Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อบรมฟรีช่วงวิกฤตน้ำท่วม

• This topic is locked This topic is locked
72 replies to this topic

#61 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 28 November 2011 - 09:21 AM

ขอบคุณท่านผู้ที่เข้ารับการอบรมให้ความร่วมมือในการงานทำ Work Shop เป็นอย่างดียิ่ง น่ารักเป็นอย่างยิ่ง หวังว่าของว่างและเครื่องดืมคงเป็นที่ถูกใจกันทุกท่านนะครับ แล้วจะหาคอร์สใหม่มาฝากอีกนะครับ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#62 iso_man

iso_man

Posted 28 November 2011 - 09:23 AM

ยกมือให้ด้วยคนครับ แต่เดี๋ยวค่อยไปขึ้นโพสใหม่นะครับ รอท่านจานดุกมาบอกก่อนนะครับว่าว่างเมื่อไร จะจัดอย่างไร

QUOTE(เด็กยันฮี @ Nov 28 2011, 09:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันที่อบรม เห็นอาจารย์ดุ๊ก มาแจมด้วย
แล้วจั่วหัวเรื่อง TS ไว้ครับ
มีไครสนใจอบรมบ้าง

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#63 iso_man

iso_man

Posted 28 November 2011 - 09:36 AM

ดีใจนะครับที่น้องๆที่เข้าอบรมเข้าใจเนื้อหา และร่วมกิจกรรมที่จัดให้ในการเรียน หวังว่าโอกาสหน้าคงได้พบกันใหม่อีกครั้ง

QUOTE(Rattikarn_A @ Nov 28 2011, 08:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แก้ค่ะ >>>>> ปล. ถ้ามีคอสเดีดีแบบนี้เรื่อยๆ จะ ดีมากๆ เลยค่ะ (เพราะความรู้ มันมีไม่รู้อิ่ม อิอิ)

#64 Suppadej

Suppadej

Posted 28 November 2011 - 09:49 AM

พี่ป๊อปทั้งหน้าตาดี แล้วยังใจดีด้วยครับ

^_____^
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#65 aggie_kmit'l

aggie_kmit'l

Premium Member

• Power Members

Posted 28 November 2011 - 12:20 PM

anigif6.gif thankyou.gif

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ที่มีการจัดฝึกอบรมแบบนี้ขึ้นมา
หมูได้ความรู้จากเนื้อหา รวมทั้งประสบการณ์จากทั้งท่านวิทยากร และรุ่นพี่ผู้เปี่ยมประสบการณ์เช่นพี่โอ๋ น้องเอ และเพื่อนผู้เข้าอบรมท่านอื่น ๆ
ซึ่งข้อมูลเหล่านี้หาไม่ได้ในหนังสือทั่วไป
ประทับใจมากๆ ค่ะ ทั้งเนื้อหา หัวข้ออบรม วิธีการอบรม ท่านวิทยากร บรรยากาศในการอบรม รวมถึงสถานที่ (ซึ่งอาจจะไกลไปนิด) แต่ว่าดีมากๆค่ะ

คราวหน้าถ้ามีการจัดฝึกอบรมเช่นนี้อีก ขอลงชื่อล่วงหน้าเลยค่ะ

เรื่องของค่าฝึกอบรม คิดว่าขึ้นราคาอีกก็ได้นะคะ (สำหรับตัวผู้เข้าอบรมแล้ว ยังไงก็คุ้มค่ะ) ได้ความรู้มากๆ excited.gif

ปล. เป็นการอบรมที่ทำให้ น้ำหนักขึ้นได้ดีทีเดียว อิอิ dreamer.png (ขอบอกว่าอาหารช่วงเบรค อร่อยมว๊ากคร่า) drool.gif

You'll never walk alone!!

