Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การรันและแก้ไขใบ Dar

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 sriphan

sriphan

Posted 19 February 2018 - 03:33 PM

อยากทราบว่าการรันต่อใบ Dar เนื่องจาก พ.ศ. ใหม่ ต้องรันต่อเนื่องแล้วเปลี่ยน พ.ศ. หรือรันใหม่จากศูนย์แล้ว พ.ศ.ใหม่คะ

และถ้าต้องการยกเลิกใบ Dar แล้วต้องเริ่มรันใหม่ไหม รบกวนผู้รู้ตอบทีค่ะ มือใหม่ ISO&DCC&ENV

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 19 February 2018 - 04:25 PM

แนะนำนะครับ  ข้อกำหนดไม่ได้กำหนด

เปลี่ยน พ.ศ. แล้ว เริ่มนับฉบับที่ 1 ใหม่  เช่น 001/2561  เป็นต้น

#3 CPU

CPU

Supreme Member

• Power Members

Posted 19 February 2018 - 08:59 PM

- ปัจจุบันนิยม Run เป็น ค.ศ. เปลี่ยนเป็น 001/2018 

แต่ถ้า Run เป็น พ.ศ. แล้วก็ไม่เป็นไร แล้วอย่าลืมแก้ไขใน

QP การควบคุมเอกสาร ด้วยครับ

- เขียนเป็นความรู้ขององค์กร ก็ดีนะ

#4 sriphan

sriphan

Posted 20 February 2018 - 08:08 AM

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

#5 nonthinee

nonthinee

Premium Member

• Power Members

Posted 20 February 2018 - 09:12 AM

C/61/ชื่อย่อแผนก/หมายเลขCAR เช่น 01

สนใจที่จะเข้าอบรม Lead Auditor ISO 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users