Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Update โปรแกรม E-Document 2.0

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 mynameoh

mynameoh

Premium Member

• Power Members

Posted 25 May 2011 - 06:45 AM

พอดีทางคุณพชระ ผู้จัดทำโปรแกรม E-Document ได้เขียนโปรแกรม E-Document เวอร์ชั่นใหม่ ซึ่งใช้งานบนเครือข่าย ได้หลายเครื่อง ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการทดสอบข้อผิดพลาดของโปรแกรม
โดยมีรายละเอียดคือ

เรียนทุกท่าน

เนื่องจากว่าผมได้เขียนโปรแกรม E-Document เวอร์ชั่นใหม่ ซึ่งใช้งานบนเครือข่าย ได้หลายเครื่อง

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการทดสอบข้อผิดพลาดของโปรแกรม หากท่านมีเวลาว่างรบกวนช่วยทดสอบโปรแกรมให้หน่อยได้หรือไม่ครับ

เพื่อจะได้ทราบข้อผิดพลาด และจะได้ปรับปรุงและ พัฒนาต่อไปครับ

การทดสอบทำได้โดยเข้าไปที่

http://potchara.pruk...net/edocument2/

ซึ่งจะมีทั้งโปรแกรม และ VDO สอนการติดตั้งด้วยครับ

หากมีข้อสงสัย หรือมีคำแนะนำ ยินดีน้อมรับเป็นอย่างยิ่งครับ

อนึ่งหากท่านทดสอบแล้ว แนะนำเข้ามา ท่านสามารถขอรับโปรแกรมตัวนี้ เวอร์ชั่นสำหรับ 2 เครื่องไปใช้ได้ฟรีเลยครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

พชระ พฤกษะศรี

ไปทดลองใช้กันได้นะคะ ติดต่อแนะนำตาม link ค่ะ

#2 liu_pak

liu_pak

Posted 25 May 2011 - 11:37 AM

ขอบคุณอย่างมากครับ ผมกำลังทำเรื่องนี้อยู่
จะลองไปศึกษาขั้นตอนการติดตั้งและการใช้งาน

QUOTE(mynameoh @ May 25 2011, 06:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พอดีทางคุณพชระ ผู้จัดทำโปรแกรม E-Document ได้เขียนโปรแกรม E-Document เวอร์ชั่นใหม่ ซึ่งใช้งานบนเครือข่าย ได้หลายเครื่อง ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการทดสอบข้อผิดพลาดของโปรแกรม

เนื่องจากว่าผมได้เขียนโปรแกรม E-Document เวอร์ชั่นใหม่ ซึ่งใช้งานบนเครือข่าย ได้หลายเครื่อง

ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการทดสอบข้อผิดพลาดของโปรแกรม หากท่านมีเวลาว่างรบกวนช่วยทดสอบโปรแกรมให้หน่อยได้หรือไม่ครับ

เพื่อจะได้ทราบข้อผิดพลาด และจะได้ปรับปรุงและ พัฒนาต่อไปครับ

http://potchara.pruk...net/edocument2/

ซึ่งจะมีทั้งโปรแกรม และ VDO สอนการติดตั้งด้วยครับ

หากมีข้อสงสัย หรือมีคำแนะนำ ยินดีน้อมรับเป็นอย่างยิ่งครับ

อนึ่งหากท่านทดสอบแล้ว แนะนำเข้ามา ท่านสามารถขอรับโปรแกรมตัวนี้ เวอร์ชั่นสำหรับ 2 เครื่องไปใช้ได้ฟรีเลยครับ

ไปทดลองใช้กันได้นะคะ ติดต่อแนะนำตาม link ค่ะ

#3 jareeds

jareeds

Posted 25 May 2011 - 12:30 PM

ผมทดลองถึงขั้นตอนที่ 2 แต่ Connect ไม่ได้ครับ
รบกวนด้วยครับ

#4 Potchara Pruksasri

Potchara Pruksasri

Posted 25 May 2011 - 06:58 PM

ขอบคุณครับที่ทดลอง
อยากขอความกรุณาบอกรายละเอียดมากกว่านี้ได้หรือไม่ครับว่า
- Connect ไม่ได้ตอนไหนครับ
- Username ที่ Connect ไม่ได้คือ Username ไหนครับ postgres หรือ edocument2 ครับ

จะพยายามหาคำตอบให้โดยเร็วครับผม

QUOTE(jareeds @ May 25 2011, 07:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมทดลองถึงขั้นตอนที่ 2 แต่ Connect ไม่ได้ครับ
รบกวนด้วยครับ

#5 เพื่อนที่ดีเหมือนดวงดาว

เพื่อนที่ดีเหมือนดวงดาว

Super Member

• Interests:dhamma

Posted 27 May 2011 - 03:51 PM

มาเก็บเกี่ยวข้อมูลดีๆ และขอบคุณมา ณ.โอกาสนี้ค่ะ

#6 kritsada_ch

kritsada_ch

Super Member

Posted 27 May 2011 - 04:29 PM

QUOTE(mynameoh @ May 25 2011, 06:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอบคุณครับ

#7 j_zaa

j_zaa

Posted 12 September 2011 - 12:37 PM

ขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users