Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ผลสำรวจความพึงพอใจ ต่องาน Meet & Greet#2

• This topic is locked This topic is locked
31 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 12 February 2009 - 11:12 AM

จากที่กรอกแบบสำรวจกันมา สรุปผลได้ดังนี้ครับ rolleyes.gif

#2 webmaster

webmaster

Posted 12 February 2009 - 11:14 AM

วิเคราะห์ข้อมูล โดยใช้วิธีการทางสถิติง่ายๆ

#3 webmaster

webmaster

Posted 12 February 2009 - 11:16 AM

ข้อแนะนำเพื่อการปรับปรุง (OFI) จากสมาชิก

1. อยากให้มีการจัดลักษณะนี้ในข้อกำหนดอื่นๆ ด้วยค่ะ, เวลาน้อยไปนิดนึงค่ะ
2. เพิ่มความถี่ในการจัดกิจกรรม
3. อยากให้เพิ่มช่วงระยะเวลา เพื่อจะได้มีเวลาในการทำกิจกรรมมากขึ้น รวมถึงข้อซักถาม การแชร์ไอเดียได้มากขึ้น
4. อยากให้มีการจัดกิจกรรมนี้ต่อไปเรื่อยๆ เพื่อ Update information ร่วมกัน
5. น่าจะ 1 วันเต็มๆ น่าจะดีกว่า เวลาน้อยไป, ห้องใหญ่เกินไป และไม่ค่อยอบอุ่น
6. ระยะเวลาน้อยเกินไป
7. ควรจะมีลักษณะ วิชาการ 50% สันทนาการ 50%
8. ช่วงแนะนำตัว นานไปนิดนึง ทำให้ต้องเร่งเวลาในช่วงสุดท้าย, น่าจะเพิ่มจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม
9. จัดระบบอื่นๆ เช่น OHSAS18001, ISO14001 เป็นต้น
10. ควรต้องมีการควบคุมเวลา คำถามแทรกจากผู้ฟังมากไป ทำให้เสียเวลา บางคำถามไม่เกี่ยวข้องโดยตรงกับหัวข้อที่บรรยาย ให้วิทยากรไปตอบตอนท้ายก็ได้
11. น่าจะมี Work shop
12. ขอขยายเวลาการสัมมนายาวขึ้น เนื่องจากหัวข้อมีความสำคัญ และคุยกันยาว
13. ระยะเวลาควรให้เหมาะสมกับหลักสูตร ควรมีเวลานานกว่านี้อีกนิด
14. จัดแบบไปเที่ยวก็ดีค่ะ
15. เวลาไม่พอครับ ข้อสงสัยมากจัง ทำให้ได้ความรู้เยอะเลยครับ
16. ขอให้จัดเวลามากขึ้น ขอสัก 1 วัน
17. ระยะเวลาน้อยเกินไป
18. อยากให้เป็นช่วงเช้ามากกว่า เนื่องจากช่วงบ่ายพอเวลายืดออกไป อาจไม่ค่อยสะดวกสำหรับสมาชิกที่มาจากต่างจังหวัด อาจจะเป็นช่วง 9.00 หรือ 8.30 เพราะไม่เช้าจนเกินไป
19. เวลาน้อยไปนิด, Entertainment น้อยไปนิดค่ะ
20. ระยะเวลาในการรอช่วง 13.00-13.30 นานไป 15 นาทีก็พอแล้ว การทำกิจกรรมช่วงแนะนำนานไป ทำให้ช่วงเวลาวิชาการไม่ทัน เวลาทุกอย่างควรจะเหมาะสม ทำให้ช่วงเวลาสัมมนาจะไม่ทัน และต้องเร่งรีบทำให้ได้รับเนื้อหาน้อยไปนิดค่ะ
21. ปรับปรุงความพร้อมเรื่องเวลา
22. ควรเน้นเวลาของวิชาการให้มากกว่านี้ ขยายระยะเวลาของด้านวิชาการเพิ่มมากขึ้นจากเดิม, เวลาช่วงสันทนาการมากไป
23. ควรปรับปรุงเรื่องระยะเวลาในการอบรมให้มากกว่านี้ครับ

