Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

///invitation/// review questionnaires of customer satisfaction survey

• Please log in to reply
10 replies to this topic

#1 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 25 August 2010 - 07:59 PM

เดือนตุลาคม นี้ เป็นเดือนแห่งการสำรวจความคิดเห็นของลูกค้า
ชุดคำถาม และ วิธีการคำนวณแบบ เบิร์ด เบิร์ด จึงถูกกำหนดขึ้น
เพื่อขอคำแนะนำจากจอมยุทธ์ทั้งหลาย

ใน window 1 เป็นการแสดงความสัมพันธ์ระหว่าง คำถาม กับ function ที่สำรวจ แบบ 1 ต่อ many many ^^ (ทำมาให้ผู้บริหารเข้าใจในภาพรวมว่า แต่ละคำถามจะใช้วัดบริการใดบ้าง)
ใน window 2 เป็นการแสดงความสัมพันธ์ระหว่าง คำถาม กับ function ที่สำรวจ แบบ 1 ต่อ 1

window 3 ช่างมันเหอะเน๊าะ

window 4 แนวทางในการประเมินผล

ขอบเตียง เอ๊ยย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใน

Attached Files

"

#2 Suppadej

Suppadej

Posted 25 August 2010 - 09:04 PM

ขอ Save ไปอ่านบำรุงสมองครับ

ขอบคุณมากครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#3 natta

natta

Premium Member

• Power Members

Posted 26 August 2010 - 08:41 AM

ขอบคุณครับ

#4 นุกูล

นุกูล

Posted 26 August 2010 - 09:45 AM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Aug 25 2010, 07:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดือนตุลาคม นี้ เป็นเดือนแห่งการสำรวจความคิดเห็นของลูกค้า
ชุดคำถาม และ วิธีการคำนวณแบบ เบิร์ด เบิร์ด จึงถูกกำหนดขึ้น
เพื่อขอคำแนะนำจากจอมยุทธ์ทั้งหลาย

ใน window 1 เป็นการแสดงความสัมพันธ์ระหว่าง คำถาม กับ function ที่สำรวจ แบบ 1 ต่อ many many ^^ (ทำมาให้ผู้บริหารเข้าใจในภาพรวมว่า แต่ละคำถามจะใช้วัดบริการใดบ้าง)
ใน window 2 เป็นการแสดงความสัมพันธ์ระหว่าง คำถาม กับ function ที่สำรวจ แบบ 1 ต่อ 1

window 3 ช่างมันเหอะเน๊าะ

window 4 แนวทางในการประเมินผล

ขอบเตียง เอ๊ยย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใน

โปรแกรมสร้างเสร็จรึยังครับพี่
ขอแบ่งซื้อไปใช้บางส่วนได้ไหมครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#5 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 26 August 2010 - 09:51 AM

QUOTE(นุกูล @ Aug 26 2010, 09:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โปรแกรมสร้างเสร็จรึยังครับพี่
ขอแบ่งซื้อไปใช้บางส่วนได้ไหมครับ

ตอนนี้กำลังอัพเกรด web application program อยู่ครับ อีกเดี๋ยวก็จะเสร็จแล้ว
และสำหรับน้านุกูล ไม่ต้องซ่งต้องซื้อให้เมื่อยตุ้มหรอกครับ อัพเกรดเสร็จ จะเอาไปแบ่งให้ใช้งาน
"

#6 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

Posted 26 August 2010 - 10:16 AM

ขอบคุณนะครับ

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#7 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 August 2010 - 10:23 AM

ขอบคุณนะครับบบบบบบบบบ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#8 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

Posted 26 August 2010 - 10:38 AM

smiley-computer005.gif ขอบคุณครับ ได้เอกสารประเทีองปัญญาอีกแล้ว

#9 หนูนา

หนูนา

Premium Member

Posted 16 February 2012 - 10:43 AM

ขอบคุณมากค่ะ

#10 jaijai

jaijai

Posted 16 February 2012 - 04:45 PM

ขอนำไปประยุกต์ใช้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

#11 ประพนวิทย์

ประพนวิทย์

Hornor Member

Posted 16 February 2012 - 04:49 PM

ขอบคุณมากคะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users