Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

บทความระบบคุณภาพในอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์

ระบบคุณภาพในโรงงานอิเล็ก

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 kan2

kan2

Super Member

Posted 07 August 2018 - 11:05 AM

ผม กมล ครับ ที่ปรึกษาอิสระในด้านระบบ ISO9001 /IATF 16949 ขอนำส่งบทความระบบคุณภาพในอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ที่เป็นการอธิบายระบบคุณภาพ

โดยรวมในอุตสาหกรรมอิเล็กโทรนิกส์ ขอบคุณทุกท่านครับ 

ปล  หากมีข้อสงสัย รบกวนติดต่อ kamold1969@gmail.com

#2 kan2

kan2

Posted 08 August 2018 - 08:01 PM

ขออภัยครับ เนื่องจาก File ใหญ่เกินไป ขอเวลาสำหรับการตัดต่อนิดครับ 

ขอบคุณทุกท่านครับ 

#3 kan2

kan2

Posted 09 August 2018 - 10:10 AM

ตัดต่อเรียบร้อย ขออภัยทุกท่านครับ 

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users