#4 webmaster

webmaster

Posted 12 February 2009 - 11:22 AM

วิเคราะห์ข้อมูลแล้ว จะเห็นว่า สมาชิกมีความพึงพอใจในเรื่องระยะเวลาในการจัดงานน้อยที่สุด

ทางเว็บไซด์จะดำเนินการแก้ไขโดย จะจัด 1 วันเต็ม ในกิจกรรมครั้งถัดไป และแน่นอนว่า จะมีการปรับปรุงเรื่องคอนเสปต์ของงาน และกิจกรรมด้านสันทนาการ ซึ่งตอนนี้ผมมีคอนเสปต์ในใจคร่าวๆ แล้ว

อยากให้สมาชิกช่วยกันนำเสนอคอนเสปต์ที่อยากให้มีการจัดครั้งถัดไป เสนอตอนนี้แหละครับ ตีเหล็กตอนที่ยังร้อนๆ เดี๋ยวลืม จะจัดอีกเมื่อไหร่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

ผมคิดว่าอยากจะจัดในบรรยากาศแบบธรรมชาติหน่อยๆ ให้สมาชิกสามารถเลือกมุมถ่ายรูปได้ ตอนทานข้าวเที่ยงมีร้องคาราโอเกะ สังสรรย่อยๆ อาจจัดแถวชานเมืองหน่อยๆ ที่พอไปกันได้ไม่ลำบาก

ช่วยเสนอไอเดียหน่อยนะครับ rolleyes.gif

#5 iso_man

iso_man

• Super Power Members

Posted 12 February 2009 - 11:42 AM

เพิ่มเติม work shop จากปัญหาจริงที่พบจากการทำระบบ เช่น ถ้าหน่วยงานที่ได้ CAR ไม่แก้ไขตามระยะเวลาที่กำหนดจะมีวิธีการทำอย่างไร ช่วยกันแชร์ และการให้สมาชิกทุกคนได้ Present เพื่อแสดงออก ลดความประหม่า เวลาเจอของจริง มีเล่นเกมแบบ Brain Storm laugh.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#6 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

Posted 12 February 2009 - 12:08 PM

สถานที่ น่าจะออกแนวรีสอท เพื่อเป็นการตอบโจทย์ในเรื่องของความใกล้ชิดธรรมชาติ และมีที่ถ่ายรูปเยอะๆ
ช่วงเช้า อาจมีกิจกรรมนะนำตัว ทำความคุ้นเคยกัน
ต่อด้วย การบรรยายทางเชิงวิชาการ (ตอบข้อซักถาม ต่างๆ) ซึ่งอาจไม่จบในช่วงเช้า
ในช่วงรับประทาน อาหาร (อาจใช้เวลาถึง 2 ชั่วโมง เพื่อแทรกกิจกรรมงานสังสรร ย่อยๆ เข้าไป เช่นร้องเพลง หรือกิจกรรมอื่นๆ)
หลังจากจบในส่วนของวิชาการ ก็คงเป็นกิจกรรม Work Shop ต่างๆ แบบที่พี่ISO MAN แนะนำก็แจ่มเลยครับ
ปล. ผมว่านะ ถ้าท่าน web มาสเตอร์ จะสละเวลาจัดให้บ่อยหน่อยก็ดีนะครับ เพื่อเป็นการส่งเสริมความสัมพันธ์ของสมาชิก (อาจจะไม่ต้องเน้นวิชาการมาก) เพราะว่าทุกวันนี้ ในหน้าweb ก็เป็นสื่อกลางที่ดีอยู่แล้ว เพียงแต่ถ้าทุกคนได้มีเวลา มาเจอกัน มันก็มีเรื่องมาคุยกันอยู่แล้ว เพียงแต่เปลี่ยนจากหน้าจอคอม มาเป็นพบปะกันแทนอ่ะครับ
อย่างวันนั้น เผอิญผมนั่งข้างคุณ กาก้า ยังมีเรื่องคุยกับแกยาวเลย ได้มองเห็นในหลายมุมมอง ด้วย
คิดได้แค่เนี่ยอ่ะครับ biggrin.gif

