Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอแบบ Form และ Procedure ISO 13485 ครับ

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 coolrocketman

coolrocketman

Posted 07 October 2015 - 06:34 PM

ผมกำลังจะทำระบบ ISO 13485 ต่อจาก ISO 9001 ที่ได้การรับรองแล้ว

เลยอยากจะขอแบบฟอร์มและ procedure เพิ่มเติมจากท่านที่ใจดี ท่านไหนก็ได้ครับ ช่วยกรุณาสงเคราะห์ผมด้วยเถิดครับ

ส่วนที่อยากได้มาก ๆ เลย คือ แบบฟอร์มและ procedure ที่เกี่ยวกับ Risk management, Advisory Notice, Feedback, และ Technical file ครับ

โดยเฉพาะในส่วนของ Risk Management และ Technical File นี่ ไม่เข้าใจเลยครับ แต่ถ้าได้ตัวอย่าง Procedure กับแบบฟอร์ม น่าจะเข้าใจมากขึ้น

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users