Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สอบถามเรื่องการประเมิน Man-Days Auditor ปี 2011

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 Sattahip

Sattahip

Supreme Member

• Power Members

Posted 17 November 2011 - 03:13 PM

smiley-computer005.gif พี่-เพื่อนๆ ท่านใดมีตารางการประเมินค่าใช้จ่าย
ในการ Audit ปีล่าสุดบ้างครับต้องรบกวนขอแชร์บ้างครับ ผมหาข้อมูลไม่ทัน
ทราบว่าต้องนำพนักงานที่มีทักษะไปประเมินร่วมด้วย

รบกวนด้วยครับ

#2 Old man

Old man

• Interests:No Action , Talk Only.

Posted 17 November 2011 - 05:24 PM

ต้องขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ
จะได้พอให้ความเห็นได้ครับ เช่น

ตรวจมาตรฐานอะไร
มีอะไรเพิ่มเติม เช่นจำนวนคน กระบวนการ
อะไรคือ ต้องนำพนักงานที่มีทักษะ..... ครับ

QUOTE(Sattahip @ Nov 17 2011, 03:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-computer005.gif พี่-เพื่อนๆ ท่านใดมีตารางการประเมินค่าใช้จ่าย
ในการ Audit ปีล่าสุดบ้างครับต้องรบกวนขอแชร์บ้างครับ ผมหาข้อมูลไม่ทัน
ทราบว่าต้องนำพนักงานที่มีทักษะไปประเมินร่วมด้วย

รบกวนด้วยครับ

#3 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 17 November 2011 - 10:00 PM

คิดถึง อาจารย์ old man ค๊าบบบบ

#4 Sattahip

Sattahip

Posted 18 November 2011 - 01:48 AM

smiley-computer005.gif ผมใช้ในการประเมินการตรวจ QMS ครับ
ปกติผมใช้ตารางปี 2009 มาใช้แต่ปีนี้ บริษัทผู้ตรวจประเมินแจ้งมาว่าต้องประเมิน
จำนวนพยักงานที่มีทักษะเป็นองค์ประกอบด้วย? ผมก็เลย งง ว่าคำนวณจากอะไร
สอบถามก็ไม่ชัดเจนครับ ขอเอกสารก็ไม่ได้

จึงต้องรบกวนเพื่อนๆมานี่ละครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users