Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การประเมินผู้รับเหมา

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 captpoom

captpoom

Premium Member

• Power Members
  • Interests:QHSSE

Posted 23 February 2009 - 04:58 PM

เพื่อนๆสมาชิก ใครมีตัวอย่าง การประเมินผู้รับเหมา
รบกวนขอตัวอย่าง Procedure กับ Form เพื่อเป็นตัวอย่างหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คือว่า ที่นี่กำลังเริ้มประเมินกัน งง อยู่ครับ
=============================================
"Cost Saving Without QHSSE Compromise"

#2 nuna

nuna

Posted 23 February 2009 - 05:07 PM

อยากทราบเหมือนกันค่ะ ใครมีตัวอย่างรบกวนขอดูหน่อยนะคะ ขอบคุณคะ

#3 Pikkiz OH!!!

Pikkiz OH!!!

Posted 19 February 2011 - 02:16 PM

เป็นเหมือนกันเลยครับ
ตอนนี้ ต้องคัดเลือกผู้รับเหมาในการสร้างโรงงาน 3 โรงภายในเวลาเดียวกัน จำเป็นต้องมี format ของการคัดเลือกผู้รับเหมาด้วยครับ

แอยขอบคุณมาล่วงหน้าด้วยครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users