Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอเกณฑ์การประเมินผลการฝึกอบรม ประเมินพนักงานใหม่ - เก่าค่ะ

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 sirimas_mm

sirimas_mm

Posted 08 October 2015 - 08:49 AM

สมาชิกใหม่ค่ะ แนะนำตัวค่ะ  บี   เป็น DC  ทำระบบ ISO/TS16949 อุตสาหกรรมรถยนต์   

สอบถามเรื่อง เกณฑ์  การประเมินผลการฝึกอบรม หลักสูตร การปฏิบัติงาน Press, Spot

ฯลฯ  ของพนักงานเก่า ใหม่ กำหนดอย่างไรใน Procedure  

#2 saeba1967

saeba1967

Super Member

Posted 29 October 2017 - 02:04 PM

ขอด้วยครับ

saeba1967@gmail.com

ขอบคุณครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users