Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

MSN Contact

• This topic is locked This topic is locked
23 replies to this topic

#1 นายอรรถ

นายอรรถ

Premium Member

• Power Members

Posted 14 October 2008 - 03:35 PM

สวัสดีครับ

นานๆ เปิดหัวข้อซะทีนึง พอดีเห็นออนไลน์กันหลายคนน่ะครับ ในบอร์ด ก็เลยคิดว่า เราน่าจะมีการติดต่อผ่าน msn กันบ้างเผื่อต้องการแชร์ข้อมูลหรือว่าต้องการคุยกันเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดห็น อย่างลงรายละเอียดมากขึ้น

เริ่มเปิดด้วย bayabaro@hotmail.com มีอะไรก็แอดเข้ามาคุยได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษา(ถ้ารู้) rolleyes.gif

#2 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Super Power Members
  • Interests:-

Posted 14 October 2008 - 03:52 PM

แอดแระ....อย่าลืมรับแอด นะคะ

#3 Kanoknuy

Kanoknuy

Supreme Member

Posted 14 October 2008 - 04:59 PM

ดีมากเลยจะได้มีเพื่อนคุยเรื่องงาน
เพราะทั้งบริษัท มี ISO อยู่คนเดียว
จึงไม่รุจะปรึกษาใครเหมือนกัน congratualtions.gif

#4 มือใหม่

มือใหม่

Hornor Member

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 14 October 2008 - 05:23 PM

QUOTE(นายอรรถ @ Oct 14 2008, 03:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีครับ

นานๆ เปิดหัวข้อซะทีนึง พอดีเห็นออนไลน์กันหลายคนน่ะครับ ในบอร์ด ก็เลยคิดว่า เราน่าจะมีการติดต่อผ่าน msn กันบ้างเผื่อต้องการแชร์ข้อมูลหรือว่าต้องการคุยกันเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดห็น อย่างลงรายละเอียดมากขึ้น

เริ่มเปิดด้วย bayabaro@hotmail.com มีอะไรก็แอดเข้ามาคุยได้ครับ ยินดีให้คำปรึกษา(ถ้ารู้) rolleyes.gif

add แล้วนะคะ อย่าลืมรับ add ล่ะ นิดาค่ะ
"

#5 osborne

osborne

• Interests:Computer, Network

Posted 14 October 2008 - 10:00 PM

@ ไปแล้วนะครับ

#6 natts

natts

• Interests:ʹ

Posted 15 October 2008 - 08:08 AM

ด้วยคนค่ะ
ขอบคุณค่ะ

#7 New_DC

New_DC

Posted 17 October 2008 - 04:00 PM

แอดไปแระด้วยค่ะ
จะได้มีคนปรึกษา มือใหม่จิง ๆค่ะ
ไม่มีประสบการณ์ใน ตำแหน่ง Dc เลยค่ะ - -!

#8 DooK

DooK

Super Hornor Member

Posted 17 October 2008 - 04:27 PM

Add มั่ง

bhumipa@hotmail.com แต่ไม่ค่อยได้ออนนะ จะออนเฉพาะหลังเลิกงานครับ
ลายเซ็น

#9 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 17 October 2008 - 04:41 PM

ของผมตาม ลายเช็นต์ เลยครับ

ถ้าเซียนๆหน่อย ก็เข้าไปที่ HI5 ได้ครับ อิอิ

อาจารย์ DOOK มี HI5 กะเขาป่าว

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#10 DooK

DooK

Posted 17 October 2008 - 04:42 PM

ไม่มีครับ มีแต่ LOW5 อิอิ
ลายเซ็น

#11 tumzzz

tumzzz

Posted 03 November 2008 - 10:34 PM

t_u_m_z_z_z@hotmail.com

อยากคุยกับผู้ที่รู้เกี่ยวกับ ISO 9001 ครับ

เดือดร้อนเรื่อง Project มากๆ
t_u_m_z_z_z@hotmail.com

http://t-u-mzzz.hi5.com

#12 ดอกฝิ่น

ดอกฝิ่น

Super Member

Posted 05 November 2008 - 10:38 AM

ดีจังเลยค่ะเวลามีปัญหาหรือสงสัยอะไรที่เกี่ยวกับ ISO จะได้มีที่ปรึกษาเพราะที่ทำงานส่วนใหญไม่ค่อยรู้เรื่องระบบ ISO กันเลยค่ะจะเอากันแต่ยอดงานทันส่งกับขายได้เท่าไหร่เท่านั้น แอดไปแล้วน่ะค่ะ wanpen31@hotmail.com
ทำงานอยู่แผนก QA แต่รับหน้าที่อะไรบ้างก็ยัง งงๆ กับตัวเองอยู่เหมือนกัน สงสัยจะเป็น จป.(จิปาถะนะค่ะไม่ใช่เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยค่ะ..555) ก็ทำตั้งแต่ DCC , Claim , Report ทุกอย่างก็มีคนเดียวนี่ค่ะรับหมดเลยค่ะ

ดอกฝิ่น (อีสเทิร์นซีบอร์ด ระยองค่ะ)