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#7 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Posted 12 February 2009 - 12:10 PM

QUOTE(webmaster @ Feb 12 2009, 11:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ข้อแนะนำเพื่อการปรับปรุง (OFI) จากสมาชิก

1. อยากให้มีการจัดลักษณะนี้ในข้อกำหนดอื่นๆ ด้วยค่ะ, เวลาน้อยไปนิดนึงค่ะ
2. เพิ่มความถี่ในการจัดกิจกรรม
3. อยากให้เพิ่มช่วงระยะเวลา เพื่อจะได้มีเวลาในการทำกิจกรรมมากขึ้น รวมถึงข้อซักถาม การแชร์ไอเดียได้มากขึ้น
4. อยากให้มีการจัดกิจกรรมนี้ต่อไปเรื่อยๆ เพื่อ Update information ร่วมกัน
5. น่าจะ 1 วันเต็มๆ น่าจะดีกว่า เวลาน้อยไป, ห้องใหญ่เกินไป และไม่ค่อยอบอุ่น
6. ระยะเวลาน้อยเกินไป
7. ควรจะมีลักษณะ วิชาการ 50% สันทนาการ 50%
8. ช่วงแนะนำตัว นานไปนิดนึง ทำให้ต้องเร่งเวลาในช่วงสุดท้าย, น่าจะเพิ่มจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม
9. จัดระบบอื่นๆ เช่น OHSAS18001, ISO14001 เป็นต้น
10. ควรต้องมีการควบคุมเวลา คำถามแทรกจากผู้ฟังมากไป ทำให้เสียเวลา บางคำถามไม่เกี่ยวข้องโดยตรงกับหัวข้อที่บรรยาย ให้วิทยากรไปตอบตอนท้ายก็ได้
11. น่าจะมี Work shop
12. ขอขยายเวลาการสัมมนายาวขึ้น เนื่องจากหัวข้อมีความสำคัญ และคุยกันยาว
13. ระยะเวลาควรให้เหมาะสมกับหลักสูตร ควรมีเวลานานกว่านี้อีกนิด
14. จัดแบบไปเที่ยวก็ดีค่ะ
15. เวลาไม่พอครับ ข้อสงสัยมากจัง ทำให้ได้ความรู้เยอะเลยครับ
16. ขอให้จัดเวลามากขึ้น ขอสัก 1 วัน
17. ระยะเวลาน้อยเกินไป
18. อยากให้เป็นช่วงเช้ามากกว่า เนื่องจากช่วงบ่ายพอเวลายืดออกไป อาจไม่ค่อยสะดวกสำหรับสมาชิกที่มาจากต่างจังหวัด อาจจะเป็นช่วง 9.00 หรือ 8.30 เพราะไม่เช้าจนเกินไป
19. เวลาน้อยไปนิด, Entertainment น้อยไปนิดค่ะ
20. ระยะเวลาในการรอช่วง 13.00-13.30 นานไป 15 นาทีก็พอแล้ว การทำกิจกรรมช่วงแนะนำนานไป ทำให้ช่วงเวลาวิชาการไม่ทัน เวลาทุกอย่างควรจะเหมาะสม ทำให้ช่วงเวลาสัมมนาจะไม่ทัน และต้องเร่งรีบทำให้ได้รับเนื้อหาน้อยไปนิดค่ะ
21. ปรับปรุงความพร้อมเรื่องเวลา
22. ควรเน้นเวลาของวิชาการให้มากกว่านี้ ขยายระยะเวลาของด้านวิชาการเพิ่มมากขึ้นจากเดิม, เวลาช่วงสันทนาการมากไป
23. ควรปรับปรุงเรื่องระยะเวลาในการอบรมให้มากกว่านี้ครับ

เห็นด้วยกับข้อ 14 ค่ะ laugh.gif

ครั้งนี้แคทพลาดไปไม่ทัน (ซึ่งเสียดายมากๆๆ) ครั้งหน้าขอจัดแบบกึ่งไปเที่ยวด้วยได้ป่าว
เอาแบบมีกิจกรรม Walk Rally ให้ทำร่วมกันก็น่าจะดีค่ะ 2 วัน 1 คืนไปเลย laugh.gif laugh.gif

