Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากขอความช่วยเหลือเรื่อง WI ของการทำ Liner เครื่องมือวัด

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 JinnyKung

JinnyKung

Posted 05 April 2011 - 11:03 AM

อยากขอความช่วยเหลือเรื่อง WI ของการทำ Liner เครื่องมือวัด ตอนนี้โดย CB Audit แล้วเค้าบอกว่าวิธีการทำตอนนี้ไม่ถูกต้อง อยากทราบวิธีการที่ถูกต้องค่ะ ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ

#2 SL4

SL4

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 05 April 2011 - 03:05 PM

QUOTE(JinnyKung @ Apr 5 2011, 11:03 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากขอความช่วยเหลือเรื่อง WI ของการทำ Liner เครื่องมือวัด ตอนนี้โดย CB Audit แล้วเค้าบอกว่าวิธีการทำตอนนี้ไม่ถูกต้อง อยากทราบวิธีการที่ถูกต้องค่ะ ใครรู้ช่วยตอบทีค่ะ

ลองดูครับ มีของ เวอร์เนีย กับไมโครมิเตอร์ น่าจะนำไปประยุกต์ใช้ได้

Attached Files

--Learning from mistaken--

#3 JinnyKung

JinnyKung

Posted 05 April 2011 - 05:28 PM

QUOTE(SL4 @ Apr 5 2011, 03:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลองดูครับ มีของ เวอร์เนีย กับไมโครมิเตอร์ น่าจะนำไปประยุกต์ใช้ได้

ขอบคุณมากค่ะ จะลองกลับไปปฏิบัติตามดูค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users