Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เพื่อน ๆ สมาชิก ระยอง ชลบุรี ท่านใดสนจใจอบรม ISO TS16949 บ้างค่ะ

• Please log in to reply
110 replies to this topic

#1 kapomnoy

kapomnoy

Premium Member

• Power Members

Posted 09 June 2010 - 07:26 AM

จะอบรมโดย คุณนุกูล (ISOTHAI) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องรวบรวมเพื่อน ๆ สมาชิกให้ได้จำนวนหนึ่ง และรวมตัวกัน หาสถานที่ (ข่าวแว่ว ๆ มาว่าจะอบรมฟรีค่ะ) family1.gif
พอดีผ่านการอบรม ISO 9001:2008 มาแล้ว และต้องการเพิ่มทักษะ เพิ่มเติมค่ะ welcome.gif

#2 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 09 June 2010 - 07:57 AM

ลองหาเพื่อนๆดูครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#3 Jdaikaboy

Jdaikaboy

Super Member

Posted 09 June 2010 - 08:38 AM

สนใจค่ะ ไม่ทราบว่า อบรมที่ไหน วันไหน มะปรางขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ ( สนใจตรงที่ฟรี )

#4 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

Posted 09 June 2010 - 10:06 AM

ลองดูครับ จะได้ถือโอกาสนี้M&Gชาวระยองและใกล้เคียงด้วยซะเลย
เตรียมตัวกับป๋าSL4มาก็นานแล้ว

ขอยกมือสนับสนุนครับ
Oooo

#5 nongni

nongni

Super Member

Posted 09 June 2010 - 10:30 AM

smiley-signs007.gif สนใจค่ะ อบรมที่ไหน เมื่อไหร่ ส่งข่าวด้วยนะคะ กำลังมองหาที่อบรมอยู่เหมือนกัน
------------------------------------------------------>
E-mail napachod@gmail.com

#6 Kreetha

Kreetha

Posted 09 June 2010 - 12:54 PM

ดันไว้ก่อนครับ กำลังต้องการแนวร่วม
Oooo

#7 น้ำชา

น้ำชา

Posted 09 June 2010 - 12:55 PM

อบรมด้วยค่ะ อิๆๆ nutthanicha.pimchan@hi-p.com

#8 DC ตัวน้อย

DC ตัวน้อย

Posted 09 June 2010 - 01:01 PM

อบรมที่ไหนเมื่อไรรบกวนแจ้งด้วยนะคะถ้าไม่ติดอะไรจะเข้าร่วมค่ะ smiley-signs007.gif smiley-signs007.gif smiley-signs007.gif

#9 iso_man

iso_man

Posted 09 June 2010 - 01:14 PM

อ.นุกูลอบรมเองเลย ขอไปฟังด้วยคนนะครับยินดีๆๆร่วมๆๆๆ ขอบคุณนะครับ 4228.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#10 kapomnoy

kapomnoy

Posted 09 June 2010 - 01:19 PM

อยากอบรมค่ะ แต่ทำไมไม่ค่อยมีใครสนใจเลย...อบรมกันหมดแล้วหรือ..
เขายังไม่มีโอกาส เลยอยากหาโอกาสใส่ตัวบ้าง

#11 wi-wi

wi-wi

Posted 11 June 2010 - 08:31 AM

ที่บริษัทฯยังไม่ได้ทำ TS แต่สนใจอยากอบรมด้วยค่ะ

#12 suriyoaod

suriyoaod

Posted 11 June 2010 - 08:38 AM

QUOTE(kapomnoy @ Jun 9 2010, 07:26 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จะอบรมโดย คุณนุกูล (ISOTHAI) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องรวบรวมเพื่อน ๆ สมาชิกให้ได้จำนวนหนึ่ง และรวมตัวกัน หาสถานที่ (ข่าวแว่ว ๆ มาว่าจะอบรมฟรีค่ะ) family1.gif
พอดีผ่านการอบรม ISO 9001:2008 มาแล้ว และต้องการเพิ่มทักษะ เพิ่มเติมค่ะ welcome.gif

อบรมด้วยค่ะ รบกวนส่งข่าวด้วยนะคะ suriyoaod@yahoo.com,suriyoaod@gmail.com

#13 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Posted 11 June 2010 - 10:35 AM

QUOTE(kapomnoy @ Jun 9 2010, 07:26 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ที่ไหน เมื่ไหร่บอกกันมั่งจิ....เพราะว่ากลัวลืม อยากไปทบทวนความจำสักกะหน่อย
ปล..ชอบเพราะว่าฟรีนี่แหละค่ะ หุหุ

