Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอ WI การตรวจรับเข้าวัตถุดิบครับ

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 birthday_naja

birthday_naja

Posted 12 May 2011 - 02:50 PM

รบกวนขอWI ตัวนี้หน่อย เพื่อนำมาดูเป็นแนวทาง ผมอายุ23 ดูแลงานด้านQA ยังน้อยประสบการณ์ รบกวนพวกพี่ๆช่วยหน่อยนะครับ

#2 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 12 May 2011 - 04:45 PM

ที่บริษัทยังไม่มีระบบหรือค่ะ
หรือว่ามีแล้วแต่ไม่แน่ใจ
ยังไงก็เอามาให้พวกพี่ๆดูให้ก็ได้จ๊ะ
เขียนในแบบที่ทำ และก็ทำในแบบที่เขียน
ลองเขียนเองดู แล้วเอามาให้พวกพี่ๆช่วยดูดีกว่านะจะได้เหมาะสมกับองค์กรของน้องไงค่ะ

สู้ๆๆๆๆๆ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#3 birthday_naja

Posted 13 May 2011 - 09:05 AM

ยังไม่มีครับ จะinternal audit สิ้นเดือนนี้ ครับ แล้วจะขอการรับรองเดือนหน้า
ยังไงต้องขอขอบคุณ พวกพี่ด้วยนะคับ เดี๋ยวผมจะลองเขียนดู

#4 meng39

meng39

Supreme Member

• Power Members

Posted 15 May 2011 - 06:47 PM

QUOTE(birthday_naja @ May 13 2011, 09:05 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ยังไม่มีครับ จะinternal audit สิ้นเดือนนี้ ครับ แล้วจะขอการรับรองเดือนหน้า
ยังไงต้องขอขอบคุณ พวกพี่ด้วยนะคับ เดี๋ยวผมจะลองเขียนดู

พรุ่งนี้ผมจะส่ง e-mail ให้นะครับ ถ้าผมลืมให้ส่ง e-mail มาทวงที่ Phichaik@gmail.com

The customer isn't king. It's our employees in king.

#5 birthday_naja

Posted 21 May 2011 - 11:34 AM

QUOTE(meng39 @ May 15 2011, 06:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พรุ่งนี้ผมจะส่ง e-mail ให้นะครับ ถ้าผมลืมให้ส่ง e-mail มาทวงที่ Phichaik@gmail.com

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users