Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ความหมายและสัญลักษณ์ของคุณลักษณะพิเศษ

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 maya

maya

Super Member

Posted 18 July 2009 - 11:43 AM

รบกวนด้วยค่ะ
ใครพอจะมีสัญลักษณ์ของคุณลักษณะพิเศษ และความหมายของสัญลักษณ์บ้าง
เจ้านายต้องการให้อธิบายให้กับพนักงานเข้าใจค่ะ
ของกลุ่มโตโยต้าก็ได้ค่ะ
ขอบคุณนะคะ

#2 no name

no name

Premium Member

• Power Members

Posted 01 August 2009 - 09:15 PM

ถ้าเป็นกลุ่ม โตโยต้า
S = ความปลอดภัย (ตาม Drawing), R = กฎหรือข้อบังคับ (ตาม Drawing), E = มลภาวะ (ตาม Drawing), A = เครื่องยนต์หยุดทำงานทันที
ซึ่งส่งผลต่อความปลอดภัยของผู้ใช้รถ ครับ

#3 maya

maya

Super Member

Posted 02 August 2009 - 02:22 PM

QUOTE(no name @ Aug 1 2009, 09:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าเป็นกลุ่ม โตโยต้า
S = ความปลอดภัย (ตาม Drawing), R = กฎหรือข้อบังคับ (ตาม Drawing), E = มลภาวะ (ตาม Drawing), A = เครื่องยนต์หยุดทำงานทันที
ซึ่งส่งผลต่อความปลอดภัยของผู้ใช้รถ ครับ

ขอบคุณค่ะแต่อยากได้ความหมายด้วยค่ะ
S = Safety
R = Regulation
E = ?
A = ?

รบกวนอีกครั้งคะ
ขอบคุณค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users