ปล...ใครมี่ cost อบรม Lead auditer บอกกันมั่งนะค่ะ .....
ยังไม่มีเวลไปอบรมสักกะทีเลย แง้ ๆ ๆ
อบรมแต่ internal audit ว้าไป ซ้ำมา หลายรอบแล้ว แง้ ๆ ช่วยหน่อยนค่ะ

#14 zomby

zomby

Posted 11 June 2010 - 10:57 AM

ขอเข้าร่วมด้วยนะคะ
อยากได้ความรู้ค่ะ
somna_ruk@hotmail.com

#15 ple_sawittree

ple_sawittree

Supreme Member

Posted 11 June 2010 - 11:15 AM

น่าสนใจ ขอเข้าร่วมด้วยคนนะคะ

#16 SL4

SL4

Posted 15 June 2010 - 04:54 PM

ไม่ได้มา update ข่าวสารซ้ะนาน.... ห้องระยอง update ไปไกลแล้ว....
มีปรมจารย์มาเทรนให้ทั้งที่ จะพลาดได้ไง...
ว่าแต่ อ.นุกูล จะมาเทรนตอนไหนครับ???? น่าสนใจ ร้านลาบได้ป่าวครับ เทรนเสร็จจะได้กินเลย....

คุณกรีฑา ร้านไหนดีครับ เลี้ยงฉลองได้งานใหม่ด้วย.... ฮ่าๆๆๆ
--Learning from mistaken--

#17 นุกูล

นุกูล

Posted 15 June 2010 - 08:07 PM

QUOTE(SL4 @ Jun 15 2010, 04:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้มา update ข่าวสารซ้ะนาน.... ห้องระยอง update ไปไกลแล้ว....
มีปรมจารย์มาเทรนให้ทั้งที่ จะพลาดได้ไง...
ว่าแต่ อ.นุกูล จะมาเทรนตอนไหนครับ???? น่าสนใจ ร้านลาบได้ป่าวครับ เทรนเสร็จจะได้กินเลย....

คุณกรีฑา ร้านไหนดีครับ เลี้ยงฉลองได้งานใหม่ด้วย.... ฮ่าๆๆๆ

ผมยินดีช่วยเรื่องการเป็น Trainer (ฟรีครับ) และก็ Training Material ตัวต้นฉบับเดี๋ยวผมส่งให้ทางอีแมว
ว่าแต่ สถานที่ และ เอกสารปลากรอบการฝึกอบรมนี่น่ะสิ เอาไงกันดีครับ
เพื่อนๆท่านใดที่มีสถานที่ใช้จัดอบรมได้ ก็แนะนำวิธีการกันมาน่ะครับ
ใครยินดีเปิดบ้านจัดอบรมครั้งนี้บ้าง หรือ ถ้ามีสถานที่อื่นๆก็ได้ครับ ลองคุยและนัดกันมาได้ครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#18 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 16 June 2010 - 08:34 AM

มาช่วยดันครับ
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#19 Kreetha

Kreetha

Posted 16 June 2010 - 08:35 AM

QUOTE(SL4 @ Jun 15 2010, 04:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>

เหอเหอ C2มั้ยครับป๋า จะได้ช่วยกันไถ่ชีวิตโคด้วย กร๊ากกกก(ล้อเล่นนะครับ)

เรื่องเวลาและสถานที่ตอนนี้ยังนึกไม่ออกครับ ผมว่าช่วยกันเสนอแล้วโหวตดีมั้ยครับ
ชอบแบบมิดชิดขึ้นจอโปรเจคเตอร์หรือแบบเปิดโล่งริมทะเลขึ้นกระดานเล็ก ก็ช่วยกันแนะนำได้ครับ
Oooo

#20 Kreetha

Kreetha

Posted 16 June 2010 - 08:40 AM

QUOTE(นุกูล @ Jun 15 2010, 08:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมยินดีช่วยเรื่องการเป็น Trainer (ฟรีครับ) และก็ Training Material ตัวต้นฉบับเดี๋ยวผมส่งให้ทางอีแมว
ว่าแต่ สถานที่ และ เอกสารปลากรอบการฝึกอบรมนี่น่ะสิ เอาไงกันดีครับ
เพื่อนๆท่านใดที่มีสถานที่ใช้จัดอบรมได้ ก็แนะนำวิธีการกันมาน่ะครับ
ใครยินดีเปิดบ้านจัดอบรมครั้งนี้บ้าง หรือ ถ้ามีสถานที่อื่นๆก็ได้ครับ ลองคุยและนัดกันมาได้ครับ

ยังไงก็ขอขอบพระคุณท่านอ.นุกูลล่วงหน้าเลยนะครับ ที่จะมาเป็นวิทยากรให้ความรู้กับเหล่าสมาชิก
Oooo

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users