Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

กำหนดหน่วยงานในการทำ Iso 9001/2015

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 Yic-roj

Yic-roj

Posted 06 April 2018 - 10:52 AM

สอบถามครับ  เราสามารถกำหนดหน่วยงาน ในการจัดทำ ISO 9001 ได้มั้ยครับ  เช่น

บริษัท มีหน่วยงาน ดังนี้ 

1. บัญชี

2. sale and purchase

3. Store(Weighting control)

4. Production Maintenance and QC

5. HR

เป็นบริษัท เล็กครับ มีคนน้อย และมี บัญชี กับ sale purchase อยู่คนละที่ (กรุงเทพ)

เราจะสามารถ กำหนด เช่น ไม่นำหน่วยงาน บัญชี กับ sale purchase ร่วมในการทำ ISO ได้มั้ยครับ

#2 IATF MAN

IATF MAN

Supreme Member

• Power Members

Posted 06 April 2018 - 12:59 PM

สอบถามครับ  เราสามารถกำหนดหน่วยงาน ในการจัดทำ ISO 9001 ได้มั้ยครับ  เช่น

1. บัญชี

4. Production Maintenance and QC

5. HR

เป็นบริษัท เล็กครับ มีคนน้อย และมี บัญชี กับ sale purchase อยู่คนละที่ (กรุงเทพ)

เราจะสามารถ กำหนด เช่น ไม่นำหน่วยงาน บัญชี กับ sale purchase ร่วมในการทำ ISO ได้มั้ยครับ

บัญชี ไม่นำเข้ามาได้

แต่ Sale PURCHASE ไม่นำเข้ามาไม่ได้ครับ

#3 monrudeenimit

monrudeenimit

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 06 April 2018 - 01:21 PM

1. บัญชี
    5. HR

อีกเสียงค่ะ ทุกแผนกต้องนำเข้าระบบ ยกเว้นบัญชีเท่านั้น

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users