Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Meet & Greet #6 กำลังจะบังเกิดแล้วครับ

• Please log in to reply
55 replies to this topic

#41 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 16 September 2011 - 03:04 PM

QUOTE((( เอ )) @ Sep 16 2011, 03:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จัดไปเลย ปีนี้ขอลงจากตำแหน่ง ให้น้องใหม่ได้ปฏิบัติภาระกิจแทน (พูดปานภาระกิจเยอะ555)
ใครโหวตให้อีกมีเคือง อิอิ

ผมขอโหวต 1 เสียง เหมือนครั้งที่ 5 ครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#42 omi

omi

Premium Member

• Power Members

Posted 16 September 2011 - 05:18 PM

อยากไปอ่ะคะ แต่เพิ่งเริ่มงานใหม่ มิสามารถลาได้เลย คงจะพลาดเหมือนเคย

#43 Suppadej

Suppadej

Posted 16 September 2011 - 06:46 PM

QUOTE(omi @ Sep 16 2011, 05:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากไปอ่ะคะ แต่เพิ่งเริ่มงานใหม่ มิสามารถลาได้เลย คงจะพลาดเหมือนเคย

งานจัดตรงกับวันอาทิตย์ครับ
น่าจะไม่ต้องลามั้งครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#44 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 16 September 2011 - 07:50 PM

QUOTE(omi @ Sep 16 2011, 05:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ทำงานวันอาทิตย์ด้วยหรือครับ smiley-eatdrink004.gif

#45 Constantine

Constantine

I am legend

• Interests:ISO Knowledge

Posted 16 September 2011 - 10:36 PM

ไม่กี่วันผ่านมาเอง ครั้งนี้คงมีคนไปเยอะแน่

#46 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 September 2011 - 08:36 AM

ครั้งวันอาทิตย์ที่ 6 พฤศจิกายน 2554 ค่ะ
ครั้งนี้คงไม่พลาดนะคะ เพราะว่าไม่ได้จัดวันเสาร์เหมือนทุกครั้งค่ะ
ไว้เจอกันที่งานค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#47 Katitc

Katitc

Posted 19 September 2011 - 08:42 AM

smiley-angry017.gif อยากไปเหมือนกันคะ แต่ว่าเพิ่งมาเป็นสามาชิกได้ไม่นาน ยังไม่รู้จักใครเลยไม่กล้าอะคะ เขิล คริคริ

#48 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 September 2011 - 08:50 AM

QUOTE(Katitc @ Sep 19 2011, 08:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-angry017.gif อยากไปเหมือนกันคะ แต่ว่าเพิ่งมาเป็นสามาชิกได้ไม่นาน ยังไม่รู้จักใครเลยไม่กล้าอะคะ เขิล คริคริ

เจอคำนี้สุดแสนจะเสียใจ "ไม่รู้จักใครอีกแล้ว" smiley-angry017.gif

สำหรับน้องใหม่ ที่ยังไม่รู้จักใครเลย หากสนใจเป็นแฟนพันธุ์แท้ยกมือไปด้วยกันได้นะคะ อย่าได้บอกกันเลยว่าไม่รู้จักใคร เดี๋ยวก่อนไปก็รู้จักกันเองละคะ
ไม่เปิดโอกาสก็ไม่รู้จักกัน นะจะบอกให้
เรื่องเดินทางเราก็ค่อยมาคุยกัน ทางออกมีเยอะแยะหากใจต้องการจะไปจริงๆ
เคลียคิวไม่ใช่เรื่องยากเพราะว่าเราล่วงหน้าเป็นเดือน ใครมานัดเราวันที่ 6 พ.ย 2554 อ้อขอโทษนะคะพอดีว่ามีนัดกับพี่ๆน้องๆ ISOTHAI ค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#49 Khongkwan

Khongkwan

Supreme Member

Posted 19 September 2011 - 01:03 PM

QUOTE(patchara @ Sep 16 2011, 01:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปแน่นอนจ้า ^--^

โอเชเลยค่ะ อาจจะส่งข้อความไปที่เฟซพี่ตู่ขอเบอร์ไว้ติดต่อนะค่ะ
จะขอติดรถไปด้วยคนคะ ^^

#50 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 19 September 2011 - 01:30 PM

ไม่ไปแล้วจะรู้จักได้ไง

สมัย Meet & Greet ครั้งแรก ก็ไม่มีใครรู้จักใครเลย ไปบ่อยๆ เดี่ยวก็รู้จักเอง

แต่ถ้าไม่ไป ก็ไม่ได้รู้จักใครแน่ๆๆๆ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#51 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 19 September 2011 - 01:39 PM

สำหรับการเดินทาง ผมอยู่พระราม2 หากจัดที่ใดแล้วเป็นเส้นทางผ่าน

ยินดีรับขึ้นรถไปด้วยตามเส้นทาง รถผมนั่งได้ทั้งหมด 6 ที่นั่งรวมโชเฟอร์

ไม่ต้องกังวลใจ

Free of Charge

#52 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Premium Member

Posted 19 September 2011 - 03:24 PM

แจ้ง สถานที่ จัดงานด้วยค่ะ เดี่ยว confirm อีกรอบ คุณท๊อป แจ้งหมิวด้วย ช่วงนี้งานเข้าอยู่มะว่างเข้ามา update thank u ล่วงหน้าค่ะ

#53 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 19 September 2011 - 04:08 PM

QUOTE(น้องมีตังค์ @ Sep 19 2011, 03:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แจ้ง สถานที่ จัดงานด้วยค่ะ เดี่ยว confirm อีกรอบ คุณท๊อป แจ้งหมิวด้วย ช่วงนี้งานเข้าอยู่มะว่างเข้ามา update thank u ล่วงหน้าค่ะ

คราวนี้ไม่พลาดเจอแน่ๆๆ 555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#54 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 20 September 2011 - 11:17 AM

ขอUp หน่อยจ้า

#55 kusaka

kusaka

Posted 20 September 2011 - 12:44 PM

ตามไปลงชื่อได้เลยนะครับ
http://www.isothai.c...amp;#entry91163

#56 iso_woman

iso_woman

Posted 20 September 2011 - 01:12 PM

ถ้าไม่ติดเรียนจะไปนะคะ
อาจารย์เวป ยังมา อยุธยา เลย เราต้องไปให้ได้ หลังจากที่ห่างหายมานาน

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users