***หากไม่รู้จักคำว่าทุกข์ ก็คงไม่รู้จักความสุขที่แท้จริง***

#8 non

non

Supreme Member

• Power Members

Posted 12 February 2009 - 12:14 PM

ผมไม่ได้เข้าร่วมนะครับ แต่อยากให้มีแนวไปเที่ยวกันบ้างเพื่อสร้างความสัมพันธ์กันไว้

เอาแบบแถวสุพรรณ สระบุรี ชลบุรี หรือระยองอะไรทำนองนี่ง่ะ tongue.gif

#9 o-ple

o-ple

Posted 12 February 2009 - 01:18 PM

QUOTE(webmaster @ Feb 12 2009, 11:22 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วิเคราะห์ข้อมูลแล้ว จะเห็นว่า สมาชิกมีความพึงพอใจในเรื่องระยะเวลาในการจัดงานน้อยที่สุด

ทางเว็บไซด์จะดำเนินการแก้ไขโดย จะจัด 1 วันเต็ม ในกิจกรรมครั้งถัดไป และแน่นอนว่า จะมีการปรับปรุงเรื่องคอนเสปต์ของงาน และกิจกรรมด้านสันทนาการ ซึ่งตอนนี้ผมมีคอนเสปต์ในใจคร่าวๆ แล้ว

อยากให้สมาชิกช่วยกันนำเสนอคอนเสปต์ที่อยากให้มีการจัดครั้งถัดไป เสนอตอนนี้แหละครับ ตีเหล็กตอนที่ยังร้อนๆ เดี๋ยวลืม จะจัดอีกเมื่อไหร่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

ผมคิดว่าอยากจะจัดในบรรยากาศแบบธรรมชาติหน่อยๆ ให้สมาชิกสามารถเลือกมุมถ่ายรูปได้ ตอนทานข้าวเที่ยงมีร้องคาราโอเกะ สังสรรย่อยๆ อาจจัดแถวชานเมืองหน่อยๆ ที่พอไปกันได้ไม่ลำบาก

ช่วยเสนอไอเดียหน่อยนะครับ rolleyes.gif

ถูกใจใช่เลยค่ะ webmaster กะไอเดียไปร้องคาราโอเกะ ..... เพราะ O-ple ชอบร้องคาราโอเกะ...อิ อิ

#10 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 12 February 2009 - 02:10 PM

ไปร้องเพลงนะครับ อย่าไปสวดมนต์......

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#11 DooK

DooK

Posted 12 February 2009 - 02:40 PM

อ่า....

ถ้าสวดมนตร์ด้วยสงสัยต้องเป็นมีทติ้งแนวธรรมะนะครับท็อป
ลายเซ็น

#12 mutchy

mutchy

Premium Member

Posted 12 February 2009 - 03:24 PM

QUOTE(non @ Feb 12 2009, 12:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมไม่ได้เข้าร่วมนะครับ แต่อยากให้มีแนวไปเที่ยวกันบ้างเพื่อสร้างความสัมพันธ์กันไว้

เอาแบบแถวสุพรรณ สระบุรี ชลบุรี หรือระยองอะไรทำนองนี่ง่ะ tongue.gif

เห็นด้วยค่ะ

แนะนำสระบุรีเลย

เพราะทางผู้จัดน่าจะสะดวกที่สุด

ในการจัดเตรียมสถานที่

และโปรแกรมกิจกรรมต่างๆ

เพราะชินพื้นที่อยู่แล้ว

#13 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 12 February 2009 - 07:38 PM

QUOTE(mutchy @ Feb 12 2009, 03:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นด้วยค่ะ

แนะนำสระบุรีเลย

เพราะทางผู้จัดน่าจะสะดวกที่สุด

ในการจัดเตรียมสถานที่

และโปรแกรมกิจกรรมต่างๆ

เพราะชินพื้นที่อยู่แล้ว

เห็นด้วยในเรื่องการพบปะสมาชิกนอกสถานที่แต่แนะนำใกล้ ๆ กรุงเทพหน่อยนะและควรจัดให้ติดวันหยุดยาว ๆนะจ้ะ เพราะจะได้ไปชารท์แบตเตอร์รี่ไห้สมองไปในตัว .

