Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอpersentation เรื่องการทำระบบ GMP,ขอตัวอย่างการทำบันทึก ค่ะ(ทำเกี่ยวกับวุ้นน้ำมะพร้าวค่ะ)

• This topic is locked This topic is locked
No replies to this topic

#1 inaraya

inaraya

Posted 12 October 2010 - 12:09 PM

ขอpersentation เรื่องการทำระบบ GMP,ขอตัวอย่างการทำบันทึก ค่ะ(ทำเกี่ยวกับวุ้นน้ำมะพร้าวค่ะ
ทำเป็นวัตถุดิบส่งโรงงานอีกทีหนึ่งค่ะ ทางโรงงานที่ส่งอยากให้ทำระบบ GMP
ยังไม่ได้เริ่มทำเลยค่ะ
-และอยากทราบว่ามีที่สถาบันไหนได้จัดอบรมเกี่ยวกับการทำระบบ GMP บ้างค่ะ(สนใจอยากไปอบรมค่ะ)

e-mail littlea222000@yahoo.com
littlea222000@hotmail.com

ขอบคุณมากค่ะ
inaraya

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users