Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ISO 27001:2013

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 wattanapong

wattanapong

Posted 26 February 2015 - 01:27 PM

ท่านไหนมีคัวอย่างการทำระบบ ISO 27001:2013 รบกวนแชร์หน่อยครับ

#2 fixfix

fixfix

Premium Member

• Power Members

Posted 26 March 2015 - 09:32 PM

ระบบนี้เขาไม่เขาไม่สามารถแชรได้ครับ ไม่ใช่ ISO9001  เพราะเป็นระบบ ซีเครียวริตี้ ส่วนมากเขาจ้างที่ปรึกษาไปทำให้ครับ เพราะระบบเขามี

การเซ็นต์สัญยาการป้องกันความลับครับ  ถ้าเอามาแชร์ก้จะถูกดำเนินคดีได้ครับ 

ถ้าจะจ้างที่ปรึกษาไปทำผมแนะนำให้ครับ  บริษัทผมก้จ้างทำจากเขาแหละ  สนใจลองคุยกับ คุณเอ ดิ เขาเป็น ฟรีแลนด์ ราคาน่าจะไม่แพงครับ

เพราถ้าเป็นในรูปบริษัทน่าจะประมาณ  1  ล้านต้นๆ ครับ   เบอร์ 0896814286

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users