Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอคำแนะนำสำหรับเวป หรือฐานข้อมูลเกี่ยวกับแมลง

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 tuataokk

tuataokk

Premium Member

• Power Members

Posted 13 July 2016 - 10:44 AM

ขอคำแนะนำสำหรับเวป หรือฐานข้อมูลเกี่ยวกับแมลง เพื่อนำมาเปรียบเทียบกับแมลงที่ พบว่าเป็น ชนิด หรือสายพันธุ์ไหน ใครพอจะมี

ที่เก็บข้อมูลเยอะๆบ้างครับ

ขอบคุณครับผม

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 13 July 2016 - 04:40 PM

ไปติดต่อที่กองกีฏวิทยา  ที่เกษตรศาสตร์บางเขนเลยครับ  หรือไม่ก็ติดต่อที่ภาควิชาชีววิทยา คณะวิทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

มีข้อมูลให้คุณศึกษาและเปรียบเทียบ อย่างครบถ้วน

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users