Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือค่ะ Procedure validation and verification

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 poonny

poonny

Posted 11 May 2011 - 01:15 PM

ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนสมาชิกค่ะ smiley-signs028.gif

พอดีว่าทางลูกค้าจะมาตรวจโรงงาน แต่เอกสาร Procedure validation and verification ของโรงงานไม่มีค่ะ แล้วก็ไม่ค่อยเข้าใจด้วย

อยากขอเพื่อนๆ ช่วยส่ง Link หรือตัวอย่าง Procedure มาให้ได้ไหมค่ะ เพราะหาในเว๊บแล้ว หาไม่เจอนะค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

ปล. ขอบคุณทุกคนๆ นะค่ะ ชอบเว๊บนี้มากๆ เลย เวลาคิดอะไรไม่ออก 55

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 11 May 2011 - 09:39 PM

QUOTE(poonny @ May 11 2011, 01:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนสมาชิกค่ะ smiley-signs028.gif

พอดีว่าทางลูกค้าจะมาตรวจโรงงาน แต่เอกสาร Procedure validation and verification ของโรงงานไม่มีค่ะ แล้วก็ไม่ค่อยเข้าใจด้วย

อยากขอเพื่อนๆ ช่วยส่ง Link หรือตัวอย่าง Procedure มาให้ได้ไหมค่ะ เพราะหาในเว๊บแล้ว หาไม่เจอนะค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ

ปล. ขอบคุณทุกคนๆ นะค่ะ ชอบเว๊บนี้มากๆ เลย เวลาคิดอะไรไม่ออก 55

ผมมีของงานด้าน Food ได้ป่ะ

#3 poonny

poonny

Posted 13 May 2011 - 09:36 AM

QUOTE(Food Safety @ May 11 2011, 09:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ได้ค่ะ ทำเกี่ยวกับโรงงานอาหารอบแห้งค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

#4 chem

chem

Super Member

• Power Members

Posted 16 June 2011 - 07:25 PM

ขอเป็นตัวอย่างด้วยคะ weerapan.s@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าคะ

#5 sock

sock

Posted 28 June 2011 - 10:13 AM

ขอด้วยนะครับ ขอบคุณครับ sockemail@hotmail.com

#6 poonny2

poonny2

Posted 29 June 2011 - 01:12 PM

QUOTE(poonny @ May 13 2011, 09:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้ค่ะ ทำเกี่ยวกับโรงงานอาหารอบแห้งค่ะ

ขอบด้วยนะค่ะ benjamat_ch@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

#7 woon

woon

Premium Member

• Power Members

Posted 20 July 2011 - 01:17 PM

QUOTE(poonny @ May 13 2011, 09:36 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอด้วยนะคะอยู่โรงงานอาหารเหมือนกันคะ กำลังมองหา Precedure นี้เหมือนกันคะ ยังไงรบกวนส่งเมลให้ด้วยนะคะที่ r-yaowalak@kenmin.co.th หรือ rahung@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าเช่นกันคะ

#8 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 20 July 2011 - 07:32 PM

QUOTE(Food Safety @ May 11 2011, 09:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>

anusorn@cmyk.co.th

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users