Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

**ตัวอย่าง procedure ของฝ่ายซ่อมบำรุง**

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 Kukkoo

Kukkoo

Posted 03 May 2011 - 11:42 AM

รบกวนเพื่อนๆ ขอตัวอย่าง procedure ของซ่อมบำรุงหน่อยค่ะ

มันเป็นเรื่องหนักหนาสาหัสมาก หนูไม่ใช่ช่างแต่ต้องมาเขียน procedure ซ่อมบำรุง smiley-angry017.gif

ขอบคุณหลายๆนะคะ smiley-signs001.gif

#2 birthday_naja

birthday_naja

Posted 12 May 2011 - 02:46 PM

QUOTE(Kukkoo @ May 3 2011, 11:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนเพื่อนๆ ขอตัวอย่าง procedure ของซ่อมบำรุงหน่อยค่ะ

มันเป็นเรื่องหนักหนาสาหัสมาก หนูไม่ใช่ช่างแต่ต้องมาเขียน procedure ซ่อมบำรุง smiley-angry017.gif

ขอบคุณหลายๆนะคะ smiley-signs001.gif

ตอนนี้ผมมีตัวอย่างอยู่ ยังไลองโทรมาคุยครับ
หรือ เมลลืมาก็ได้เดี๋ยวผมจะแนบไฟล์ไปให้

084-006-0905 นิธิพัฒน์

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 12 May 2011 - 04:55 PM

QUOTE(Kukkoo @ May 3 2011, 11:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ปกติรับผิดชอบด้านไหนค่ะ
แล้วทำไมถึงได้มาเขียนแทนช่าง
แล้วช่างทำไมเขาไม่ทำหรือค่ะ
หากจะว่าไปแล้ว เขาเป็นคนทำก็ควรจะให้เขาเขียนเพราะว่าเขารู้ดีกว่าเรา
หรือไม่ก็ให้เขาเขียนคร่าวๆมาให้แล้วเราเอามาปรับเอา
หากเราทำไปให้เขาเลย เขาจะไม่สนใจเท่าไหร่และก็อ้างได้ว่าไม่ได้เป็นคนเขียน ไม่ทำไม่รู้อะไรประมาณว่าทำมืน
ลองคุยและแบ่งงานกันดูนะคะ
หากรับมาทำแล้วทำได้ไม่ดีก็ฆ่าตัวเองทางอ้อมจ้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 birthday_naja

birthday_naja

Posted 13 May 2011 - 09:07 AM

เห็นด้วยกับพี่ข้างบนอย่างแรง

#5 nooknic

nooknic

Premium Member

• Power Members

Posted 13 May 2011 - 09:21 AM

เคยเจอเหมือนกันค่ะอยู่ ด้านควบคุมคุณภาพ แต่ต้องมาทำ procedure ของจัดซื้อ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users