Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สอบถามรายละเอียด ขั้นตอน ISO10993

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 Oiliverna

Oiliverna

Posted 29 December 2016 - 04:56 PM

สวัสดีค่ะทุกท่าน พอดีเป็นมือใหม่ เพิ่งได้รับการขอให้ช่วยรวบรวมข้อมูลการขอ ISO10993 ค่ะ ไม่แน่ใจว่าโพสถูกห้องรึเปล่า

โดยส่วนตัวเป็นมือใหม่ในด้าน ISO เลยค่ะ แต่ช่วงนี้ปิดเทอม เลยมีคนขอให้ช่วยศึกษารวบรวมข้อมูลการขอ ISO10993 ค่ะ

อยากทราบประมาณว่า มีขั้นตอนการยื่นขออย่างไรบ้าง ต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง หรือต้องมีการใช้สัตว์ทดลองหรือไม่ ค่ะ

หรือใครมีข้อมูลเบื้องต้นในเรื่อง ISO10993 ที่สามารถแชร์ได้ ก็ขอความกรุณาด้วยน่ะค่ะ พอดีเหมือนเขากำลังตัดสินใจว่าจะขอดีมั้ย จะคุ้มหรือไม่อ่ะค่ะ

หรือหากท่านใดมีแหล่งข้อมูลที่เข้าไปศึกษาได้ รบกวนด้วยน่ะค่ะ ท่านใดมีข้อแนะนำประการใด ยินดีมากค่ะ

หากเป็นโพสที่ต้องห้ามหรือผิดห้องยังไงก็แจ้งได้น่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะทุกท่าน

สามารถติดต่อได้ที่เมล์ duangkamonkmutt@gmail.com ค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users