Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Meeting สิงหาคม 2556

• Please log in to reply
100 replies to this topic

#1 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 06 July 2013 - 06:37 AM

ผมคิดว่าเดือนสิงหาคมนี้ เรานัดไปทานข้าว + mini meeting กันดีกว่า

เลือกวันและสถานที่ แล้วมาโหวตกันเล็กๆ กันได้เลยนะครับคุณพี่ คุณน้อง

Attached Thumbnails

• mini meeting.jpg

#2 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

Posted 06 July 2013 - 08:15 AM

ไปโลดเหมือนเดิมแต่ขอเป็นอาทิตย์ัที่ 11 ได้ไหมครับเพราะเ้สาร์ติดสอนงานอิอิ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#3 Food Safety

Food Safety

Posted 06 July 2013 - 12:36 PM

ท่านวุฒิสมาชิกครับ  มีผู้เสนอวันที่ 11 สิงหาคม 2556 

ท่านเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ  เชิญอภิปรายให้กว้างขวางกันได้เลยครับ

#4 DooK

DooK

Posted 06 July 2013 - 01:46 PM

หยุดสามวันไม่ไปเที่ยวกันเหรอครับ :) :) :)

ลายเซ็น

#5 Suppadej

Suppadej

Posted 06 July 2013 - 03:34 PM

ผมขอตามเสียงส่วนใหญ่ ที่เป็นวันที่มาครบองค์ประชุมครับ

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#6 Food Safety

Food Safety

Posted 06 July 2013 - 04:46 PM

สงสัยต้องให้ กกต. ตัดสิน

#7 so_cool

so_cool

Premium Member

• Power Members

Posted 06 July 2013 - 06:31 PM

พี่โอ๋... ไวมากเพิ่งคุยกันเมื่อวานว่าอยาก meeting ก็ตั้งกระทู้เลย ^^

#8 Food Safety

Food Safety

Posted 06 July 2013 - 08:04 PM

พี่โอ๋... ไวมากเพิ่งคุยกันเมื่อวานว่าอยาก meeting ก็ตั้งกระทู้เลย ^^

ขอเชิญเอ้  ไปร่วม วงปาฐกถา นี้ด้วยนะครับ

#9 Food Safety

Food Safety

Posted 08 July 2013 - 08:50 PM

พี่ป๊อป  โจ้  อาจารย์ดุก  เราชวน QMR หนุ่มไฟแรงที่ชอบแจกทางเมล์มาร่วมวงกินข้าวด้วยดีมั๊ย

อยากเจอตัวเป็นๆอ่ะ เห็นคราวที่แล้วบอกว่าอยู่ชลบุรี  แล้วไม่มาเพราะกลัวคนอื่นไม่มา

#10 DooK

DooK

Posted 08 July 2013 - 09:43 PM

ใครเหรอครับ?

ลายเซ็น

#11 Food Safety

Food Safety

Posted 09 July 2013 - 06:40 AM

ใครเหรอครับ?

ก้อ คนนั้นงัย

#12 iso_man

iso_man

Posted 09 July 2013 - 08:37 AM

ก้อ คนนั้นงัย

พอดีเดือนสิงหาคมผมติดงานทุกเสาร์เลยครับ นัดอาทิตย์ได้ทุกอาทิตย์ถ้า 11 ไม่ว่างกันก็ 18, 25 ได้เลยครับ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#13 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 09 July 2013 - 08:42 AM

พี่ป๊อป  โจ้  อาจารย์ดุก  เราชวน QMR หนุ่มไฟแรงที่ชอบแจกทางเมล์มาร่วมวงกินข้าวด้วยดีมั๊ย

อยากเจอตัวเป็นๆอ่ะ เห็นคราวที่แล้วบอกว่าอยู่ชลบุรี  แล้วไม่มาเพราะกลัวคนอื่นไม่มา

555 พี่โอ๋อยากเจอตัวเป็นๆซะแล้ว

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#14 Suppadej

Suppadej

Posted 09 July 2013 - 09:43 AM

พอดีเดือนสิงหาคมผมติดงานทุกเสาร์เลยครับ นัดอาทิตย์ได้ทุกอาทิตย์ถ้า 11 ไม่ว่างกันก็ 18, 25 ได้เลยครับ

