Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เงินเดือน DCC จ้างกันที่เท่าไหร่ครับ หุหุ

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 pnkstore

pnkstore

Posted 02 February 2009 - 05:49 PM

เงินเดือน DCC จ้างกันที่เท่าไหร่ครับ อยากรู้ ได้กันเท่าไหร่ ส่วนตัวผม ประมาณ หนึ่งหมื่น น้อยไปไหม

ขอบคุณครับที่ตอบจะได้มีกำลังใจพัฒนาตัวเองต่อไปเป็น ผู้ช่วย QMR และ พยายามหาข้อมูลเพื่อเป็นทีมงาน Internalaudit ที่ดีต่อไป

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 02 February 2009 - 05:55 PM

โดยทั่วไปประมาณ 12K ถึง 16K
แต่ถ้าต้องเป็นผู้ช่วย QMR และมีประสบการณ์มากกว่า 5 ปีขึ้นไป
น่าจะประมาณ 16K ถึง 22K

#3 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 03 February 2009 - 10:46 AM

ขอเวลานอกครับ rolleyes.gif

คุณ pnkstore ช่วยเปลี่ยนลายเซ็นด้วยครับ เพื่อให้สอดคล้องกับกฎระเบียบของเว็บไซด์ด้านล่างนี้ครับ

http://www.isothai.c...p?showtopic=680

#4 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

Posted 03 February 2009 - 11:20 AM

เรื่องค่าจ้างนี่ขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายอย่าง เช่น พื้นที่ตั้งของอุตสาหกรรม การศึกษา ประสบการณ์ บางท่านเป็น QMR เงินเดือนไม่ถึง 15K ก็มี เป็นกำลังใจให้ทุกท่านเงินเดือนขึ้นเยอะๆครับ laugh.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#5 pnkstore

pnkstore

Posted 03 February 2009 - 11:53 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 3 2009, 10:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอเวลานอกครับ rolleyes.gif

คุณ pnkstore ช่วยเปลี่ยนลายเซ็นด้วยครับ เพื่อให้สอดคล้องกับกฎระเบียบของเว็บไซด์ด้านล่างนี้ครับ

http://www.isothai.c...p?showtopic=680

รับทราบแก้ไขแล้วครับ

#6 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 05 February 2009 - 09:56 AM

แล้วแต่โครงสร้างเงินเดือนของแต่ละที่ และประสบการณ์ด้วยครับ ทั่วๆไปราวๆ 8K - 12K
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#7 non

non

Supreme Member

• Power Members

Posted 10 February 2009 - 04:54 PM

ถ้าเป็น ป.ตรี ก็คงประมาณที่ทุกท่านได้ตอบไปแล้ว

แต่ถ้าหมายถึงน้องๆ ที่ควบคุมเอกสารอย่างเดียว (Document Control)วุฒิไม่ถึง ป.ตรีคงไม่ถึง 10 K.

แต่ทั้งนี้มีปัจจัยหลายอย่างครับ เช่นธุรกิจของบริษัทเอง สถานที่ตั้ง หรือว่าเป็นของประเทศใหน

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users