Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เรื่อง ตู็ยาสามัญ ขอความคิดเห็นหน่อยคร๊าบ

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 FURQAN

FURQAN

Super Member

Posted 15 December 2014 - 11:18 AM

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆทุกคน  ผมขอความคิดเห็นหน่อยคร๊าบ

ถ้าเราจะติดตู้ยาในพื้นที่ส่วนผลิตได้ไหมครับ ถ้าติดได้ควรติดได้บริเวณไหม  หรือถ้าติดมันผิดหลัก GMP ไหมครับ

ที่ผมทำอยุ่อุตสาหกรรมเครื่องสำอาง  คือเจ้าของเค้าอยากไห้ติด 

แต่ผมไม่อยากไห้ติดกลัว contaminate 

ขอความกรุณาผมหน่อยคร๊าบบ  

ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบผม

#2 anpan

anpan

Supreme Member

• Power Members

Posted 15 December 2014 - 11:38 AM

ควรติดตั้งคนละพื้นที่กับบริเวณผลิตค่ะ ที่บริษัทใช้พื้นที่ส่วนหน้าของบริเวณ office ค่ะ

#3 FURQAN

FURQAN

Super Member

Posted 15 December 2014 - 11:59 AM

ควรติดตั้งคนละพื้นที่กับบริเวณผลิตค่ะ ที่บริษัทใช้พื้นที่ส่วนหน้าของบริเวณ office ค่ะ

ขอบคุณคร๊าบบบผม  

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users