Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ช่วยด้วยข้า เกี่ยวกับ ISO14001

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 NooMam

NooMam

Supreme Member

• Power Members

Posted 08 August 2011 - 11:51 AM

เรียน เพื่อๆชาว ISOTHAI ทุกท่าน

แหม่มมีเรื่องที่จะรบกวนทุกท่านค่ะ ไม่ทราบว่าใครพอมีเอกสารต่างๆ ดังนี้ รบกวนช่วยแชร์ให้ด้วยน่ะค่ะ

1. ระบบเบียบปฏิบัติเกี่ยวกับการประเมินความสอดคล้อง และตีวอย่าง
2. ระเบียบปฏิบัติเพี่ยวกับการระบุปัญหาสิ่งแวดล้อม ค่ะ

รบกวนด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

#2 number one

number one

Premium Member

• Power Members

Posted 08 August 2011 - 01:24 PM

QUOTE(NooMam @ Aug 8 2011, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เรียน เพื่อๆชาว ISOTHAI ทุกท่าน

แหม่มมีเรื่องที่จะรบกวนทุกท่านค่ะ ไม่ทราบว่าใครพอมีเอกสารต่างๆ ดังนี้ รบกวนช่วยแชร์ให้ด้วยน่ะค่ะ

1. ระบบเบียบปฏิบัติเกี่ยวกับการประเมินความสอดคล้อง และตีวอย่าง
2. ระเบียบปฏิบัติเพี่ยวกับการระบุปัญหาสิ่งแวดล้อม ค่ะ

ลองเอาไปเป็นแนวทางนะคะ

Attached Files

#3 MR.Grit

MR.Grit

Super Member

Posted 08 August 2011 - 01:56 PM

QUOTE(NooMam @ Aug 8 2011, 11:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>

--------------------------------------------------------------------------------------------

มีอีเมล์ใหมครับ เดี๋ยวผมส่งตัวอย่างให้พิจารณาดูครับ
หรือเมล์หาผมก็ได้ครับ gritsada_c@yahoo.co.th

หรือไม่ก็ลองดูตามนี้เพื่อเป็นแนวทางก็ได้ครับ

Attached Files

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users