Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รับ Document Control ทำงานที่ปิ่นทอง

• This topic is locked This topic is locked
12 replies to this topic

#1 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 21 May 2010 - 02:52 PM

รับสมัครเจ้าหน้าที่ ควบคุมเอกสาร ทำงานที่บริษัทในนิคมปิ่นทอง2 ศรีราชา ชลบุรี
บริษัท ไทย โทเน็กซ์ จำกัด (บริษัทเกี่ยวกับชิ้นส่วนยานยนต์)
ทำงาน จันทร์-เสาร์ (8.00-17.15) แต่1เดือนจะมี 1เสาร์หยุดให้ ตามแต่ปฏิทินบริษัท

อัตราเงินเดือน ขึ้นอยู่กับประสพการณ์ตั้งแต่ 8,500-10,000 บาท

สวัสดิการยังมีน้อยค่ะ
ค่ารถ 15 20 30 บาทแล้วแต่ระยะกิโล (ไม่มีรถรับส่งนะคะ)
ค่าอาหาร 25 บาท
เบี้ยขยัน 300 400 500 ได้เมื่อผ่านทดลองงาน
ระยะเวลาทดลองงาน 3 เดือน

คุณสมบัติ
จบการระดับ ปวส ขึ้นไป(สาขาใดก็ได้)
อายุระหว่าง 24-28 ปี
เพศหญิง
มีประสพการณ์เกี่ยวกับงานด้านควบคุมเอกสารของบริษัท
เคยผ่านการอบรมเกี่ยวกับระบบ ISO9001:2008 เป็นอย่างน้อย

สนใจส่งประวัติมาให้พิจารณาได้ที่ฝ่ายบุคคลคุณ ภาวิณี
อิเมล phawinee-l@tonex.jp

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#2 SL4

SL4

Hornor Member

Posted 21 May 2010 - 05:30 PM

เดี๋ยวไปสมัคร...สมัครกับคุณ เอ ได้เลยหรือเปล่า
--Learning from mistaken--

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 21 May 2010 - 10:08 PM

QUOTE(SL4 @ May 21 2010, 05:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดี๋ยวไปสมัคร...สมัครกับคุณ เอ ได้เลยหรือเปล่า

มิบังอาจกล้ารับป๋าหรอกจ้า เอนะยังห่างไกลอีกเยอะ
แต่ถ้ากล้ามาเงินเดือนเท่านี้รับเลยงดสัมภาษณ์ เอจะไปเปิดคาร์แคร์แทน 424.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 wit12

wit12

Posted 02 June 2010 - 07:34 PM

ที่บริษัทก็กำลังหาคนอยู่เลย ดูแลระบบ ISO มีใครสนใจมัยครับ

suwit@seongji.co.kr

#5 gunner963

gunner963

Posted 03 June 2010 - 10:15 AM

QUOTE(wit12 @ Jun 2 2010, 07:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ที่บริษัทก็กำลังหาคนอยู่เลย ดูแลระบบ ISO มีใครสนใจมัยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบเด็กใหม่

#6 YING..YAY

YING..YAY

Premium Member

• Power Members

Posted 04 June 2010 - 07:39 PM

ยังรับสมัครอยู่หรือเปล่า
ของพี่เอ ก็น่าสนใจ
ที่ SONG JI ก็ใกล้บ้าน

#7 zomby

zomby

Posted 04 June 2010 - 09:29 PM

สนใจค่ะอยากไปสมัคร แต่เสียดายต้องทำงานอีกสองเดือน
เพราะทำสัญญากับที่ทำงาน 3 เดือน

#8 nongni

nongni

Super Member

Posted 08 June 2010 - 01:56 PM

สนใจคะพี่เอ แต่นิยังไม่เคยจับตัว 9001 เลย smiley-angry017.gif ได้แค่เคยไปอบรมมาเฉยๆ อยากหาประสบการณืเพิ่มนะคะไม่รู้จะมีโอกาสรึป่าว
------------------------------------------------------>
E-mail napachod@gmail.com

#9 YING..YAY

YING..YAY

Posted 11 June 2010 - 08:00 AM

ได้คนหรือยังเอ่ย ถ้ายังจะได้ไปสมัคร

#10 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 11 June 2010 - 08:24 AM

ลองส่งใบสมัครมาสิค่ะ
ให้วงเล็บมาด้วยนะคะว่าจากISOTHAIค่ะ
ยังรับอยู่ค่ะ

#11 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Posted 11 June 2010 - 09:40 AM

QUOTE((( เอ )) @ Jun 11 2010, 08:24 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ลองส่งใบสมัครมาสิค่ะ
ให้วงเล็บมาด้วยนะคะว่าจากISOTHAIค่ะ
ยังรับอยู่ค่ะ

ก็น่าสนนะค่ะ...พอดีว่าผ่าน auto part มาก่อนด้วย อิอิ แต่ว่าเงินเดือน มากกว่านั้นได้ไหมอ่ะค่ะ
ทำ auto part มา 4 ปีค่ะ ISO TS16949 อบรมมาหมดแล้ว สมาชิกท่านใดสนรับ ชอกต่อมั่งนะค่ะ
แต่ตอน อยู่แถว ๆ นี้แหละค่ะ ปิ่น 2 เหมือนกัน หุหุ

#12 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Posted 11 June 2010 - 09:43 AM

QUOTE(wit12 @ Jun 2 2010, 07:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>

สนใจนะค่ะ ..ที่บริษัทคุณ suwit ทำ ISO ระบบไหนอ่ะค่ะ เราเคบผ่านISO 9001 2008
ISO/TS 16949 แล้วก็ ISO 14001 อ่ะนะ ....ทำ เป็น QA new Model
submiss PPAP /APQP ฯลฯ ทั้งหมดเลย .... มีใครสนใจอ่ะรับไปทำงานอ่ะป่าวอ่ะค่ะ

#13 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 07 July 2010 - 11:54 AM

ยังรับสมัครอยู่นะคะ
ใครสนใจมาร่วมงานกันได้ค่ะ
ประสพการณ์ประมาณไหนคุยกันได้ค่ะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users