Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ดีใจจังเลยได้เจอ Web master

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 ศิริวรรณ

ศิริวรรณ

Premium Member

• Power Members

Posted 04 October 2011 - 10:50 AM

วันนี้คุณภูเบนทร์มาเป็นวิทยากรที่โรงงานด้วยค่ะ สอนเรื่อง Internal Audit
ดีใจจังเลยได้เจอตัวจริง หลังจากที่เป็นสมาชิกและขอความช่วยเหลือใน ISO Thai
มานานเหมือนกัน

#2 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 04 October 2011 - 11:09 AM

เยี่ยมเลยครับหวังว่าคงได้รับความรู้มากมายจากท่านเวป

QUOTE(ศิริวรรณ @ Oct 4 2011, 10:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้คุณภูเบนทร์มาเป็นวิทยากรที่โรงงานด้วยค่ะ สอนเรื่อง Internal Audit
ดีใจจังเลยได้เจอตัวจริง หลังจากที่เป็นสมาชิกและขอความช่วยเหลือใน ISO Thai
มานานเหมือนกัน

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 October 2011 - 11:13 AM

ถ้าอย่างนั้นก็อย่าลืมมาเจอกันที่ M&G 6 ด้วยนะคะ
จะได้รู้จักเพื่อนๆร่วมชะตากรรมกันอีกหลายท่านที่เดียว
พร้อมได้รู้จักทีมงาน อ.เวปที่แสนจะน่ารักทุกท่านเลย

มาให้ได้นะคะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 ศิริวรรณ

ศิริวรรณ

Posted 04 October 2011 - 01:01 PM

QUOTE((( เอ )) @ Oct 4 2011, 11:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าอย่างนั้นก็อย่าลืมมาเจอกันที่ M&G 6 ด้วยนะคะ
จะได้รู้จักเพื่อนๆร่วมชะตากรรมกันอีกหลายท่านที่เดียว
พร้อมได้รู้จักทีมงาน อ.เวปที่แสนจะน่ารักทุกท่านเลย

มาให้ได้นะคะ

สงสัยว่าจะเป็นชะตากรรมที่ดีน่ะค่ะ
ตอนเที่ยงอาจารย์ก็ชวนอยู่เหมือนกัน
อยากไปตั้งแต่ครั้งที่แล้ว แล้วค่ะ
ถึงไปไม่ได้ ก็ติดตามดูรูปอยู่ทุกกิจกรรมค่ะ
ขอบคุณหลายๆค่ะ
เอี้ยง

#5 ศิริวรรณ

ศิริวรรณ

Posted 04 October 2011 - 01:06 PM

QUOTE(iso_man @ Oct 4 2011, 11:09 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เยี่ยมเลยครับหวังว่าคงได้รับความรู้มากมายจากท่านเวป

ค่ะ รู้ขึ้นเยอะเลย
อาจารย์มาเติม ส่วนที่เป็นหลุมเป็นบ่อให้เต็มขึ้นอีกน่ะค่ะ

#6 นุกูล

นุกูล

Posted 04 October 2011 - 07:53 PM

QUOTE(ศิริวรรณ @ Oct 4 2011, 01:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อาจารย์มาเติม ส่วนที่เป็นหลุมเป็นบ่อให้เต็มขึ้นอีกน่ะค่ะ

เห็นภาพเลยน่ะครับ
อาจารย์ท่านเก่งอยู่แล้วครับ ทั้งวิชาการและเทคนิคในการประยุกต์ใช้สำหรับคนทำงานจริงๆ
ยังไงก็อย่าลืมต่อยอดด้วยน่ะครับ

สู้ๆ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#7 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 04 October 2011 - 08:05 PM

QUOTE(ศิริวรรณ @ Oct 4 2011, 01:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ประมาณว่า อาจารย์ทำงานรับเหมาถมที่ทางหลวง ว่างั้นเถ่อะ smiley-computer005.gif

#8 ศิริวรรณ

ศิริวรรณ

Posted 05 October 2011 - 09:06 AM

QUOTE(Food Safety @ Oct 4 2011, 08:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ประมาณว่า อาจารย์ทำงานรับเหมาถมที่ทางหลวง ว่างั้นเถ่อะ smiley-computer005.gif

555+ ทางหลวงน่ะคงดีเกินไป
ตอนนี้เอี้ยงเป็นแค่ถนนลูกรัง ในชนบท
คงต้องถม + อัด อีกหลายรอบกว่าจะแน่นน่ะค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users