Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 nattawadee ka

nattawadee ka

Posted 19 October 2017 - 02:56 PM

รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ พอดีต้องทำ JD แต่ไม่เก่งด้านนี้ มีท่านไหนพอจะแนะนำได้ไหมค่ะ แล้วมีหนังสือที่สอนทำ JD เล่มหน้าสนใจบ้างไหมค่ะ พอดีต้องทำ JD ให้ทั้งบริษัทเลยค่ะ 

natglir_love@hotmail.com

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 19 October 2017 - 06:59 PM

ในเวปนี้มีตัวอย่างเรื่องนี้มาก

ถ้าพยายามค้นหา ก็จะเจอนะครับ

#3 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 19 October 2017 - 08:57 PM

รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ พอดีต้องทำ JD แต่ไม่เก่งด้านนี้ มีท่านไหนพอจะแนะนำได้ไหมค่ะ แล้วมีหนังสือที่สอนทำ JD เล่มหน้าสนใจบ้างไหมค่ะ พอดีต้องทำ JD ให้ทั้งบริษัทเลยค่ะ 

natglir_love@hotmail.com

ลองหาของอ.ณรงค์วิทย์ แสนทองดูครับใช้งานได้จริง

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users