Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

โหวต วัน Meeting ISO ชลบุรีครับ

• This topic is locked This topic is locked
69 replies to this topic

Poll: โหวต วัน Meeting ISO ชลบุรีครับ (12 member(s) have cast votes)

Vote

#21 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ʹ㨷ء

Posted 26 February 2009 - 12:29 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Feb 26 2009, 12:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พยามยามแล้วครับมันไม่โชว์

เอาใหม่นะครับ

ตาม link นี้ดีกว่าครับ(พยายามหลายรอบแล้ว angry.gif

http://tamyo.multipl...hotos/album/17#

ดูตาม link แล้วค่ะ ก็OK นะ ติดเลเลย แต่เสียดายอ่ะ นิดาคงไม่ได้ไปด้วย

เอาไว้ว่าง ๆ ปั่นจักรยานไปเที่ยวคนเดียวก็ได้ มะเห็นง้อเลย ชิ wink.gif
"

#22 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 26 February 2009 - 02:15 PM

หน่วยสนับสนุึนวานนี้ หายไปไหนหมดครับ วันนี้ไม่เห็นเลย................

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#23 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 26 February 2009 - 02:59 PM

ไม่มีอะไรครับมา Up เฉยๆ หุหุหุ

เห็นไหมๆ
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#24 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 26 February 2009 - 03:05 PM

เอางี้ดีกว่าครับ งั้นเชิญหมดเลยพื้นที่ไกล้คียง หรือผู้สนใจ ดีไหมครับ

เห็นเข้ามาดูกันเกือบจะ 200 ครั้งอยู่แล้ว

#25 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 26 February 2009 - 03:30 PM

ท่านใดที่ยังไม่เคลีย์คิว หรือคิวนัดเยอะ ลองหาสักวันไปทานข้าวและคุยกันนะคะ

ช่วยกันโหวตหน่อยเร็ว งบนะใครมีเท่าไหร่ก็เสนอมานะคะ ที่บอกว่าไม่เกิน 1000 ไปจริงๆอาจได้จ่ายไม่เกิน 500 ก็ได้ อิอิ

ตั้งไวตามกำลังที่พอจ่ายได้ค่ะ ใครจ่ายได้เท่าไหร่เสนอมานะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#26 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 26 February 2009 - 03:35 PM

ถึงคุณ Dook เห็นบอกว่าโทรไปที่ร้านมาแล้วผมว่าเอาเมนูมาโชว์กันหน่อยสิครับเพื่อบางคุณเห็นรายกา
รอาหารแล้วเปลี่ยนใจ(ราคาและงบไม่รวมเครื่องมือนะครับ)

#27 มือใหม่

มือใหม่

Posted 26 February 2009 - 03:41 PM

เข้ามาดูพื้นที่เฉย ๆ เผื่อมีคนอยากไปวันที่ 28 เหมือนนิดาน่ะ

แต่ดูท่าแระ เป็นไปไม่ได้แล้วมั้ง unsure.gif แต่อย่างว่าแระ ผลโหวตยังไม่ปิด

อะไรก็เปลี่ยนได้ อิอิ laugh.gif
"

#28 คนธรรมดา

คนธรรมดา

Super Member

• Power Members

Posted 26 February 2009 - 04:30 PM

มาแว้ว ง๊าบบบ
ว่าง ไป วัน ที่ 28 อ่ะ วันอื่น บ่ ว่าง เรยยยย
T________T
แต่รอ เสียงส่วนหยาย แล้ว กัน ครับ

KEEP WALKING >> >>>

#29 มือใหม่

มือใหม่

Posted 26 February 2009 - 04:33 PM

QUOTE(CB'TEE @ Feb 26 2009, 04:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มาแว้ว ง๊าบบบ
ว่าง ไป วัน ที่ 28 อ่ะ วันอื่น บ่ ว่าง เรยยยย
T________T
แต่รอ เสียงส่วนหยาย แล้ว กัน ครับ

ว้าววววววว มีเพื่อน 28 อีกคนแระ ขออีก 1 เสียงนะคะ จะได้เท่าเทียมกัน อิอิ
"

#30 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 February 2009 - 04:36 PM

ได้บัตรส่วนลดมาแล้วครับ 555

Attached Images

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#31 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 26 February 2009 - 04:40 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 26 2009, 04:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไวจัง!!! หายไปแป็ปนึงได้บัตรลดมาเลย

#32 DooK

DooK

Posted 26 February 2009 - 04:40 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 26 2009, 04:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>

เจ๋งมาก

แสดงว่าไปเมาบ่อยใช่มั้ยครับคุณท็อป
ลายเซ็น

#33 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 26 February 2009 - 04:45 PM

แวะมาอ่านค่ะ น่าอิจฉากลุ่มชลบุรีจัง อยากไปบ้างอ่ะ sad.gif sad.gif

#34 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 February 2009 - 04:50 PM

QUOTE(DooK @ Feb 26 2009, 04:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เจ๋งมาก

แสดงว่าไปเมาบ่อยใช่มั้ยครับคุณท็อป

คือยังไม่เคยไปเลยอ่ะ ไปยืมพี่เขามาครับ เป็นคนดีไม่เที่ยวกลางคืน ไม่เค้ย ไม่เคย................