18, 25 OK ครับ

ผมขอวีซ่าผ่านแล้วครับ

"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#15 iso_man

iso_man

Posted 09 July 2013 - 10:01 AM

18, 25 OK ครับ

ผมขอวีซ่าผ่านแล้วครับ

ผ่านทุกครั้งละครับที่บอกว่ากับพวกพี่นะคุณโจ้ไม่รู้โดนไปแอบอ้างเรื่องใดบ้างแล้วอิอิ

#16 Suppadej

Suppadej

Posted 09 July 2013 - 10:16 AM

ผ่านทุกครั้งละครับที่บอกว่ากับพวกพี่นะคุณโจ้ไม่รู้โดนไปแอบอ้างเรื่องใดบ้างแล้วอิอิ

พี่ป๊อปรู้ทันอีกแล้วครับ

แค่บอกชื่อของพวกพี่ๆ วีซ่าผ่านง่ายมากครับ

ชื่อเสียงพี่ๆมีเครดิตที่ดีมากสำหรับ ผบ.ทบ. ของผมครับ

#17 visatty

visatty

Posted 09 July 2013 - 11:47 AM

น่าสนใจคะ เพิ่มชื่อด้วยคน phajantik@yahoo.com

#18 Food Safety

Food Safety

Posted 09 July 2013 - 07:45 PM

น่าสนใจคะ เพิ่มชื่อด้วยคน phajantik@yahoo.com

ยินดีต้อนรับเข้าร่วมงาน mini meeting ครับ

#19 Food Safety

Food Safety

Posted 09 July 2013 - 07:49 PM

เอาเป็นวันที่ 18 สิงหาคม 2556 นะครับ

สถานที่ เซ็นทรัลบางนา ดีมั๊ย เพราะเราไม่เคยไปรวมพลกันที่นั่นเลย อีกทั้งที่เซ็นทรัล บางนา ก็น่าจะมีร้านอาหารให้เลือกได้เยอะ

นั่งแข่งกันคุย แข่งกันทาน ได้นานๆ อิ่มแล้วก็เดินย่อย ย่อยแล้วก็มานั่งทานใหม่ ทานใหม่แล้วอิ่ม ก็เดินย่อย ย่อยแล้วก็...............

แต่หากท่านใดไม่สะดวกที่เซ็นทรัลบางนาก้อ Propose สถานที่มากันได้เลยนะครับ

#20 DooK

DooK

Posted 09 July 2013 - 09:09 PM

พี่ป๊อปรู้ทันอีกแล้วครับ

แค่บอกชื่อของพวกพี่ๆ วีซ่าผ่านง่ายมากครับ

ชื่อเสียงพี่ๆมีเครดิตที่ดีมากสำหรับ ผบ.ทบ. ของผมครับ

โดยเฉพาะอย่างยิ่งพี่โอ๋ บอกปุ๊บ ได้ปั๊บ

เอาเป็นวันที่ 18 สิงหาคม 2556 นะครับ

สถานที่ เซ็นทรัลบางนา ดีมั๊ย เพราะเราไม่เคยไปรวมพลกันที่นั่นเลย อีกทั้งที่เซ็นทรัล บางนา ก็น่าจะมีร้านอาหารให้เลือกได้เยอะ

นั่งแข่งกันคุย แข่งกันทาน ได้นานๆ อิ่มแล้วก็เดินย่อย ย่อยแล้วก็มานั่งทานใหม่ ทานใหม่แล้วอิ่ม ก็เดินย่อย ย่อยแล้วก็...............

แต่หากท่านใดไม่สะดวกที่เซ็นทรัลบางนาก้อ Propose สถานที่มากันได้เลยนะครับ

เสนอ เซ็นทรัล อุดรธานี ครับ ทานเสร็จข้ามโขงไปเที่ยวลาวต่อ

ลายเซ็น

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users