Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอ Check List 9001-2008

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 jat

jat

Posted 17 October 2016 - 02:55 PM

ท่านใดพอจะมีตัวอย่างเอกสารใบ Check List  ISO 9001-2008  ของทุกหน่วยงานในระบบ ISO ที่มีข้อกำหนดกำกับไว้ด้วยใหมครับ    หากมีไม่ครบก็ขอเพียง 1) จัดส่ง   2) พัฒนาผลิตภัณฑ์  3) ขาย  4) IT ก็ได้ครับ (เอาที่อ้างถึงข้อกำหนดด้วยครับ)

ขอขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับทุก ๆ ความอนุเคราะห์ที่จะมีให้ครับ

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 17 October 2016 - 03:10 PM

ขอเยอะไปป่าวครับ

และจริงๆแล้วในเวปนี้ มีสมาชิกมาวางเอาไว้แล้วหลายครั้ง

อยากให้ จขกท ลองพยายามค้นหาดูก่อน ดีหรือไม่

#3 jat

jat

Posted 17 October 2016 - 03:34 PM

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users