#66 iso_man

iso_man

Posted 28 November 2011 - 12:36 PM

ดีใจครับที่ชอบ ยังไงก็ยังยืนยันคอนเซบเดิมคือเพื่อเพื่อนๆ น้องๆ สมาชิก

QUOTE(aggie_kmit'l @ Nov 28 2011, 12:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
anigif6.gif thankyou.gif

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ที่มีการจัดฝึกอบรมแบบนี้ขึ้นมา
หมูได้ความรู้จากเนื้อหา รวมทั้งประสบการณ์จากทั้งท่านวิทยากร และรุ่นพี่ผู้เปี่ยมประสบการณ์เช่นพี่โอ๋ น้องเอ และเพื่อนผู้เข้าอบรมท่านอื่น ๆ
ซึ่งข้อมูลเหล่านี้หาไม่ได้ในหนังสือทั่วไป
ประทับใจมากๆ ค่ะ ทั้งเนื้อหา หัวข้ออบรม วิธีการอบรม ท่านวิทยากร บรรยากาศในการอบรม รวมถึงสถานที่ (ซึ่งอาจจะไกลไปนิด) แต่ว่าดีมากๆค่ะ

คราวหน้าถ้ามีการจัดฝึกอบรมเช่นนี้อีก ขอลงชื่อล่วงหน้าเลยค่ะ

เรื่องของค่าฝึกอบรม คิดว่าขึ้นราคาอีกก็ได้นะคะ (สำหรับตัวผู้เข้าอบรมแล้ว ยังไงก็คุ้มค่ะ) ได้ความรู้มากๆ excited.gif

ปล. เป็นการอบรมที่ทำให้ น้ำหนักขึ้นได้ดีทีเดียว อิอิ dreamer.png (ขอบอกว่าอาหารช่วงเบรค อร่อยมว๊ากคร่า) drool.gif

#67 มะม่วงสุข

มะม่วงสุข

Supreme Member

Posted 28 November 2011 - 01:46 PM

QUOTE(iso_man @ Nov 28 2011, 12:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีใจครับที่ชอบ ยังไงก็ยังยืนยันคอนเซบเดิมคือเพื่อเพื่อนๆ น้องๆ สมาชิก

ถ้าไปร้านเดิมอีกคิดว่าจะดื่มชาให้ครบทุกรสค่ะ

55555+
คืนนั้นนอนไม่หลับเลยค่ะ

ปล . พี่หมูก็น่ารักมากกกกกก ให้ยืมผ้าคลุมกันหนาวด้วย ขอบคุณมากๆค่ะ

#68 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 28 November 2011 - 09:31 PM

มีประโยชน์มากครับ คอร์สนี้

#69 iso_man

iso_man

Posted 01 December 2011 - 09:35 AM

เอารูปหล่อๆๆสวยมาฝากตอนทำ workshop นะครับ

Attached Images

#70 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 01 December 2011 - 11:00 AM

QUOTE(iso_man @ Dec 1 2011, 09:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เอารูปหล่อๆๆสวยมาฝากตอนทำ workshop นะครับ

ผมว่า คนที่มาแย่ง ซีน นี่คือคนที่ยืนกอด อก หน้าตาคล้าย ดาราฮอลลีวูด smiley-computer005.gif

#71 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Hornor Member

Posted 01 December 2011 - 12:35 PM

QUOTE(iso_man @ Dec 1 2011, 09:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>

บุรุษที่ใส่เสื้อสีออกน้ำเงิน น้ำเงินนั้นนะ หน้าต้าคุ้นๆๆ
เหมือนเคยเห็นที่ไหนน่ะ.....(อ๋อ.....นึกออกแระ)
จากตะวันเดือดนี้เอง (^ ^ ......)

#72 มะม่วงสุข

มะม่วงสุข

Supreme Member

Posted 01 December 2011 - 10:15 PM

ห้องเรียนหนาวมากๆๆ
ใครไปเรียนที่นี่ครั้งหน้าเตรียมเสื้อหนาวแบบเกาหลีไปได้เลยค่ะ ^^

ปล. มีคนบอกว่าจะเลี้ยง ไก่ KFC นะ (พึ่งจะนึกออก 555+)

#73 aggie_kmit'l

aggie_kmit'l

Premium Member

Posted 02 December 2011 - 10:27 AM

555.gif 555.gif อาจารย์แต่ละท่านช่างอุดมสมบูรณ์ไปด้วยความรู้ (ดูจากพุงกลม ๆ ค่ะ) excited.gif excited.gif

มีหลักฐานการอบรมเป็นภาพกันเลยทีเดียว complete จริง ๆ inlove1.gif

You'll never walk alone!!

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users