Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

แจก!! ตัวอย่าง KPI ส่วนตัว-ในงาน (เพื่อการปฏิบัติงานอย่างมีความสุข)

KPI ส่วนตัว-ในงาน

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 ISOCRAZY

ISOCRAZY

Posted 19 August 2016 - 02:19 PM

เป็นผู้รับมาเนิ่นนาน วันนี้มีโอกาสเป็นผู้ให้รู้สึกดีมากๆครับ

ตัวอย่าง KPI ส่วนตัว-ในงาน (เพื่อการปฏิบัติงานอย่างมีความสุข) อันนี้ไม่เกี่ยวกับ KPI แผนกหรือองค์กรที่ ISO ระบุนะครับ

แต่เป็นการเอาสิ่งดีดีในข้อกำหนดมาประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันของพนักงานเป็นรายคนไปเพื่อช่วยเหลือ ควบคุม และเพิ่มแรงบันดาลใจในการคิดริเริ่มทำสิ่งดีดีครับ

หาก KPI อันไหน คนไหนทำได้บรรลุ ก้อจะมีการให้กำลังใจ ทุกคนปรบมือ ส่วนคนไหนยังไม่บรรลุก้อจะมีการให้กำลังใจให้สู้ต่อ

ลองเอาไปใช้ดูนะครับ ความสุขอาจจะอยู่ในที่ทำงานคุณก็ได้ :) :) :)

Attached Files

#2 monrudeenimit

monrudeenimit

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 August 2016 - 09:10 AM

ข้อแรกก็โดนซะแล้ววววว

ขอบคุณคร่า

#3 supattrafon

supattrafon

Premium Member

• Power Members

Posted 22 August 2016 - 11:43 AM

แบบนี้ก็มีด้วย ขอบคุณค่ะะะะะะะ

#4 Releaser

Releaser

Posted 03 September 2016 - 03:23 PM

เป็นตัวอย่างที่ดีมากเลยครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users