Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอตัวอย่างคู่มือการควบคุมเอกสารค่ะ

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 kungza

kungza

Posted 27 August 2012 - 06:37 PM

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ดิฉันกำลังจัดทำ คู่มือการควบคุมเอกสาร และการควบคุมบันทึกค่ะ ตอนนี้ดิฉันต้องการแบบฟอร์ม ทั้ง 2 เรื่องนี้และตัวอย่างค่ะ

เพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใด พอจะมีบ้างคะ ช่วยเหลือด้วยค่ะ ตอนนี้ต้องการมาก ๆๆค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
kamonchanok1928@gmail.com

#2 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 27 August 2012 - 06:54 PM

QUOTE(kungza @ Aug 27 2012, 06:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีค่ะ ตอนนี้ดิฉันกำลังจัดทำ คู่มือการควบคุมเอกสาร และการควบคุมบันทึกค่ะ ตอนนี้ดิฉันต้องการแบบฟอร์ม ทั้ง 2 เรื่องนี้และตัวอย่างค่ะ

เพื่อน ๆ พี่ ๆ ท่านใด พอจะมีบ้างคะ ช่วยเหลือด้วยค่ะ ตอนนี้ต้องการมาก ๆๆค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
kamonchanok1928@gmail.com

น้องครับ ลองหาค้นๆ ดูครับมีเยอะ
พี่เปาคงช่วยน้องได้เท่านั้น คลังความรู้อยู่ใน isothai หมดแล้ว

พี่เปา

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#3 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 27 August 2012 - 06:58 PM

ชอบคำตอบของพี่เปามากเลยครับ แบบว่า โดนอ่ะ

ผมมั่นใจว่า จขกท ค้นคว้าได้อย่างเต็มความสามารถแน่นอนครับ ยอดเยี่ยมครับ

#4 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

Posted 27 August 2012 - 09:02 PM

QUOTE(Food Safety @ Aug 27 2012, 06:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ชอบคำตอบของพี่เปามากเลยครับ แบบว่า โดนอ่ะ

ผมมั่นใจว่า จขกท ค้นคว้าได้อย่างเต็มความสามารถแน่นอนครับ ยอดเยี่ยมครับ

smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users