Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอตัวอย่างแบบฟอร์มการตรวจสอบสินค้าประเภทKnock downครับ

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

• Power Members

Posted 18 October 2014 - 11:58 AM

รบกวนเพื่อน พี่ น้องชาวISO THAI หน่อยครับ ใครมีแบบฟอร์มการตรวจสอบสินค้าประเภทKnock down ผมขอดูเป็นตัวอย่างหน่อย ที่ผมทำอยู่คิดว่ายังไม่เวิร์คพออยากได้ไอเดียจากเพื่อน พี่ น้อง มาเป็นแนวทางในการปรับปรุงครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

#2 ต๊อกAsst.QMR

Posted 20 October 2014 - 02:22 PM

ไม่มีใครมีเลยเหรอเนี่ยยยยยย :sadno:

#3 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 20 October 2014 - 02:42 PM

ไม่รู้ประมาณนี้ พอจะช่วยได้บ้างไหม

Attached Files

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#4 ต๊อกAsst.QMR

Posted 20 October 2014 - 03:29 PM

ขอบคุณครับ ขอโทษทีครับพอดีผมอธิบายไม่ละเอียด :sweat: 

สินค้าของผมบางประเภทจะไม่ได้ประกอบให้ลูกค้า เช่นราวตากผ้าหรือชั้นวางของ ผมจะนำชิ้นส่วนทั้งหมดมาแพ็กใส่กล่องเลยอ่ะครับ เลยอยากได้แบบฟอร์มตรวจงานแบบนี้ครับอยากรู้ว่าแต่ละที่มีหลักการตรวจยังไงกันบ้าง :)

#5 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 20 October 2014 - 08:41 PM

ตรวจว่ามีครบทุกชิ้นส่วนหรือไม่  และสุ่มทดสอบประกอบดูบ้าง

เท่านั้นน่าจะจบ

#6 ต๊อกAsst.QMR

Posted 21 October 2014 - 12:34 PM

ขอบคุณครับพี่โอ๋ ตอนนี้ผมทำอย่างที่พี่โอ๋บอกอยู่ครับ^_^

#7 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 21 October 2014 - 07:12 PM

ขอบคุณครับพี่โอ๋ ตอนนี้ผมทำอย่างที่พี่โอ๋บอกอยู่ครับ ^_^

OK

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users