Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 chayaphon.way

chayaphon.way

Posted 17 September 2012 - 01:52 PM

สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับอาจารย์และพีๆiso หลายท่านครับ

chayaphon.charmer@gmail.com ครับ

#2 อาร์ตี้

อาร์ตี้

Premium Member

• Power Members

Posted 17 September 2012 - 01:56 PM

QUOTE(chayaphon.way @ Sep 17 2012, 01:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับอาจารย์และพีๆiso หลายท่านครับ

chayaphon.charmer@gmail.com ครับ

ยินดีรู้จักนะครับ เข้ามาในเวปนี้รับรอง มีแต่สิ่งดีๆ เพื่อนดีๆ ให้คุณ ครับ

#3 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 17 September 2012 - 02:33 PM

QUOTE(chayaphon.way @ Sep 17 2012, 01:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#4 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 17 September 2012 - 02:47 PM

ยินดีต้อนรับเข้าบ้านอันอบอุ่นค่ะ
อ่านและศึกษาในกระทู้เก่าๆเยอะๆนะคะ อ่านจบรับรองว่ารู้ ยิ่งกว่ารู้อีกค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#5 iso_man

iso_man

Posted 17 September 2012 - 03:36 PM

ยินดีต้อนรับครับ หาข้อมูลอ่านไปก่อนนะครับตามโพสต่างๆๆ ไม่เข้าใจค่อยมาถามเพิ่มเติม
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#6 chayaphon.way

chayaphon.way

Posted 17 September 2012 - 04:11 PM

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ และการตอบรับเข้าร่วมในสมาคมทุกๆๆคนครับบ

น้องใหม่ฝากตัวและเนื้อ ด้วยนะครับบบ แอิิ อันดับแรก เนื่องจากผมดาวโหลดไฟล์ตัวอย่างของพี่ๆไม่ได้

เกี่ยวกับตัวอย่างไฟล์ รายงานการทบทวนคุณภาพ หรือManament Review

พีๆคนใดมีรบกวนส่งให้เป๋งความรุ้หน่อยครับ

chayaphon.charmer@gmail.com

#7 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 17 September 2012 - 07:18 PM

5555555555555555

ยินดีต้อนรับ ขอแต่หัววันเลย 5555555555555

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users