอก็ไม่อาจแน่ใจว่าผู้หญิงอย่างเอจะก้าวขึ้นมาสู่จุดการทำงานได้อย่างปัจจุบันไหม๊

นาทีนี้ขอเป็นนาทีแห่งการตอบแทนน้ำใจที่เอได้รับจากอาจารย์ผู้ก่อตั้ง www.isothai.com บ้านแห่งอาชีพของเอ เพราะฉะนั้นแล้ว ขออาจารย์อย่าได้เกรงใจหรือคิดว่าจะต้องให้อะไรตอบแทนน้ำใจ ยินดีช่วยทุกกิจกรรมค่ะ หากโครงการที่โรงเรียนของน้องๆพิการอาจารย์มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคะ ยินดีเป็นกำลังๆเล็กๆน้อยๆๆที่สามารถสนับสนุนค่ะ ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#62 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 09 November 2012 - 10:32 PM

QUOTE((( เอ )) @ Nov 9 2012, 07:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สำหรับคำพูดนี้ของ อ.เวป>>ขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับคุณเอ, พี่เปา มีอะไรที่กำลัง ความสามารถ และสติปัญญาของผมพอจะช่วยได้ บอกมาได้เลยครับ ให้ผมไปเทรนพนักงานที่บริษัทให้ก็ได้ ฟรีครับ ให้ใจมา ก็ ได้ใจผมกลับไปครับ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
อาจารย์ไม่ต้องให้อะไรแก่เอแล้ว ที่ผ่านมาตั้งแต่ปี 2546 จนถึงปัจจุบัน เอได้รับอะไรจากอาจารย์มามากแล้วค่ะ ทั้งเอกสารสารพัดที่เป็นต้นแบบที่อาจารย์ได้แจกจ่ายไว้ให้พวกเอได้โหลดศึกษา ทั้งที่ตอนนั้นค่าที่ปรึกษาแพงมากๆ แต่อาจารย์ก็ยังเป็นผู้ให้ เอเดินสายอาชีพนี้ได้ไม่ดีพอแน่ๆหากเอไม่ได้บ้านหลังนี้
สิ่งที่อาจารย์ให้เอ ทำให้เอได้เพื่อนได้พี่ ทำให้เอสามารถทำงานสายอาชีพได้อย่างมั่นใจว่าเวลาเอมีปัญหาบ้านหลังนี้มีคำตอบให้เอไ
ด้ หากเอไม่รู้จักบ้านหลังนี้ เอก็ไม่อาจแน่ใจว่าผู้หญิงอย่างเอจะก้าวขึ้นมาสู่จุดการทำงานได้อย่างปัจจุบันไหม๊

นาทีนี้ขอเป็นนาทีแห่งการตอบแทนน้ำใจที่เอได้รับจากอาจารย์ผู้ก่อตั้ง www.isothai.com บ้านแห่งอาชีพของเอ เพราะฉะนั้นแล้ว ขออาจารย์อย่าได้เกรงใจหรือคิดว่าจะต้องให้อะไรตอบแทนน้ำใจ ยินดีช่วยทุกกิจกรรมค่ะ หากโครงการที่โรงเรียนของน้องๆพิการอาจารย์มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะคะ ยินดีเป็นกำลังๆเล็กๆน้อยๆๆที่สามารถสนับสนุนค่ะ ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ

กินใจดีครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#63 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

• Power Members

Posted 10 November 2012 - 10:54 AM

ขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับคุณเอ, พี่เปา มีอะไรที่กำลัง ความสามารถ และสติปัญญาของผมพอจะช่วยได้ บอกมาได้เลยครับ ให้ผมไปเทรนพนักงานที่บริษัทให้ก็ได้ ฟรีครับ ให้ใจมา ก็ ได้ใจผมกลับไปครับ

ขอบคุณดุก และอ้อ.. สำหรับการมีส่วนร่วมทุกงาน

และอีกหลายๆ ท่าน ที่ผมไม่ได้เอ่ยนามครับ.. ขอบคุณจากใจจริง

พี่เปาเปา...อยากบอกว่าพวกเราก็.....ขอขอบคุณมากๆๆที่มี ISO THAI.com

ให้เรามีความรู้ในการทำงานเพิ่มขึ้นจากที่มีความรู้เป็น 0 เลยน่ะตอนเรกๆๆ..

พอมาพบเวปนี้เหมือนมีตัวช่วยให้รอดตายได้เลย..

เพราะถูกย้ายงานจากตรวจชิ้นงานในแผนกมาเป็น 10ๆๆปี ให้มารับผิดชอบด้านระบบ...

มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้เลยค่ะ...ยินดีและเต็มใจอย่างมากที่มีส่วนร่วมกิจกรรมกับ ISO THAI.comและเพื่อนๆๆค่ะ

#64 Rty

Rty

Premium Member

• Power Members

Posted 12 December 2012 - 09:07 AM

โอ๊ย.. หนุกหนาน style_emoticons/default/excited.gif

[attachment=8357:24_resize.JPG]

จนลืมไปเลย ว่าสามสิบกว่าแล้ว.. style_emoticons/default/lol.gif

[attachment=8358:26_resize.JPG]

พี่เอครับ โดนใจจัง ....

#65 ต๋อง

ต๋อง

Posted 01 February 2013 - 08:13 PM

ผมอยากไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ ...อยากทราบว่าต้องเริ่มยังไงครับ...
:what:

#66 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 01 February 2013 - 08:37 PM

ผมอยากไปร่วมกิจกรรมด้วยครับ ...อยากทราบว่าต้องเริ่มยังไงครับ...
:what:

รอติดตามข่าวสารเราเรื่อยๆค่ะ เดี๋ยวก็จะมีกิจกรรมออกมาให้พวกเราได้มีโอกาสไปร่วมค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users