Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

KPI ของ IT ต้องมีอะไรบ้างครับ

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 Noom956

Noom956

Posted 17 July 2015 - 12:56 PM

KPI ของ IT ต้องมีอะไรบ้างครับ  แล้วหลักการคำนวนหาค่า kpi ต้องคำนวนอย่างไร :chin:

#2 Old man

Old man

Supreme Member

• Power Members
  • Interests:No Action , Talk Only.

Posted 18 July 2015 - 12:57 AM

ขอถามข้อมูลนิดหนึ่งก่อน

1. ที่บริษัท ประกอบกิจการอะไรครับ

2. ที่หน่วยงาน IT มีวัตถุประสงค์ของหน่วยงานอะไรครับ ( มีหน่วยงานนี้เพื่อ) หรือ หน้าที่ของหน่วยงาน IT ของเราคืออะไรครับผม

#3 suttichant

suttichant

Posted 22 July 2015 - 03:14 PM

ของผมหน้าที่
คอยแก้ปัญหา เบื้องต้นของคอมพิวเตอร์
เลือกสเปกคอมพิวเตอร์ให้เหมาะสมกับหน้างาน
ตรวจสอบการทำงานของโปรแกรม antivirus

ดูแลระบบโทรศัพท์ภายในของโรงงาน ตู้ pbx

ตรวจสอบการทำงานของอีเมล์ภายในครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users