จริงๆๆแล้ว ใจผมให้ให้ไปทุกๆๆคนนะ ส่วนไปวันไหนก็ได้ ไฟไม่มอดอยู่แล้ว สงสารน้องนิดา

ผมขอยืนยันครับ ไม่ว่าจะวันไหนผมก็จะไปครับ (บอกเป็นนัยๆว่าอยากให้ไปทุกคนจริงๆ)

#35 DooK

DooK

Posted 26 February 2009 - 04:53 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 26 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือยังไม่เคยไปเลยอ่ะ ไปยืมพี่เขามาครับ เป็นคนดีไม่เที่ยวกลางคืน ไม่เค้ย ไม่เคย................

จริงๆๆแล้ว ใจผมให้ให้ไปทุกๆๆคนนะ ส่วนไปวันไหนก็ได้ ไฟไม่มอดอยู่แล้ว สงสารน้องนิดา

ผมขอยืนยันครับ ไม่ว่าจะวันไหนผมก็จะไปครับ (บอกเป็นนัยๆว่าอยากให้ไปทุกคนจริงๆ)

ผมก็เหมือนกัน แต่ติดที่ว่าต้องย้ายที่ทำงานแล้วน่ะสิ ยังไม่แน่ใจเลยว่า ถ้าไม่ใช่วันเสาร์ที่ 7 แล้วจะว่างอีกทีเสาร์ไหน ผมเลยต้องโหวตให้เสาร์ที่ 7 ไว้ก่อน

แต่ว่านะ ผมว่าเราไปกินกันก่อนเป็นกลุ่มเล็กๆ ก็ได้นะครับท็อป
ลายเซ็น

#36 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 February 2009 - 05:02 PM

QUOTE(panisa.k @ Feb 26 2009, 04:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แวะมาอ่านค่ะ น่าอิจฉากลุ่มชลบุรีจัง อยากไปบ้างอ่ะ sad.gif sad.gif

ก็มาสิครับ เชิญทุกคนหละ ไม่ได้จำกัดเด็กชลหรอกนะครับ มาป่าวๆๆๆๆๆ

#37 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 27 February 2009 - 08:15 AM

Up Up Up biggrin.gif

#38 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 27 February 2009 - 08:39 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 26 2009, 05:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็มาสิครับ เชิญทุกคนหละ ไม่ได้จำกัดเด็กชลหรอกนะครับ มาป่าวๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะที่เชิญ แต่เสาร์ที่7 ทำงานอ่ะ กว่าจะเลิกก็5 โมงเย็น
กว่าจะขับรถไปชลบุรี ก็ชั่วโมงกว่า กินๆๆๆๆ แล้วก็ขับรถกลับกรุงเทพฯ
ม่ายหวาย....อ่ะ เหนื่อยเกินไป biggrin.gif

#39 มือใหม่

มือใหม่

Posted 27 February 2009 - 08:49 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 26 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>

พี่้ท้อป ไม่เป็นไรหรอก ไปกันเถอะ นิดาทำใจได้ (ขนาดนั้น) ถ้าได้วันแล้วก็น่าจะไปกัน

ถ้ารอคนโน้น คนนี้ เดี๋ยวไม่ได้ไปกันพอดี วันนี้นิดาจะไปเดินหน้าศาลกะเพื่อนอ่ะ พี่ท้อปว่างป่าวล่ะ

กินข้าวหน้าศาลกันมั๊ย ซ้อมไว้ก่อน อิอิ
"

#40 นุกูล

นุกูล

Posted 27 February 2009 - 08:50 AM

พี่หม่ำอยากไปด้วยครับ
แต่ว่าถ้าเป็นวันที่ 7 คงจะไม่ได้ครับคุณไก่ทอด พอดีวันที่ 7 มีสอนเรื่อง KPI ที่นครปฐมครับ
ทีมงานพอจะพิจารณาวันเมาหมู่นี้ เป็นวันอื่นได้ไหมครับ Pleaseeeeeeeee....

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users