#14 iso_man

iso_man

Posted 13 February 2009 - 09:03 AM

จัดครั้งนี้ขอให้มีการถ่าย DVD ไว้เป็นที่ีะลึกด้วยนะครับ ถ้าไม่มีเครื่องก็บอกจะยืมให้ ผมคิดว่าสมาชิกก็อยากเก็บไว้เป็นที่ระลึกและนำไปเป็นตัวอย่างในการทำกิจกรรมในองค์กร (เรื่อง work shop) ลองพิจารณาดูครับ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#15 webmaster

webmaster

Posted 13 February 2009 - 09:17 AM

QUOTE(iso_man @ Feb 13 2009, 09:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จัดครั้งนี้ขอให้มีการถ่าย DVD ไว้เป็นที่ีะลึกด้วยนะครับ ถ้าไม่มีเครื่องก็บอกจะยืมให้ ผมคิดว่าสมาชิกก็อยากเก็บไว้เป็นที่ระลึกและนำไปเป็นตัวอย่างในการทำกิจกรรมในองค์กร (เรื่อง work shop) ลองพิจารณาดูครับ

ได้ครับ เดี๋ยวจัดให้..

ครั้งที่จัดมานี้ก็ให้น้องเค้าถ่ายไว้นะครับ แต่เน้นบรรยากาศของงาน ไม่เน้นเนื้อหา เพราะเนื้อหาจะถ่ายเยอะไปก็เกรงใจวิทยากรครับ เป็นทรัพย์สินทางปัญญา ตอนนี้กำลังตัดต่อ DVD อยู่ครับ ใครอยากได้มั่ง rolleyes.gif

แนวคิดเกี่ยวกับ Workshop Brain storming ของคุณ ISO_MAN เจ๋งครับ biggrin.gif ซึ่งถ้าเวลาเป็น 1 วัน ทำได้สบายๆ ผมพอจะมีไอเดียบ้างแล้ว ใกล้ๆ ค่อยว่ากันอีกทีครับ

เกมต่างๆ น่าจะเสริมทักษะมากขึ้นครับ.. เริ่มโตแล้ว

เหมือนเด็ก 1 ขวบ เล่นหุ่นยนต์ รถยนต์บรื๊นๆ..ไปก่อน สัก 3 ขวบเริ่มเล่นตัวต่อ ใช้จินตนาการ 5 ขวบเริ่มเรียนเปียโน.. laugh.gif

#16 iso_man

iso_man

Posted 13 February 2009 - 09:23 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 13 2009, 09:17 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้ครับ เดี๋ยวจัดให้..

ครั้งที่จัดมานี้ก็ให้น้องเค้าถ่ายไว้นะครับ แต่เน้นบรรยากาศของงาน ไม่เน้นเนื้อหา เพราะเนื้อหาจะถ่ายเยอะไปก็เกรงใจวิทยากรครับ เป็นทรัพย์สินทางปัญญา ตอนนี้กำลังตัดต่อ DVD อยู่ครับ ใครอยากได้มั่ง rolleyes.gif

แนวคิดเกี่ยวกับ Workshop Brain storming ของคุณ ISO_MAN เจ๋งครับ biggrin.gif ซึ่งถ้าเวลาเป็น 1 วัน ทำได้สบายๆ ผมพอจะมีไอเดียบ้างแล้ว ใกล้ๆ ค่อยว่ากันอีกทีครับ

เกมต่างๆ น่าจะเสริมทักษะมากขึ้นครับ.. เริ่มโตแล้ว

เหมือนเด็ก 1 ขวบ เล่นหุ่นยนต์ รถยนต์บรื๊นๆ..ไปก่อน สัก 3 ขวบเริ่มเล่นตัวต่อ ใช้จินตนาการ 5 ขวบเริ่มเรียนเปียโน.. laugh.gif

