Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนสอบถามหนังสือของ รศกิติศักดิ์ พลอยพานิชเจริญ

ควบคุมคุณภาพ

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 chaiwatarm

chaiwatarm

Posted 06 October 2015 - 07:42 PM

พอดีผมต้องซื้อหนังสือ ebook ไว้อ่าน เกี่ยวกับสถิติในการควบคุม โดยตัวผมเองนั้นก็ใช้โปรแกรม minitabcด้วย
แต่หนังสือของอาจารย์ ที่ชื่อหนังสือว่า หลักการควบคุมคุณภาพ ผมเห็นว่ามีราคา 520บาท แต่ได้เนื้อหาครบทุกเรื่อง แต่ถ้าซื้อแยกเป็น เล่มต้องซื้อถึง4เล่ม คือ 1.การวิเคราะห์ความสามารถของกระบวนการ 2.การวิเคราะห์ระบบการวัดMSA 3.สถิติสำหรับวิศกรรม1 4.สถิตสำหรับวิศกรรม2

มีใครพอจะแนะนำได้ไหมครับ

#2 chaiwatarm

chaiwatarm

Posted 06 October 2015 - 07:45 PM

คือผมอยากรู้ว่า ถ้าซื้อแยกเล่มเนื้อหามันจะละเอียดกว่าไหมครับ หรือแค่เป็นการนำมาแยกเนื้อหา เฉยๆ

ขอบคุณครับ

(ที่ทำงานอยู่ไกลครับ เลยต้องซื้อ ebook ลองโหลดตัวอย่างมาแล้วมันมีแต่สารบัญ ติดสินใจไม่ได้ครับ)

#3 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 06 October 2015 - 08:26 PM

ส่งเมล์ไปถามอาจารย์ ผู้เขียน สิครับ

#4 chaiwatarm

chaiwatarm

Posted 06 October 2015 - 08:28 PM

ส่งเมล์ไปถามอาจารย์ ผู้เขียน สิครับ

ไม่ทราบว่ามีอีเมลล์ของผู้เขียนไหมครับ พอดีผมหาไม่เจอครับ

#5 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 07 October 2015 - 09:27 AM

ผมเคยอบรมกับอาจารย์กิติศักดิ์ พลอยพานิชเจริญ

คุณสามารถติดต่อได้ที่นี่

บริษัท เทคนิคอล แอพโพรช เคาน์เซลลิ่ง แอนด์ เทรนนิ่ง จำกัด
Technical Approach Counselling & Training Co.,Ltd. (TACT)
Email tact@traintact.com, tacttrain@hotmail.com
Tel 0 2332 9890- 1 Fax. 0 2332 9892

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users