Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอเอกสารที่เกี่ยวข้องกับการทำระบบ GMP GHP โรงงานอาหารทุกแผนก

GHP GMP Haccp SOP FM QM SD WI

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 deer0012

deer0012

Posted 31 May 2022 - 05:00 PM

เรียนทุกท่าน 

พอดีบริษัทกำลังจะทำธุรกิจโรงงานอาหาร เลยอยากได้เอกสารต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น ขั้นตอนการปฏิบัติงาน SOP วิธีปฏิบัติงาน WI เอกสารสนับสนุน SD หรือแบบฟอร์มต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับระบบ GHP หน่อยครับ เพื่อนำมาใช้เป็นตัวอย่างของทุกแผนกหน่อยครับ โดยแผนกหลักๆ มีดังนี้

1 ฝ่ายบุคคล

2 ฝ่าย QA QC
3 ฝ่ายบริหารคุณภาพ

4 ฝ่ายซ่อมบำรุง

5 ฝ่ายวิจัยและพัฒนา

6 ฝ่ายผลิต

7 ฝ่ายคลังสินค้า

8 ฝ่ายจัดซื้อ

รบกวนด้วยนะครับ phee2best@gmail.com

ขอบคุณมากครับ

#2 rabbit17

rabbit17

Posted 18 February 2023 - 11:09 AM

รับเขียนเล่ม HACCP-SSOP-GHP-QP-WI-QM-FM-SOP ทุกแผนก 

มีประสบการด้านตัวแทนฝ่ายบริหารงานคุณภาพ/หัวหน้าทีม HACCP / DCC ในโรงงานอาหาร 20 ปี

ติดต่อ ต่าย

tai.rabbit17@gmail.com

097-459-9478 

#3 Orranong

Orranong

Posted 25 April 2023 - 12:00 PM

รบกวนขอไฟล์ด้วยค่ะ พอดีจะได้ทำเอกสารเกี่ยวกับ GHP แล้วไม่มีแบบฟอร์มเลย ขอบคุณที่แบ่งบันกันนะค่ะ
Orranong2@gmail.com

#4 Orranong

Orranong

Posted 25 April 2023 - 12:00 PM

เรียนทุกท่าน

พอดีบริษัทกำลังจะทำธุรกิจโรงงานอาหาร เลยอยากได้เอกสารต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น ขั้นตอนการปฏิบัติงาน SOP วิธีปฏิบัติงาน WI เอกสารสนับสนุน SD หรือแบบฟอร์มต่างๆ ที่เกี่ยวข้องกับระบบ GHP หน่อยครับ เพื่อนำมาใช้เป็นตัวอย่างของทุกแผนกหน่อยครับ โดยแผนกหลักๆ มีดังนี้

1 ฝ่ายบุคคล
2 ฝ่าย QA QC
3 ฝ่ายบริหารคุณภาพ
4 ฝ่ายซ่อมบำรุง
5 ฝ่ายวิจัยและพัฒนา
6 ฝ่ายผลิต
7 ฝ่ายคลังสินค้า
8 ฝ่ายจัดซื้อ

รบกวนด้วยนะครับ phee2best@gmail.com

ขอบคุณมากครับ

Also tagged with one or more of these keywords: GHP, GMP, Haccp, SOP, FM, QM, SD, WI

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users