ขอด้วยครับ DVD นะ คิดค่าส่งเท่าไรบอกด้วนะครับ thankyou.gif

#17 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 13 February 2009 - 09:51 AM

QUOTE(iso_man @ Feb 13 2009, 09:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอด้วยครับ DVD นะ คิดค่าส่งเท่าไรบอกด้วนะครับ thankyou.gif

ขอด้วยคนค่ะ

#18 NooMam

NooMam

Posted 13 February 2009 - 10:02 AM

ขอเสนอกิจกรรมด้วยคนค่ะ กิจหรรมWalk Rally หรือ TTR ประมาณว่าแบ่งกลุ่มตามอะไรก็แล้วแต่ แล้วเดินล่าหาสบัติ อ่ะล้อเล่น ประมาณเดินเป็นฐานเหมือนเข้าค่ายลูกเสือ แล้วในแต่ละฐานก็มีกิจกรรมให้ช่วยกันวิเคราะห็ปัญหา แล้วก็มีคำใบ้เพื่อไปสู่อีกฐานหนึ่ง อันนี้รับรองได้ทั้งความมัน ความเครียด ความรัก ความเห็นใจ ในเวลาเดียวกัน ลองดูน่ะค่ะ ท่าน WEB แหม่มว่า Work มากน่ะค่ะ

ส่วนเรื่อง VDO ก็ขอด้วยคนน่ะค่ะ ค่าจัดส่งเท่าไห่ก็แจ้งมาแล้วกันค่ะ และการจัดสัมมนาครั้งหน้าอยากให้จัดอีกสักเดือน กันยา-สิงหา น่าจะดีน่ะค่ะ และอีกที่ก็ป็น มกรา-กุมภา ก็จะดีน่ะค่ะ

#19 Waree

Waree

Posted 13 February 2009 - 11:26 AM

ท่านเวปฯ ตั้ง target งานนี้ไว้ด้วยหรือเปล่าค่ะ....บรรลุหรือเปล่าเอย congratualtions.gif
กิจกรรม Walk Rally, กิจกรรมเชิงวิชาการ, ค้นหา CAR เพื่อหา PAR......ฟังดูน่าสนุก คริๆๆๆๆๆๆ
1 วัน ดูน่าสนใจค่ะ แต่ถ้าต้องใช้เวลาเดินทางไกล จะเสียเวลาหรือเปล่าค่ะ
หรือแบบต้องค้างคืนด้วย คงต้องรวม..และครอบครัวด้วยกระมัง แบบว่า..แม่บ้านนะค่ะ.... tongue.gif

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#20 webmaster

webmaster

Posted 13 February 2009 - 11:32 AM

QUOTE(Waree @ Feb 13 2009, 11:26 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านเวปฯ ตั้ง target งานนี้ไว้ด้วยหรือเปล่าค่ะ....บรรลุหรือเปล่าเอย congratualtions.gif
กิจกรรม Walk Rally, กิจกรรมเชิงวิชาการ, ค้นหา CAR เพื่อหา PAR......ฟังดูน่าสนุก คริๆๆๆๆๆๆ
1 วัน ดูน่าสนใจค่ะ แต่ถ้าต้องใช้เวลาเดินทางไกล จะเสียเวลาหรือเปล่าค่ะ
หรือแบบต้องค้างคืนด้วย คงต้องรวม..และครอบครัวด้วยกระมัง แบบว่า..แม่บ้านนะค่ะ.... tongue.gif

Target ไม่ได้ตั้งในเชิงปริมาณครับ แต่ในเชิงคุณภาพ ผมพอใจครับ rolleyes.gif

น่านและครับ ถึงไม่อยากให้ไกลมาก.. และวันเดียว ไม่ค้างน่าจะดีกว่า เพราะดูแล้ว สมาชิกที่มีพันธะ น่าจะเยอะเหมือนกัน

หรือมีทางเลือก บางส่วนจะค้างก็ได้ บางส่วนจะไปกลับก็ได้

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users