#13 onumaaom

onumaaom

Super Member

Posted 05 November 2008 - 11:34 AM

QUOTE(นายอรรถ @ Oct 14 2008, 03:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีครับ

ขอแอดด้วยคนนะค่ะ รับแอดด้วยน่ะค่ะ

#14 iso_man

iso_man

Posted 07 November 2008 - 09:06 AM

ดีจังเปิดห้องให้คุยกันได้เร็วเขึ้น ขอ@ด้วยคนนะ ใครมีอะไรให้ช่วย@ MSN chatriwat@hotmail.com ไปเปิดห้องรอแว๊ว laugh.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#15 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 09 November 2008 - 07:11 PM

ฝากแอดแจมด้วยคนค่ะ
dsh_a@hotmail.com
คุยกันได้ค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#16 TuKKaa1

TuKKaa1

Posted 04 December 2008 - 03:23 PM

แวะมาทักทายค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ISO มือเก่าคงจำ tukkaa กันได้นะค่ะ
เห็นกระทู้ตั้งว่าให้พวกเราร่วมกันแชร์ msn ของแต่ละท่าน ม่ะช่ายยหรอค่ะ

แล้วไหง กลายเป็นผู้อ่านแอดผู้ตั้งกระทู้ไปซ่ะล่ะค่ะ คริคริ

ความจริง ผู้ที่แวะผ่านมาอ่านและช่วยตอบ น่าจะช่วยๆกันลง msn ของท่านนะค่ะ

เวลาที่เพื่อนๆ สายอาชีพ ISO อย่างเราๆ มาเจอจะได้แอดไปทักทายพูดคุยกันได้ตามประสาคนคอเดียวกัน
ที่หายากมากๆ ในองค์กรของเราเอง ก้อคงมีแต่พวกเราและ isothai.com แระนะที่เข้าใจคนทำงาน ISO อย่างแท้จริง

คิดว่าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คงพบเจอปัญหาปวดเศียรเวียนเกล้ากันทุกครั้งที่มีการตรวจ IQA และการจัดประชุม ISO คณะต่างๆ
อยากได้กำลังใจเล็กๆตรงนี้ แวะเข้ามาทักทายกันนะค่ะ ยินดีให้คำปรึกษาทุกๆท่านค่า

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านค่ะ
djtukkaa@windowslive.com

#17 NooMam

NooMam

Supreme Member

Posted 04 December 2008 - 04:58 PM

ฝากด้วยค่ะ Varunluk@hotmail.com ดีมากเลยค่ะ ออนทั้งวันเลยค่ะ

#18 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Interests:ISO, Productivity

Posted 04 December 2008 - 10:11 PM

QUOTE(DJTuKKaa @ Dec 4 2008, 03:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แวะมาทักทายค่ะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ISO มือเก่าคงจำ tukkaa กันได้นะค่ะ
เห็นกระทู้ตั้งว่าให้พวกเราร่วมกันแชร์ msn ของแต่ละท่าน ม่ะช่ายยหรอค่ะ

แล้วไหง กลายเป็นผู้อ่านแอดผู้ตั้งกระทู้ไปซ่ะล่ะค่ะ คริคริ

ความจริง ผู้ที่แวะผ่านมาอ่านและช่วยตอบ น่าจะช่วยๆกันลง msn ของท่านนะค่ะ

เวลาที่เพื่อนๆ สายอาชีพ ISO อย่างเราๆ มาเจอจะได้แอดไปทักทายพูดคุยกันได้ตามประสาคนคอเดียวกัน
ที่หายากมากๆ ในองค์กรของเราเอง ก้อคงมีแต่พวกเราและ isothai.com แระนะที่เข้าใจคนทำงาน ISO อย่างแท้จริง

คิดว่าเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คงพบเจอปัญหาปวดเศียรเวียนเกล้ากันทุกครั้งที่มีการตรวจ IQA และการจัดประชุม ISO คณะต่างๆ
อยากได้กำลังใจเล็กๆตรงนี้ แวะเข้ามาทักทายกันนะค่ะ ยินดีให้คำปรึกษาทุกๆท่านค่า

ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านค่ะ
djtukkaa@windowslive.com

นั้นสิครับผมก็ว่าแบบนั้นแหละ
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#19 Warittha

Warittha

Posted 08 December 2008 - 10:48 AM

สวัสดีครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ ทั้งบริษัททำอยู่คนเดียว มีปัญหาสงสัยจะได้ถามท่านผู้รู้ได้ค่ะ
yongyee21@hotmail.com

#20 มาเอมิจัง

มาเอมิจัง

Posted 08 December 2008 - 11:11 AM

สวัสดีค่ะยังก็ฝากด้วยละกันนะคะ panisa_k@hotmail.com ทำdcc อยู่ที่ปากช่อง โคราชค่ะ ก็ทำงานอยู่คนเดียวเหมือนกันค่ะ ปีหน้ามีแนวโน้มว่าจะทำ iso 14001 เตรียมเหนื่อยไว้ก่อนเลย อย่างงัยก้อขอadd เพื่อนๆไว้ก่อนละกันนะคะ (คงมีเรื่องได้รบกวนปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆแน่ๆเลยค่ะ) laugh.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users